Thảo luận - CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

daoduydat1 

Trung Tướng
Điểm cảm xúc
12,252
Điểm
223
Xu
10,000Xu
XIN CHÀO ADMIN VÀ TOÀN THỂ ANH EM KHÁC TRONG DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC.
- Mình vào diễn đàn đã lâu , mình đã học được nhiều cầu kèo. nay mình xin chia sẻ lên diễn đàn 1 đường cầu chạy quanh năm,ăn thông, ít gãy và có lãi. Đường cầu này đã giúp mình 1 phần lớn trong hành trình về bờ .
- Vì lý do mình không biết vẽ cầu kèo , mà mình không biết viết lách ở chỗ nào cho thuận tiện . hôm nay viết vài dòng lên đây nhờ admin xem xét giúp nếu như có điều gì sai xin admin bỏ qua.Cầu kèo như sau : ta lấy 4 con số ở giải 7 của ngày chúa nhật hàng tuần sau đó lộn đi,lộn lại 4 con số đó được thêm 4 con nữa là được tất cả 8 con để nuôi tuần
- ví dụ : giải 7 chủ nhật có con 12,13,14,15 ta lộn đi lộn lại được 4 con nữa là 21,31,41,51.Vậy ta có 8 con số là 12,21,13,31,14,41,15,51 = 8 con lô bạch thủ, nuôi 8 con này từ thứ hai đến hết chủ nhật
- 8 con số này = 8 con bạch thủ lô có thể chơi như sau ,1 con lô bạch thủ sẽ có 1 tỷ lệ : 1-1-1-3-6-12 . Vậy 8 con lô bạch thủ sẽ có cùng 1 tỷ lệ như nhau. Khi áp dụng vào thực tế ta lên đi đều cho cả 8 con,vì mục đích của dàn lô nuôi tuần này là con số này gánh chịu cho con kia thì khả năng ăn sẽ cao hơn nếu như có gãy thì cũng thua ít , nếu như anh em mà chỉ chơi 1,2 con trong dàn cũng được nhưng xác suất thống kê cả tuần có khi gãy thì mất vốn nhiều hơn so với chơi hết 8 con. Trong trường hợp đặc biệt để áp dụng vào thực tế cho 8 con lô nuôi này ta cần có những điều kiện sau :
+ 1 là chuẩn bị 1nguồn vốn ổn định.
+ 2 là tìm hiểu 8 con lô nuôi có con nào bị gan không, nếu như có lô gan từ 8 ngày trở lên thì loại bỏ con lô gan đi để tiết kiệm nguồn vốn nuôi
+ 3 là bước 1 ta chơi đến hết thứ 6 rồi thống kê lại mức lãi lỗ,nếu như đã có lãi thì nghỉ đợi hết tuần có số mới rồi chơi tiếp, nếu như chưa có lãi ta xem bước thứ 2 là các con lô còn lại có đi vào lô gan không bắt đầu lô đi vào gan là ngày thứ 6 nó chưa ra nhưng khả năng nó vẫn ra nhé, nếu như nó không đi vào gan thì ta sẽ chơi tiếp đến hết ngày thứ 7 là mức tỷ lệ cuối cùng. Nếu như nó đi vào gan 8 ngày chưa ra thì anh em nên nghỉ không chơi nữa tức là cầu lô nuôi bị gãy chấp nhận lỗ ít không lên mạo hiểm vốn.
+ 4 là trong trường hợp mình chơi mới có 4 ngày tức là hết thứ 5 tỷ lệ mức 3 điểm /1con mà còn có 1 con tức là đã có lãi mình muốn chơi tiếp mình có thể xem xét các con đã ra con nào có tần suất nhịp đẹp, có cầu.. Thì mình chơi tiếp nhưng chỉ nên chọn 3 con để chơi tiếp chơi theo tỷ lệ 1-1-3 hoặc 1-3-6 đều được, theo cá nhân mình thì có lãi thì lên nghỉ.
+ 5 là trong quá trình nuôi tuần thì cầu nào cũng sẽ gãy thôi, trường hợp này rất là đặc biệt anh em cần chú ý : nếu như trong quá trình nuôi lô tuần mà nó gãy thông 2,3 tuần liền thì anh em nên nghỉ không nuôi nữa chờ nó chạy lại ổn định 2,3 tuần thì hãy nuôi tiếp nhé.
+ ví dụ cách vào tiền theo tỷ lệ 1-1-1-3-6-12: ngày đầu đi điểm MỨC 1 đi đều điểm MỨC 1cho 8 con nếu như ra 12,21. thì N2 vẫn đi đều điểm MỨC 1 chơi cho 6 con còn lại.nếu như N1 nó ra 1 con 12 thì N2 vẫn đi đều điểm cho 7 con còn lại. Nên nhớ là con nào ra rồi thì bỏ không chơi con đó nữa. Chơi theo đúng tỷ lệ chơi cho đến hết thứ 6 rồi xem xét lại nhé anh em . Thường thì tới hết thứ 6,chỉ còn lại 2 con lô.
++ mình đi vào thực tế luôn nhé :
