Cầu MN - CẦU LÔ + ĐỀ MIỀN NAM NGÀY 21/06/2022 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MN CẦU LÔ + ĐỀ MIỀN NAM NGÀY 21/06/2022

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ADMIN 

Administrator
Thành viên BQT
Điểm cảm xúc
452,802
Điểm
123
Xu
2,673,031Xu

CẦU LÔ + ĐỀ MIỀN NAM NGÀY 21/06/2022

ĐÂY LÀ TOPIC CHIA SẺ CẦU LÔ + ĐỀ MIỀN NAM DÀNH CHO TẤT CẢ THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN.
TẤT CẢ CÁC CẦU KÈO CHIA SẺ TRONG NGÀY CỦA THÀNH VIÊN, CAO THỦ SẼ ĐƯỢC BÌNH LUẬN TẠI ĐÂY

- AE THÀNH VIÊN VÀO THAM KHẢO CÓ THỂ LIKE + THẢ TYM CHO CÁC BÀI VIẾT CẦU KÈO MÌNH YÊU THÍCH.
- AE CÓ THỂ TRAO ĐỔI, GIAO LƯU TRÒ CHUYỆN, GỬI NHỮNG LỜI CHÚC MAY MẮN ĐỂ ĐỘNG VIÊN CÁC CAO THỦ SOI CẦU.

- AE CÓ CÁCH CHƠI, PHƯƠNG PHÁP CHƠI HIỆU QUẢ CÓ THỂ CHIA SẺ TẠI ĐÂY.

CHÚC TẤT CẢ AE NHIỀU MAY MẮN VÀ NỔ LÔ NỔ ĐỀ RỰC RỠ

21/6 cầu1 đề miền nam Đông ace miền bắc quá hướng về miền nam cho mát tiếc là dùng ĐT khôg lấy được cầu
Miền nam dễ ăn hơn mà ace miền nam đi đâu cả rồi 😂 🤣 🤣

21/6 cầu1 đề miền nam Đông ace miền bắc quá hướng về miền nam cho mát tiếc là dùng ĐT khôg lấy được cầu
View attachment 199341
Lên lô luôn đi Dung122
Vẽ như vậy không biết lô gì thấy chốt Mn 64 lô mà trên đây vẽ thì 39,93,94,49 lạ vậy

View attachment 199341
Vẽ cầu là để ace biết tại sao nó lại ra được những con đó nó được hình thành từ đâu chứ vẽ tớ cũng mất công chứ cả 30 phút mới tìm được tìm đc rồi còn phải soi coi nó nhịp có ổn khôg còn xét đc bao nhiêu % mới úp lên ☹️

Chị đọc kỹ tí chứ lấy 5 người như cj khôg ai dám lên chúc cj may mắn
Lên cầu thì lên số luôn cho ace rõ,đông nam,Tây Bắc làm gì.thà đừng lên còn hơn.chị Hồng là người nhiều tuổi chứ ko ít đâu mà nói chị ấy vậy nha ae

Nay tớ bỏ có khôg chơi có ace nào húp lô 64 với đề 34 ko ạ tớ chúc mùng nhé ❤️

Lên cầu thì lên số luôn cho ace rõ,đông nam,Tây Bắc làm gì.thà đừng lên còn hơn.chị Hồng là người nhiều tuổi chứ ko ít đâu mà nói chị ấy vậy nha ae
Thế bạn cũng khôg thấy chữ đề to vật vã sao cầu thì đó rồi số đó rồi còn phải sao nữa chủ hồ chỉ cho cần câu với lưỡi thôi khôg cho cá,cảm ơn bạn đã góp ý

View attachment 199341
Ráng Lên đều cầu đề miền nam cho mình theo với nhé bạn. Cảm ơn bạn nhiều

Thế bạn cũng khôg thấy chữ đề to vật vã sao cầu thì đó rồi số đó rồi còn phải sao nữa chủ hồ chỉ cho cần câu với lưỡi thôi khôg cho cá,cảm ơn bạn đã góp ý
giúp người thì giúp cho trót, tiễn phật tiễn tới tây thiên bác ơi, chứ bác cho nửa vời ae k hiểu đánh sai lại mất tiền thêm

giúp người thì giúp cho trót, tiễn phật tiễn tới tây thiên bác ơi, chứ bác cho nửa vời ae k hiểu đánh sai lại mất tiền thêm
Ae nói chuẩn,chứ trong dd này mình chưa là cái gì đâu mà lên mặt dạy đời.lên cầu mà úp mở thì tốt nhất đừng lên.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.