Cầu MB - Cầu Lô Bất Bại (yêu lô 3 số) | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Lô Bất Bại (yêu lô 3 số)

Ta Lấy Bóng dương của số mầu xanh lấy làm đuôi rồi ghép với đầu con số mầu đỏ sau đó ta lùi tiến 1 được 3 con lô đánh cho ngày hôm sau (Lưu ý cầu này vừa là cầu ngày vừa là cầu khung 2N)View attachment 29783
Mình chưa nhìn rõ lắm. Lô hôm này gồm còn gì ạ

Cảm ơn bạn đã chia sẻ.bạn có thể chia sẻ cho mình cầu bạn bắt lô tô bét được ko mình xa bờ quá.

Mình chưa nhìn rõ lắm. Lô hôm này gồm còn gì ạ
Đọc lại đi. Rõ vậy còn gì. G3.4 con hàng vạn lấy bóng dương nó làm đuôi. Của con số G3.5 con hàng vạn ( con đầu) ta ghép lại cộng một ra một số. Con vừa ghép lại trừ cho một ta được một số. Vậy là tiến và lùi ta được hai số . Con bị trừ và cộng là ta được 3 số đánh cho ngày hôm sau khung mắc hai ngày.

Ta Lấy Bóng dương của số mầu xanh lấy làm đuôi rồi ghép với đầu con số mầu đỏ sau đó ta lùi tiến 1 được 3 con lô đánh cho ngày hôm sau (Lưu ý cầu này vừa là cầu ngày vừa là cầu khung 2N)View attachment 29783
Cho mình hỏi ngu tí- nếu như hqua bóng dương của 4 là 9. Số đầu để ghép là 3: thì ta sẽ có 3số 38,39,40 hay 38,39,30. +-1 của 9 là 8,9,0 đúng ko nhỉ

Cầu này đã chạy trở lại chưa mn nhỉ