-Như đã chia sẻ thì vào CN G7 CÓ 4 CON LÔ, MÌNH LỘN LẠI CÁC CON LÔ ĐÓ LÀ ĐƯỢC TẤT CẢ 8 CON LÔ ĐỂ NUÔI TUẦN. mình đi tỷ lệ :1-1-1-3-6-12(đây là tỷ lệ thấp nhất và hợp lý vào nguồn vốn của anh em ngoài ra anh em mạnh vốn hơn thì có thể đi theo tỷ lệ của riêng mình sao cho có lãi là được) để mình áp dụng cho dàn lô nuôi này anh em cần chuẩn bị cho mình nguồn vốn nuôi đủ 1 tuần là 4 triệu 500 k .Trước khi vào thực tế mình sẽ có công thức như sau:[ (Mức 1=27 k/1 con, ăn 99 k/con),(Mức 3=81k/1 con,ăn 297k/con),(Mức 6=162 k/1 con, ăn 594 k/con),(Mức 12=324 k/1 con, ăn 1188 k/con).
++ Áp dụng vào thực tế mình TEST cho anh em 3 tuần gần nhất nhé.
- Tuần 1 CN 13/8 có lô :74,47,75,57,89,98,06,60.chơi từ (T2 :15=>21/8).
+T2 mức 1=1điểm 1con =8 x27=216 k.kq ra:474,57=3×99=297-216=81
+T3 mức 1=1điểm 1con =5 x27=135 k.kq ra:06=1×99=99-135= -36
+T4 mức 1=1điểm 1con =4 x27=108 k.kq ra:89=1×99=99-108=-9;
+T5 mức 3=3điểm 1con =3 x 81=243 k.kq ra:75****,60**=6×297=1782-243= 1539
+T6 mức 6=6điểm 1con =1 x 162=162 k.kq ra:98=1 x 594=594-162=432
++ Tổng cộng :81-36-9+1539+432=2007 lãi
- Tuần 2 CN 21/8 có lô :75,57,28,82,49,94,66,11.chơi từ (T2 :22=>28/8).
+T2 mức 1=1điểm 1con =8 x27=216 k.kq ra:94=99 -216=-117
+T3 mức 1=1điểm 1con =7 x27=189 k.kq ra:75=1×99=99-189= -90
+T4 mức 1=1điểm 1con =6 x27=162 k.kq ra:28,57=(2×99)-162=36
+T5 mức 3=1điểm 1con =4 x81=324 k.kq ra:0=0-324=-324
+T6 mức 6=6điểm /1con =4 x 162=648 k.kq ra:82,66=(2 x 99) x 6=1188 -648=540
++ Tổng cộng :-117-90+36-324+540=45 lãi. ( hết T6 còn lại 2con 49,11 - nhưng đã có lãi thì nghỉ)
- Tuần 3 CN 28/8 có lô :21,12,43,34,03,30,91,19.chơi từ (T2 :29=>4/9).
+T2 mức 1=1điểm 1con =8 x27=216 k.kq ra:12**,21,43,19,91=(99 × 6)-216= 378
+T3 mức 1=1điểm 1con =3 x27=81 k.kq ra:03=99 -81= 18
+T4 mức 1=1điểm 1con =2 x27=54 k.kq ra:34**=(99 ×2)-54=198 -54=144
++ Tổng cộng : 378 +18 + 144= 540 lãi. ( hết T4 còn lại 1con 30 - nhưng đã có lãi thì nghỉ)
Như vậy là tổng cộng 3 tuần lại là = tuần 1+ tuần 2 + tuần 3=2007 + 45 +540=2 triệu 592 k (tiền lãi)
+++ anh em thân mến như vậy là 3 tuần gần nhất đã cho mình kết quả là lãi 2.592 k.đó là đi tỷ lệ ít nhất. Còn nếu như đi tỷ lệ cao hơn nữa thì sao nhỉ. Tất nhiên là dàn lô nuôi sẽ có gãy nhưng gãy rất là ít, mà 1 tuần gãy cũng không đáng kể. Mình chỉ test 3tuần gần nhất thôi còn anh em nào rảnh có thể test thêm từ năm này sang năm khác cũng được nhé.
+ Anh em thân mến để tìm cho 1đường cầu tỷ lệ ăn cao, gãy ít mà được lợi nhuận từ năm này sang năm khác là rất khó khăn. hy vọng là mình chia sẻ đường cầu dàn lô nuôi tuần này sẽ giúp ích được cho anh em.
*** lời nói cuối cùng của mình là khi anh em áp dụng dàn lô nuôi này anh em cần nhớ
+ thứ 1: chuẩn bị 1nguồn vốn đủ 1 tuần
+thứ 2: xem xét các số có số nào gan không, nếu như có thì bỏ hoặc là chơi ít điểm hơn con khác trong dàn (như vậy sẽ tiết kiệm được chi phí)
+thứ 3: anh em lên chơi đến hết thứ 6 thôi (trường hợp 1 nếu như có lãi thì nghỉ luôn không chơi nữa, trường hợp 2 nếu như hết thứ 6 mà còn lại 2,3 con tức là dàn lô nuôi bị gãy) rồi hết thứ 6 mình lại xem xét kỹ lưỡng rồi hãy chơi tiếp.
**** chúc anh em luôn luôn may mắn với những lựa chọn của mình. Mình chỉ chia sẻ những gì mà mình đã gặt hái được cho anh em. ***
++ hôm nay mình chỉ có chia sẻ như vậy thôi. Rất mong ADMIN DIỄN ĐÀN xem xét và test lại nhiều ngày cái cầu kèo mình chia sẻ này nếu như cầu kèo OK thì xin ADMIN chia sẻ lại cho anh em khác tham khảo. Rất mong admin và toàn thể anh em bỏ qua nếu như mình có gì sai sót. Xin cảm ơn admin và tất cả anh em khác trong diễn đàn.

