27 Lô Bet - Cầu lô khung chất lượng 27 bet 1.5p | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Cầu lô khung chất lượng 27 bet 1.5p

Cầu như sau e hay chơi bên 27 lô 1.5p . Nếu thấy đâu cam ace đánh con kép bằng đầu cam đó trong 3 tay tỉ lệ 1.1.2 ko ra bo đanh khung mới đánh trong 30 khung đến 50 khung thua ib mình trả lại tiền nhé. Chúc ace may mắn
Vẫn áp dụng chơi được chứ

Cầu như sau e hay chơi bên 27 lô 1.5p . Nếu thấy đâu cam ace đánh con kép bằng đầu cam đó trong 3 tay tỉ lệ 1.1.2 ko ra bo đanh khung mới đánh trong 30 khung đến 50 khung thua ib mình trả lại tiền nhé. Chúc ace may mắn
Ví dụ 1 cái xem ntn đi bác ơi. Như đầu 0 câm thì lấy đầu 0 đó nuôi 3 tay liền hay sao

Cảm ơn người sẽ rất rất nhiều chúc người ae nhung ngày tháng tới rực rỡ bình an và may mắn nha hi vọng mình ở ngoài đảo xa có phao bơi vào bờ cùng ae rất biết ơn ae ạ
Pro theo cầu chơi ăn thật hả

Vừa vào thử luôn chén luôn khỏi tets. Tuyệt vời. Cảm ơn bạn.

cầu này thấy khá ổn nếu vốn to thì đánh khá oke cũng kiếm dc đấy,đánh nhanh ko ku nó lại setup lại.
ví dụ kì 1 câm đầu 0 nuôi 00 3 tay,tiếp kì 2 câm đầu 6 với đầu 2 cũng phải nuôi gối 22,66 3 tay,cứ nuôi mỗi khung 3 tay tỉ lệ 1-3-8 con nào ra rồi thì thôi nhưng phải chơi liên tiếp gối các kỳ liền nhau trừ kỳ nào ko có đầu câm thì thôi.có lúc cầu này ăn bù cho cầu kia gãy.

Chúc chủ tịch may mắn

Cứ có cầu kèo bám lại cảm thấy yên tâm rồi

Cứ có khung cầu là chơi thôi bác

Cảm ơn bạn rất nhiều mình thấy cầu chạy rất ổn mong bạn có thật nhiều sức khỏe và tìm thật nhiều đường cầu thật la hãy cho ae học hỏi lộ và kính nghiêm

Em cám ơn anh nhiều ạ, nhờ có anh mà em đỡ bao nhiêu, covi em chỉ mong được 100k / ngày thôi ạ
Cầu đầu cam muốn chắc cú thì nếu có 1 đầu cam 2 kì liên tục đánh con kép bằng đầu cam đó 3 tay tỉ lệ ăn gần như tuyệt đối . còn cầu đầu cam ghép với càng g1 lưu ý nếu tay trước nó về nhiều nhay cầu sau phải nghỉ đối nó gãy 1 cầu cầu sau đánh cầu này nó gãy xog cầu sau gần như ăn chắc vào tiền nhỏ nhẹ thôi tôi đi tỉ lệ 123 là có lua rồi. Chúc ae may mắn