Thảo luận - CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ | Page 57 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
- cặp 363 về nhịp thì trong 10 ngày gần nhất chưa gan quá 3N,và trong 30N có 1 lần gan là 5N,về cầu có cầu 63 chạy biên độ 3N.xét về cặp này chơi nuôi được 1tuần còn không nuôi 1tuần thì an toàn nhất là anh em nuôi khung 5N bạn nhé.
- cặp 797 hiện tại đang gan 10N,lần gan dài nhất trong 50N là 11N nó ra lại, lần gan gần nhất là 5N,về cầu có 2 đường cầu báo về 79 chạy biên độ 3N.xét về cặp này, nó đã và đang gan 10N rồi thì theo nhịp và theo cầu cặp này sẽ về trong 2,3 ngày tới nên nuôi 1 tuần thì OK nhé bạn.
- cặp 040 về nhịp trong 30N có 2 lần gan 5N gan đều, sau gan thì trả lại rất đều, trong 14 ngày gần nhất nó không vượt quá khung gan 2N,hiện tại nó đang gan 2N.về cầu có cầu con 04.xét về cặp này bạn chơi trong khung nuôi tuần là an toàn nhé.
- cặp 676 về nhịp thì trong 30N có 2 lần gan gần nhất là 4N và 5N,sau 18N gần đây nó chưa gan quá 2ngày. Về cầu có cầu cả cặp cho 2 ngày sắp tới nhé. Xét về cặp này thì anh em nuôi tuần được nhé, an toàn.
- cặp 353 về nhịp thì trong 30N gần nhất nó chưa gan quá 4N sau khi gan 4N nó ra lại khá đều. Về cầu có cầu con 53 chạy biên độ 3N.
++ sau khi xem xét và đánh giá để nuôi tất cả các cặp số trên cần có nguồn vốn rất lớn. Lên sẽ chọn ra cặp số 1là 676,số 2 là 363,cặp số 3 là 040.trong quá trình nuôi 1 hay 3 cặp thì anh em sẽ lên 1cái tỷ lệ nuôi hợp lý với nguồn vốn của anh em nhé. Và đặc biệt là đã ăn rồi thì không nuôi nữa nhé
Rực rỡ luon anh oi. 3 cặp thì vê luôn 2 cặp rồi. Mai e theo tiep 363. Cam ơn anh nhiều

Bác ơi. Em muốn hỏi bác chút. E đang xa bờ quá :((
Anh em vào TOP này tham khảo thì anh em cũng đã biết rồi, từ lúc mình mở topic này ra tuần này là tuần thứ 3 thì cả về lô lẫn đề thì chưa bị gãy. Nếu như anh em tin tưởng anh em cứ tâm sự những ý kiến của anh em ra mình mới có hướng giải quyết ae nhé .vdu ae cần tư vấn vì anh em chỉ có 5triệu mà không biết cách chơi nào mang lại hiệu quả thì lúc đó mình sẽ có hướng giải quyết cho anh em. Là lên chơi đề hay chơi lô. Và cách chơi như nào cho an toàn mà hiệu quả cao. Chứ anh em lại nói là muốn vé bờ ngay với số vốn 5triệu nợ tới 50triệu thì không có cách nào để về bờ nhanh nhất đâu nhé anh em. Anh em cứ tâm sự ra nhé, ở trong topic này mọi người đều là anh em với nhau hết mình không hướng dẫn được thì sẽ có anh em khác hướng dẫn cho bạn nhé

Anh em vào TOP này tham khảo thì anh em cũng đã biết rồi, từ lúc mình mở topic này ra tuần này là tuần thứ 3 thì cả về lô lẫn đề thì chưa bị gãy. Nếu như anh em tin tưởng anh em cứ tâm sự những ý kiến của anh em ra mình mới có hướng giải quyết ae nhé .vdu ae cần tư vấn vì anh em chỉ có 5triệu mà không biết cách chơi nào mang lại hiệu quả thì lúc đó mình sẽ có hướng giải quyết cho anh em. Là lên chơi đề hay chơi lô. Và cách chơi như nào cho an toàn mà hiệu quả cao. Chứ anh em lại nói là muốn vé bờ ngay với số vốn 5triệu nợ tới 50triệu thì không có cách nào để về bờ nhanh nhất đâu nhé anh em. Anh em cứ tâm sự ra nhé, ở trong topic này mọi người đều là anh em với nhau hết mình không hướng dẫn được thì sẽ có anh em khác hướng dẫn cho bạn nhé
Dạ vâng. E muốn gỡ từ từ thôi ạh. E nợ mấy trăm cơ a. Đen cái e theo ai, hôm đó người đó thua. E muốn hỏi bác:
Bác chia mấy dàn như vậy, hôm nào cũng đánh tất cả theo các tỉ lệ đó ạh. E mới xoay được 10 tr vốn thôi :((

Bác có thể hướng dẫn e cách vào và chơi hàng ngày ntnao được k ạh. E đang cuống quá, k biết đánh sao