Sửa lần cuối:
- Mình vào diễn đàn đã lâu , mình đã học được nhiều cầu kèo. nay mình xin chia sẻ lên diễn đàn 1 đường cầu chạy quanh năm,ăn thông, ít gãy.
- Vì lý do mình không biết vẽ cầu kèo , mà mình không biết viết lách ở chỗ nào cho thuận tiện . hôm nay viết vài dòng lên đây nhờ admin xem xét giúp nếu như có điều gì sai xin admin bỏ qua.Cầu kèo như sau : ta lấy 4 cặp số ở giải 7 của ngày chúa nhật hàng tuần sau đó lộn đi lộn lại 4 cặp số đó được 4 cặp tiếp theo là được tất cả 8 cặp để nuôi tuần
- ví dụ : giải 7 chủ nhật có cặp 12,13,14,15 ta lộn đi lộn lại được 8 cặp số là 12,21,13,31,14,41,15,51 nuôi 8 cặp này từ thứ hai đến hết chủ nhật
- 8 cặp số này có thể chơi như sau 1 cặp số chơi được 3 ngày, chơi theo tỷ lệ 1-1-1-3-6-12 .
+ ví dụ : ngày đầu đi điểm MỨC 1 chơi cho 8 cặp nếu như ra 12,21. thì N2 vẫn đi điểm MỨC 1 chơi cho 6 con còn lại. Nên nhớ là cặp nào ra rồi thì bỏ không chơi cặp đó nữa. Chơi theo đúng tỷ lệ chơi cho đến hết tuần. Thường thì tới hết thứ 6,chỉ còn lại 2 cặp lô. Anh em xem xét kỹ lưỡng .nếu như đã có lãi thì lên nghỉ. Còn nếu như chưa có lãi hoặc bị âm 1 chút xíu thì xem 2 cặp số còn lại có nằm trong lô gan không. Nếu như không nằm trong lô gan thì chơi tiếp.
++ hôm nay mình chỉ có chia sẻ như vậy thôi. Rất mong ADMIN DIỄN ĐÀN xem xét và test lại nhiều ngày cái cầu kèo mình chia sẻ này nếu như cầu kèo OK thì xin ADMIN chia sẻ lại cho anh em khác tham khảo. Rất mong admin và toàn thể anh em bỏ qua nếu như mình có gì sai sót. Xin cảm ơn admin và tất cả anh em khác trong diễn đàn.
Zay là chơi đầu đuôi hay bao lô bác ai

