Cầu MB - Cầu lô giải 7 ít số đang ăn khung 4 ngày rất ổn định | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu lô giải 7 ít số đang ăn khung 4 ngày rất ổn định

Mình cũng mới chơi G7. Theo bác Ngộ Không và cũng thấy có đường cầu đang bon cs mn tk nhé.
Ta lấy tất cả các con số G7 cộng lại với nhau, (kiểu passcan gì đó)
Vd. G7 (8/3) 09-17-65-75
0+9+1+7+6+5+7+5=40-> 4+0=4 ta đánh chạm 4 cho ngày 9/3 ta ăn con 45.
Mình thêm chạm của CT ngộ không ghép đánh song thủ g7 45, 54.
AE tk nếu k hay xin đừng mắng em nhé!
Mình cũng đã test qua đường cầu của bạn rất ổn, cũng có gãy, nhưng lại chạy ngay, chơi hieuj quả, Cảm ơn bạn đã chia sr.

Mình cũng mới chơi G7. Theo bác Ngộ Không và cũng thấy có đường cầu đang bon cs mn tk nhé.
Ta lấy tất cả các con số G7 cộng lại với nhau, (kiểu passcan gì đó)
Vd. G7 (8/3) 09-17-65-75
0+9+1+7+6+5+7+5=40-> 4+0=4 ta đánh chạm 4 cho ngày 9/3 ta ăn con 45.
Mình thêm chạm của CT ngộ không ghép đánh song thủ g7 45, 54.
AE tk nếu k hay xin đừng mắng em nhé!
Oki bác nay làm 100đ

Chào tất cả anh, em diễn đàn.
Lâu rồi lại có thời gian rảnh chia sẻ cho anh, em một vài đường cầu giải 7 hay, đang ăn ngon.
Cầu này dành cho anh, em ít vốn chơi nuôi nhé! Cầu tối đa là 5 số, còn lại thường khoảng 3 số mà thôi
Cầu dựa vào giải đặc biệt ngày thứ 3 hàng tuần, lấy các con số giải đặc biệt ghép với số 3 tạo thành bộ số cực ít để nuôi cho hết tuần.
Cầu trừ tuần tết ra đang ăn thông 4 nhịp.
Tuần này cầu báo những con số sau: 93,73,33,63
Ae nhớ cầu chỉ đánh ở giải 7 thôi nhé! Chúc anh em may mắn nhiều.
Ae chưa biết đánh giải 7 thì tham khảo tại đây nhé: https://caothusohoc.com/threads/cach-choi-va-cuoc-giai-7.9367/
View attachment 100698
View attachment 100697
Lấy giải nào ghép với con 3 vậy chủ tịch

Mình xin phép được chia sẻ cùng mọi người cách chơi giải 7như sau :
Lấy số hàng chục của giải ĐB hằng ngày làm chạm để chơi giải 7 cũng rất hiệu quả đấy. Xin mọi người tham khảo và kiểm tra trước khi chơi nhé. Chúc tất cả anh em ta sẽ chiến thắng rực rỡ nhé

Chào tất cả anh, em diễn đàn.
Lâu rồi lại có thời gian rảnh chia sẻ cho anh, em một vài đường cầu giải 7 hay, đang ăn ngon.
Cầu này dành cho anh, em ít vốn chơi nuôi nhé! Cầu tối đa là 5 số, còn lại thường khoảng 3 số mà thôi
Cầu dựa vào giải đặc biệt ngày thứ 3 hàng tuần, lấy các con số giải đặc biệt ghép với số 3 tạo thành bộ số cực ít để nuôi cho hết tuần.
Cầu trừ tuần tết ra đang ăn thông 4 nhịp.
Tuần này cầu báo những con số sau: 93,73,33,63
Ae nhớ cầu chỉ đánh ở giải 7 thôi nhé! Chúc anh em may mắn nhiều.
Ae chưa biết đánh giải 7 thì tham khảo tại đây nhé: https://caothusohoc.com/threads/cach-choi-va-cuoc-giai-7.9367/
View attachment 100698
View attachment 100697
Cảm ơn chú tịch đã chia xe cẩu mong chú tịch chia xe nhiều cầu hôn nữa