Cầu MB - CẦU LÔ K3NG 99% | Page 23 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU LÔ K3NG 99%

Thật ra mình chơi cầu này rất rất lâu rồi.tuyet đối ok.nhung sin phép mọi người.minh không nói rõ ra và mình chỉ post nên để ae tk.tuy mình ích kỷ một tý.nhung nó lại đem lại hiệu quả cho các bạn.minh nói rõ ra thì đồng nó cho sập cầu ngay.
Mình chơi hơn 6 tháng gãy có một khung.goi là cầu quanh năm.ngay nào là ra lại có cặp lô nuôi bố nhau
Vậy thì sao ae biết mà theo

toilatoi83 nói:
Vậy mình sẽ tet lô nuôi tháng 3 nhé
L1 STl 191 2-4/3 nhận 91*n1
K2 STl 797 3-5/3 nhận 79*97** n1
L3 STL 454 4-6/3 nhận 45* n3
L4 STL 676 5-7/3 nhận 67** n3
L5 STL 252 6-8/3 nhận 25* n1
L6 STl 575 7-9/3 nhận 57*75* n1
L7 STL 131 8-10/3 nhận 32* n1
L8 STl 464 9-11/3 nhận??
Lô ăn đều vậy. Cảm ơn người a e cho hóng nay 464 ngày 3 trùng cầu với mình .

Tóm lại là bạn ôm về nhà bạn bạn dùng đi!! Đây là chia sẻ cầu kèo đăng lên cho hack não người khác ak!! Không thì chốt bài thôi!! Anh em mỗi người báo cái cho out nick đi
Toilatoi83 họ không sai nha. Mà dọa người ta . Giống tố hoặc admin họ cũng phải xem đúng sai chứ không phải cứ báo láo là hủy ních người ta nha ông kễnh kia. Ko thích thì bỏ qua ko thích thì lờ đi. Họ chốt lô khung vào tốp pic ko cần phải chia sẻ cầu kèo. Còn nói cái gì bảo 100% mới cần chia sẻ. Vào phần lô khung 300 ông ông nào cũng phải chia sẻ ào . Đi hóng học hỏi sao lắm chuyện vậy

Những cây cầu Kinh điển còn nhiều lắm.ae cứ từ từ tk
Cảm ơn người a e . Lên đều nha. A e chơi món này 80 % là thua vì sai phương pháp và cứ tin tụi bán số. Ở đây a e tuyệt đối ko hỏi trang cá nhân hoặc cái gì nói về trang mạng không phạm quy chế Admin khoá tài khoản đấy

Những cây cầu Kinh điển còn nhiều lắm.ae cứ từ từ tk
CT cứ CS số lên cho ae ai tin tưởng thì bám theo vào bờ. CS cầu lên đồng soi, ae mất nhờ. Cảm ơn CT nhiều!