Cầu MT - CẦU LÔ + ĐỀ MIỀN TRUNG NGÀY 04/05/2022 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MT CẦU LÔ + ĐỀ MIỀN TRUNG NGÀY 04/05/2022

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ADMIN 

Administrator
Thành viên BQT
Điểm cảm xúc
453,197
Điểm
123
Xu
2,673,031Xu
scmt-jpg.177257

CẦU LÔ + ĐỀ MIỀN TRUNG NGÀY 04/05/2022

ĐÂY LÀ TOPIC CHIA SẺ CẦU LÔ + ĐỀ MIỀN TRUNG DÀNH CHO TẤT CẢ THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN.
TẤT CẢ CÁC CẦU KÈO CHIA SẺ TRONG NGÀY CỦA THÀNH VIÊN, CAO THỦ SẼ ĐƯỢC BÌNH LUẬN TẠI ĐÂY

- AE THÀNH VIÊN VÀO THAM KHẢO CÓ THỂ LIKE + THẢ TYM CHO CÁC BÀI VIẾT CẦU KÈO MÌNH YÊU THÍCH.
- AE CÓ THỂ TRAO ĐỔI, GIAO LƯU TRÒ CHUYỆN, GỬI NHỮNG LỜI CHÚC MAY MẮN ĐỂ ĐỘNG VIÊN CÁC CAO THỦ SOI CẦU.

- AE CÓ CÁCH CHƠI, PHƯƠNG PHÁP CHƠI HIỆU QUẢ CÓ THỂ CHIA SẺ TẠI ĐÂY.

CHÚC TẤT CẢ AE NHIỀU MAY MẮN VÀ NỔ LÔ NỔ ĐỀ RỰC RỠ

Lần trước e cũng đã có chia sẻ dạng cầu đặc biệt , chơi cho MN và MT rồi , nay e xin nhắc lại cho ace nhớ cầu , cầu chạy theo ngày , cầu kèo có lúc ăn lúc gãy , mong ace trước khi xuống tiền cần phải tets lại xem cầu còn chạy hay đã gẫy tránh tình trạng tiền mất oan , dang cầu như thế này thường rất hay nổ bạch thủ , , ace nào cẩn thận thì chơi song thủ lô , về phần càng , theo kinh nhiệm của e thì hãy chơi càng 3456789 chúc ace may mắn ,

Đính kèm

Đưa 1 cầu đề víp lên mà đc dưới 10 like nên anh em tự tìm cho mình 1 con số thích hợp. Nói trước đỡ mất lòng
Cảm ơn ng ae. Tui chốt dàn, BTĐ....., 3d ghép 1,2,3,6,9; 4d ghép 2,4,6,8; Cối ...... BÙM. Nếu chiều đớp 4d sẽ đưa ảnh cược lên cảm ơn ae, còn không hẹn ae khi khác nhé.kakaka

Đưa 1 cầu đề víp lên mà đc dưới 10 like nên anh em tự tìm cho mình 1 con số thích hợp. Nói trước đỡ mất lòng
Bạn nói kiều gì khó nghe thế người nào cũng ngồi chờ bạn úp cầu lên để theo à hay mở lòng ra một ít đi để cho ace khác còn vui chứ bạn nói tiêu cực quá
Úp lên là một niềm vui là cái mình kết hi vọng về nó Chào bạn!

Tui xem có thể lấy Đầu chính diện, đuôi lấy bóng dương của đầu cũng rất ok, cầu đang Đớp ng ae. Nay liệu có đc tay 5
Đồng cho nổ kiểu này là ok. Đầu 0238, Mông 578

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.