Zay là chơi đầu đuôi hay bao lô bác ai
Dàn này là dàn lô nuôi tuần nhé anh em, mốc giới của nó là lấy 4 cặp lô của G7 ngày CHỦ NHẬT lộn đi lộn lại là được 8 cặp chơi lô NUÔI cho cả tuần , điểm MỨC 1 ngày T2,T3,T4.đi điểm MỨC 3,6,12 ngày T5,T6,T7.CẶP LÔ nào ra rồi thì bỏ không NUÔI nữa. Tới hết T6 còn lại 2cặp thì xem xét lại nó có nằm trong TOP LÔ GAN hay không và có lãi hay không rồi quyết định nghỉ hay chơi tiếp nhé. Thường thì tới T6 chỉ còn lại 2 cặp nếu như đi điểm đúng tỷ lệ thì có lãi anh em lên NGHỈ để bảo vệ VỐN NHÉ.

Nuôi nhiều số vậy vốn lớn nắm trượt một khung một cặp toang ko ăn thua bạn ơi ko biết bạn chơi trước có hiệu quả ko
Mình về bờ cũng nhờ mình chơi nuôi dàn lô này đó người anh em ạ,việc đầu tiên mình phải chuẩn bị 1số vốn đủ khung 1 tuần cho 8 CẶP LÔ, đầu tiên vào điểm nhẹ mức 1 chơi nhỏ thôi TÙY VÀO VỐN nữa. Cặp nào ra rồi thì bỏ chơi cặp còn lại thôi. Mình đã về bờ với dàn nuôi tuần này đó nó chạy quanh năm. Mình thấy hiệu quả lên chia sẻ cho anh em khác thôi bạn ạ.lúc trước mình vào diễn đàn bị âm 1 tỷ 8,bán nhà bán đất.. Thua tha nợ nần... Cuối cùng mình vào diễn đàn này học hỏi được bao nhiêu kiến thức, kinh nghiệm và quyết định vay lãi cao luôn để áp dụng cái dàn lô nuôi này. Cho đến thời điểm này mình đã trả nợ được hết và mua sắm lại nhà cửa rồi. Mình rất vui và muốn chia sẻ cho anh em khác đó bạn ơi.