Dạ vâng. E muốn gỡ từ từ thôi ạh. E nợ mấy trăm cơ a. Đen cái e theo ai, hôm đó người đó thua. E muốn hỏi bác:
Bác chia mấy dàn như vậy, hôm nào cũng đánh tất cả theo các tỉ lệ đó ạh. E mới xoay được 10 tr vốn thôi :((
Không nhé tất cả các dàn đề đó, mỗi 1dàn là 1 cầu đề chạy quanh năm mà nó ít gãy nhất nhé. Mình lên như vậy là để anh em chọn cho mình 1 dàn đề nuôi vừa với nguồn vốn của anh em nhé. Chứ không phải là mình lên như vậy là anh em chơi hết luôn nhé. Ví dụ cụ thể nhé,tuần này có dàn đề 50s ,số vốn cần đủ để nuôi là 7,5 triệu. Anh em có 10 triệu anh em đủ vốn chơi dàn đề 50số để nuôi trong vòng 1 tuần =7N.vậy anh em chơi 1dàn 50số thôi chơi hàng ngày luôn nhé cứ ăn là quay về mức tỷ lệ ban đầu. Anh em phải nhớ là nó có gãy ngày nào gãy là mình bỏ heo thôi ra 1cái trừ hết vốn âm đi vẫn có lãi hàng ngày nhé. Lên anh em đừng có lo lắng về vấn đề nó gãy 1,2 ngày nhé.

Không nhé tất cả các dàn đề đó, mỗi 1dàn là 1 cầu đề chạy quanh năm mà nó ít gãy nhất nhé. Mình lên như vậy là để anh em chọn cho mình 1 dàn đề nuôi vừa với nguồn vốn của anh em nhé. Chứ không phải là mình lên như vậy là anh em chơi hết luôn nhé. Ví dụ cụ thể nhé,tuần này có dàn đề 50s ,số vốn cần đủ để nuôi là 7,5 triệu. Anh em có 10 triệu anh em đủ vốn chơi dàn đề 50số để nuôi trong vòng 1 tuần =7N.vậy anh em chơi 1dàn 50số thôi chơi hàng ngày luôn nhé cứ ăn là quay về mức tỷ lệ ban đầu. Anh em phải nhớ là nó có gãy ngày nào gãy là mình bỏ heo thôi ra 1cái trừ hết vốn âm đi vẫn có lãi hàng ngày nhé. Lên anh em đừng có lo lắng về vấn đề nó gãy 1,2 ngày nhé.
Vậy là chọn 1 dàn chơi ạh.

Có dàn nào trong tuần gãy k bác

Bác có thể hướng dẫn e cách vào và chơi hàng ngày ntnao được k ạh. E đang cuống quá, k biết đánh sao
Để mai mình sẽ tính lại các tỷ lệ sao cho hợp lý hơn rồi mình sẽ hướng dẫn cho bạn nhé, chứ đi theo tỷ lệ cũ ăn ít quá bạn ah nuôi N3 mà ăn như N1 thì nó không hợp lý lắm. Dàn nuôi của mình ăn cũng khá đều mà N3 phải ăn gấp 2,3 lần N1 thì hợp lý hơn. Có gì trưa mai lúc mình nghỉ làm mình sẽ xem lại rồi cho bạn hay nhé.

Chuẩn đó bạn ơi, không những 300 ngày mà mình chơi được 3năm hơn rồi nó đều ra con này trước khi bước qua ngày thứ5 hàng tuần. Nói chung là nó rất ít gãy. Đó cũng là một cách hay nhất
Tuần này m chơi lô theo kiểu của bạn lời đc xíu nhu ng lại cúng thằng bet hêys ! Bạn có những chia sẻ rất tuyệt vời

[CQ='TSTHU2, c: 22844, m: 47817'][/CQ]

