Cầu Lô VIP SXMB thứ 6 ngày 23/08/2019 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu Lô VIP SXMB thứ 6 ngày 23/08/2019

Mình không phải là cao thủ gì cả nhưng thâm niên để chơi trò số học này thì cũng được khoảng 15 năm 40 ngày. Mất cũng nhiều mà được thì cũng có. Chơi môn này để có thành tích:
1. Phải có cầu kèo, kinh nghiệm cờ bạc nhớ
2. Có vốn và tinh thần phải thoải mái không loạn số.
3. Phải có may mắn
( hay duyên lô, đề)
Tôi thì chủ yếu đi sâu vào cầu kèo và theo kinh nghiệm cờ bạc nhớ kết hợp thống kê SXMB hàng ngày. Mong cầu tôi chia sẻ đây chúc anh em ngày mai ít nhất 2 nháy nhé ( cho xin một nút like nếu ACE thấy trùng cầu kèo nhé)

Sửa lần cuối:
Mình không phải là cao thủ gì cả nhưng thâm niên để chơi trò số học này thì cũng được khoảng 15 năm 40 ngày. Mất cũng nhiều mà được thì cũng có. Chơi môn này để có thành tích:
3. Phải có may mắn
( hay duyên lô, đề)
Tôi thì chủ yếu đi sâu vào cầu kèo và theo kinh nghiệm cờ bạc nhớ kết hợp thống kê SXMB hàng ngày. Mong cầu tôi chia sẻ đây chúc anh em ngày mai ít nhất 2 nháy nhé ( cho xin một nút like nếu ACE thấy trùng cầu kèo nhé)
View attachment 3572
Khá hay. Nhưng cầu này k chạy đều 3 4 ngày liền mấy. Theo m thì theo từng ngày và nhân tiền lên. Vd nhu mai vào 959 k nổ thì đợi đb ngày mai theo tiếp. Cứ thế. K sợ lỗ

Trùng cầu rồi bạn ơi ?
Cảm ơn cao thủ chốt STL ngày mai là ngày cuối chốt rồi Top 1 chắc không ai ngoài bạn HUANHOAHO còn lâu mới đuổi được trừ khi lô về 6 nháy như con 56,65 nhỉ
( vừa rồi AD không cho tham gia chứ không tôi và bạn chưa chắc điểm 23 đã hơn tôi)

Khá hay. Nhưng cầu này k chạy đều 3 4 ngày liền mấy. Theo m thì theo từng ngày và nhân tiền lên. Vd nhu mai vào 959 k nổ thì đợi đb ngày mai theo tiếp. Cứ thế. K sợ lỗ
Tần suất ra của cặp 595 là rất ok kết hợp với lô logic hôm nay lô có con 56 thì ngày mai sẽ cho ra lại 565 hoặc 595 ( 565 thì nhiều rồi) còn cửa của con 595 thì quá rộng ( bản thân mình chơi đến giờ chủ lô còn rất sợ mình phải chơi rất nhiều bảng để tránh rủi ro thanh toán. Còn chơi online thì chắc là cũng gọi là để uống nước hát hò thôi)

Tần suất ra của cặp 595 là rất ok kết hợp với lô logic hôm nay lô có con 56 thì ngày mai sẽ cho ra lại 565 hoặc 595 ( 565 thì nhiều rồi) còn cửa của con 595 thì quá rộng ( bản thân mình chơi đến giờ chủ lô còn rất sợ mình phải chơi rất nhiều bảng để tránh rủi ro thanh toán. Còn chơi online thì chắc là cũng gọi là để uống nước hát hò thôi)
Cho m hỏi 1 câu nhé. Bạn nghĩ có thể làm giàu từ trò này k?.

Cho m hỏi 1 câu nhé. Bạn nghĩ có thể làm giàu từ trò này k?.
Cũng tuỳ nếu bản lĩnh kết hợp với may mắn và chuyên sâu thì cũng làm kiếm rất khá tiền đó. Còn nếu không có 3 yếu tố trên thì thường là ra hải đảo sống thôi. Bản thân tôi đây không phải nói sai xe cộ đất đai toàn là từ số mà ra. Chứ mình có học hành nhiều đâu mà làm giầu

3. Phải có may mắn
( hay duyên lô, đề)
View attachment 3572
M cung có 1 cầu bạc nhớ do m nghĩ và để ý suốt bấy lâu. Con lô nào mà lên bảng gan 20 ngày trở lên.mà lúc nó ra thì chung ta bắt đầu nuôi bạch thủ con đó khung 3-5 ngày. Tỉ lệ 95% ăn. Ace tham khảo nhé.

Cũng tuỳ nếu bản lĩnh kết hợp với may mắn và chuyên sâu thì cũng làm kiếm rất khá tiền đó. Còn nếu không có 3 yếu tố trên thì thường là ra hải đảo sống thôi. Bản thân tôi đây không phải nói sai xe cộ đất đai toàn là từ số mà ra. Chứ mình có học hành nhiều đâu mà làm giầu
B nói rất chuẩn. M nghĩ chơi mà k có 3 yếu tố đó thì 100 ng choi chết cũng phải 95 ng. M thì cung chơi đk 9 năm rồi. Nhưng m chỉ chơi giải trí. Chưa bể nợ lần nào cả. Theo m nghĩ thêm 1 yếu tố nữa là có vốn nhiều tự tin nữa.

B nói rất chuẩn. M nghĩ chơi mà k có 3 yếu tố đó thì 100 ng choi chết cũng phải 95 ng. M thì cung chơi đk 9 năm rồi. Nhưng m chỉ chơi giải trí. Chưa bể nợ lần nào cả. Theo m nghĩ thêm 1 yếu tố nữa là có vốn nhiều tự tin nữa.
Ok quá chuẩn không cần chỉnh

3. Phải có may mắn
( hay duyên lô, đề)
View attachment 3572
Cho e học cách chơi lô của a với ạ e thua lô nhiều quá mong a chỉ giúp e với ạ

Anh có cầu lô nào mới chia sẻ không ạ cho em xin cầu em cảm ơn anh

Nhìn cầu của anh đẹp muốn hỏi thêm cầu soi đề chạm, em cảm ơn anh

Các thành viên xa bờ theo anh sẽ ngày càng gần bờ hahaha

3. Phải có may mắn
( hay duyên lô, đề)
View attachment 3572
hay quá mong a hướng dẫn thêm cho ae, giúp đõ mọi người ạ

Cảm ơn anh đã chia sẻ cầu kèo, hy vọng ngày mai cả nhà trúng lớn!