- Mình vào diễn đàn đã lâu , mình đã học được nhiều cầu kèo. nay mình xin chia sẻ lên diễn đàn 1 đường cầu chạy quanh năm,ăn thông, ít gãy.
- Vì lý do mình không biết vẽ cầu kèo , mà mình không biết viết lách ở chỗ nào cho thuận tiện . hôm nay viết vài dòng lên đây nhờ admin xem xét giúp nếu như có điều gì sai xin admin bỏ qua.Cầu kèo như sau : ta lấy 4 cặp số ở giải 7 của ngày chúa nhật hàng tuần sau đó lộn đi lộn lại 4 cặp số đó được 4 cặp tiếp theo là được tất cả 8 cặp để nuôi tuần
- ví dụ : giải 7 chủ nhật có cặp 12,13,14,15 ta lộn đi lộn lại được 8 cặp số là 12,21,13,31,14,41,15,51 nuôi 8 cặp này từ thứ hai đến hết chủ nhật
- 8 cặp số này có thể chơi như sau 1 cặp số chơi được 3 ngày, chơi theo tỷ lệ 1-1-1-3-6-12 .
+ ví dụ : ngày đầu đi điểm MỨC 1 chơi cho 8 cặp nếu như ra 12,21. thì N2 vẫn đi điểm MỨC 1 chơi cho 6 con còn lại. Nên nhớ là cặp nào ra rồi thì bỏ không chơi cặp đó nữa. Chơi theo đúng tỷ lệ chơi cho đến hết tuần. Thường thì tới hết thứ 6,chỉ còn lại 2 cặp lô. Anh em xem xét kỹ lưỡng .nếu như đã có lãi thì lên nghỉ. Còn nếu như chưa có lãi hoặc bị âm 1 chút xíu thì xem 2 cặp số còn lại có nằm trong lô gan không. Nếu như không nằm trong lô gan thì chơi tiếp.
Pp này theo.mình thấy thì không ổn lắm vì 3 ngày mức 1 thì sao có lãi ?

Bạn vao tiên vậy sao co loi đc vì nuôi 1 1 1 3 6 12 nuôi q cap ngay 1 ko ra ngày 2 vao lại mưc tiên 1 là lô sao loi bạn
Bạn có thể tự test lại kết quả của 1năm bạn nhé, 2năm cũng được. Cầu lô nuôi của mình không có khi nào mà tới hết T6 mà không ra được 2 cặp hết bạn ạ, ví dụ N1 ko ra, N2 chơi tiếp mức 1 sẽ ra 1,2 hoặc là 3 cặp lô. Vậy thì N3 vẫn vào mức 1 cho 5 CẶP LÔ còn lại. Bước tiếp theo N3 ra 1 cặp thì còn lại 4 cặp thì N4 điểm mức 3 cho 4 CẶP LÔ còn lại, chơi theo tỷ lệ cho tới hết N5 tức là hết T6.bạn xem lại còn lại bao nhiêu cặp lô nữa chưa ra, rồi xem các cặp lô còn lại có nằm trong bảng lô gan ko. Nếu như không may mắn hết T6 mà chưa ra hết hoặc là còn lại 4 cặp nữa mà các cặp còn lại nằm trong TOP lô gan thì theo mình là bỏ dàn tuần này chấp nhận lỗ 1chút xíu. Tuần kế tiếp chơi lại. Nhưng xác suất gãy rất.. Rất ít cho dàn lô nuôi này. Bạn có thể test lại nhé

Cảm ơn ban đã chia sẻ mình xin phép hỏi ko phải thì bạn đừng trách mình nhé mình ko biết thì hỏi thôi bạn nợ hơn 1 tỷ vậy bạn bào mốc tiền như nào và gỡ thời gian bao lâu hết nợ đó để mua nhà đất lại ạ

Cũng đang thắc mắc ạ
Mình nói đơn giản như vậy cho bạn hiểu nhé, VDU bạn chơi 1cặp lô nuôi tuần N1,N2 bạn đi mức 1 tức là 1điểm nó không ra bạn chơi tiếp N3 vẫn mức 1 nó ra tức là bạn đã có lãi. Nếu như N3 vẫn chưa ra thì mình đi N4,N5,N6. MỨC 3,6,12 .rất ít trong những ngày N5,N6 mà 1 con chưa ra.áp dụng như những gì mình đã giải thích thì mình có 8 CẶP LÔ đi điểm y như mình đã giải thích, đi điểm bằng nhau, cặp nào ra thì bỏ. Không nuôi nữa. Như vậy là OK nhé bạn