- Dàn đề 74 số cố định. Dàn đề này chỉ để ghép càng thôi nhé, chơi 2D không được anh em nhé vì KU chỉ nhận tối đa là 65 số thôi.
- DÀN ĐỀ ĐUÔI 74 SỐ :
02,03,04,07,08,09,10,12,13,14,15,16,17,18,19,20,21,23,24,25,26,27,28,29,30,31,32,34,35,36,37,38,39,42,43,47,48,52,53,54,57,58,59,60,61,62,63,64,65,67,68,69,70,71,72,73,74,75,76,78,79,80,81,82,83,84,85,86,87,89,92,93,97,98.
++ DÀN ĐỀ NÀY GHÉP TỐI ĐA LÀ 7 CÀNG ĐỀ.
- Dàn đề này là dàn đề cố định anh em nhé, về càng thì nó có 7 càng thôi nên chơi 2D thì không được còn 3D tỷ lệ ăn 7/10, muốn ăn đều hơn thì nên bắt càng hàng ngày sẽ hay hơn.
+ CÁCH 1: Cách bắt càng cho anh em không biết bắt mà khi chơi lại hiệu quả là cách bắt càng như sau : anh em lấy giấy và bút ra ghi chép lại tất cả các càng đề của các cao thủ, kể cả chủ tịch luôn nhé sau đó anh em làm 1 cái bảng thống kê về càng đề.càng đề nào mà được nhiều cao thủ và chủ tịch chơi nhất thì anh em lấy để ghép càng đề cho dàn 74số của mình. Lấy đủ 7 càng đề nhé anh em. Đây là cách lấy càng hiệu quả nhất vì các cao thủ và chủ tịch là những người có nhiều kinh nghiệm nhất trong cách bắt càng đề nếu như bị gãy càng đề là số lượng rất ít và hiếm. Cách này mình cũng có thể dùng bắt chạm đề của các cao thủ và chủ tịch để chơi được nhé, áp dụng chơi đều cho 3miền luôn anh em nhé.
+ CÁCH 2 CHỈ ÁP DỤNG CHO MIỀN BẮC : ví dụ Giải đặc biệt của ngày hôm kia ngày 22/9/2022 đặc biệt có dạng 76777. Ta lấy 2 con số đầu tiên là 76 cộng 2 con này lại ra 13 ta lấy con đơn vị là 3 là số chuẩn, ta lùi lại 1 bước và tiến thêm 2 bước ta được như sau 3lùi 1là 3-1=2.3tiến 2 là 3+1 và 3+2=4 và 5.vậy ta có 4 càng chính là 2,3,4,5 ta lấy thêm 4 càng nữa là bóng dương của 4 càng chính ta được thêm 4 càng sau 7,8,9,0 .vậy khi đã cộng lùi và tiến ta có tất cả là 8 càng đề như sau :2,3,4,5,7,8,9,0 ta kết hợp với các càng của các cao thủ mà ta đã chọn được. Ta thấy 8 càng của mình tìm được nếu như càng mình tìm được mà trùng lặp với càng của các cao thủ đã chọn thì ta lấy càng trùng lặp đó làm càng chính. Còn càng nào không trùng lặp thì bỏ ta lên lấy thêm các càng đã chọn của các cao thủ mà đã được nhiều người chơi nhất làm càng phụ.sao cho đủ 7 càng là OK nhé.
+++ vì dàn đề này nó nhiều hơn dàn đề 50số ghép 10 càng là 20 số lên tỷ lệ của nó sẽ nặng vốn hơn 1 chút ít. Nếu như anh em chơi dàn này thì phải soi càng mỗi ngày nữa. Mà tính khách quan thì tỷ lệ ăn như nhau. Dàn 50s ghép 10 càng ra thì ăn được 972k-500k=472k lãi, dàn 520số khi ăn 972k-520=452k.dàn 50s ghép 10càng là 500s bạn chẳng phải suy nghĩ gì về càng đề hết đỡ đau đầu. Bạn nuôi khung 7 ngày, ngày 1,2,3 không ra thì cũng coi như là mình bỏ heo ngày 4,ra mình đập heo lấy tiền gửi ngân hàng. Đây là cách mình tính cho bạn 1phương pháp hiệu quả mà lãi ổn định. Vậy thì tùy bạn chọn lựa cách chơi thôi nhé.
++ Còn về phần tỷ lệ để phòng thủ tốt nhất và an toàn nhất mình sẽ lấy tỷ lệ ít nhất của 7 ngày là :1-3-7-17-38-85-190.với số vốn cần đủ để nuôi an toàn nhất là 177 triệu 320k và ít nhất là 78 triệu 520k.với số vốn như vậy bạn chơi 3D như mình hướng dẫn là lấy các càng đề được chọn của các cao thủ ghép càng cho dàn 74 số để chơi 3D đuôi miền bắc thì khả năng ăn là 80% đến 90%,còn trong trường hợp gãy càng trong 7ngày là rất hiếm, kể cả dàn 2D có gãy trong 7ngày là rất hiếm. Nếu như ổn định thì mỗi ngày anh em sẽ có 450k lãi /1ngày là ít nhất. Ngày 2 sẽ tăng lên gấp đôi, ngày 3,4,5....cũng vậy anh em nhé. Chúc anh em sẽ gặt hái được nhiều trái ngon quả ngọt nhé.
Rất cảm ơn người có tâm huyết chia sẻ cho mn. Bạn hay lắm...!!!

Hôm nay em lại chọn vài con lô a soi giúp em nhé 90,95,08,80,85. Co thê nuôi 1 tuần luôn ạ

2dàn chẵn +lẻ ghép 10 càng thì mỗi dàn là 500số đều có tỷ lệ giống nhau, hiện tại thì cả 2 dàn chẵn + lẻ trong 5tháng gần nhất nó ra đều nhau chưa có dàn nào dàn nào bệt quá khung hết lên bạn có thể chơi dàn nào cũng được nhé còn về kinh nghiệm thì trong quá khứ cách đây hơn 3 năm dàn chẵn bệt 4 lần, và năm nay nó đã bệt 1,2 lần rồi nên khả năng bệt lại thì hiếm lắm, còn dàn lẻ thì chưa bệt quá khung lần nào hết. Nếu như để chơi 1dàn mà ổn định thì lên chọn dàn chẵn là dàn bệt nhiều để chơi sẽ an toàn hơn nhé bạn.
Ý mình hỏi là có đc chơi 1000 số 3D trên 1 trang Ku này không, bạn ơi?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.