Mình về bờ cũng nhờ mình chơi nuôi dàn lô này đó người anh em ạ,việc đầu tiên mình phải chuẩn bị 1số vốn đủ khung 1 tuần cho 8 CẶP LÔ, đầu tiên vào điểm nhẹ mức 1 chơi nhỏ thôi TÙY VÀO VỐN nữa. Cặp nào ra rồi thì bỏ chơi cặp còn lại thôi. Mình đã về bờ với dàn nuôi tuần này đó nó chạy quanh năm. Mình thấy hiệu quả lên chia sẻ cho anh em khác thôi bạn ạ.lúc trước mình vào diễn đàn bị âm 1 tỷ 8,bán nhà bán đất.. Thua tha nợ nần... Cuối cùng mình vào diễn đàn này học hỏi được bao nhiêu kiến thức, kinh nghiệm và quyết định vay lãi cao luôn để áp dụng cái dàn lô nuôi này. Cho đến thời điểm này mình đã trả nợ được hết và mua sắm lại nhà cửa rồi. Mình rất vui và muốn chia sẻ cho anh em khác đó bạn ơi.
Theo như b có 8 con lô đâu phải 8 cặp.
Có 8 lô đâu phải 8 cặp ban?

Cảm ơn ban đã chia sẻ mình xin phép hỏi ko phải thì bạn đừng trách mình nhé mình ko biết thì hỏi thôi bạn nợ hơn 1 tỷ vậy bạn bào mốc tiền như nào và gỡ thời gian bao lâu hết nợ đó để mua nhà đất lại ạ
Bạn giống như tôi

Nếu có tiền nuôi ..thì tốt nhất nuôi 1khùng stl hay ra lời nhuận nhiu hơn và tỉ lệ ăn chắc hơn . Chứ nuôi nhiu con toàng anh bn à hi
Ok đúng rồi bạn nhé, nếu như có vốn lớn bạn nuôi là hợp lý nhất. Nhưng phải xem lại cách vào điểm là quan trọng. Đồng thời phải xem xét CẶP LÔ này có hay ra hoặc là có nằm trong TOP gan không thì hãy quyết định chơi. Là OK nhất, không cần phải nuôi nhiều số đâu,sở dĩ mình lên đây chia sẻ dàn này vì thứ nhất nó có gãy cũng không bao nhiêu hết vì trong tuần có các cặp khác ra bù rồi. Thứ 2 là dàn lô này rất ít gãy. Lên mình chia sẻ vậy thôi bạn ạ

Mình nói đơn giản như vậy cho bạn hiểu nhé, VDU bạn chơi 1cặp lô nuôi tuần N1,N2 bạn đi mức 1 tức là 1điểm nó không ra bạn chơi tiếp N3 vẫn mức 1 nó ra tức là bạn đã có lãi. Nếu như N3 vẫn chưa ra thì mình đi N4,N5,N6. MỨC 3,6,12 .rất ít trong những ngày N5,N6 mà 1 con chưa ra.áp dụng như những gì mình đã giải thích thì mình có 8 CẶP LÔ đi điểm y như mình đã giải thích, đi điểm bằng nhau, cặp nào ra thì bỏ. Không nuôi nữa. Như vậy là OK nhé bạn
Tuần này đã ra hết chưa b?
Đúng rồi bạn nhé, tất cả là 8con lô, G7 có 4 con mình lộn đi lộn lại là được 8con lô nhé, mỗi con lô mình quen gọi là cặp lô bạn ạ
Cảm ơn b

Bạn giống như tôi
Lúc nào trước mình nợ 1 tỷ 8 sau khi nợ nần. Mình tìm vào diễn đàn sau gần 1năm trong diễn đàn mình đã trả nợ được hơn 3 trăm triệu cũng khó khăn lắm mình vay nặng lãi được hơn 150 triệu để chơi bạn ạ, ngoài chơi dàn lô nuôi này ra mình cũng chơi thêm dàn đề nữa lên tới hết năm 2021 là mình đã trả hết nợ. Với dàn lô này khởi đầu N1 mình đi có 30 điểm 1 con con thôi .tất cả 8 con lô hết có 2400 điểm à.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.