Lotto Bet - Cầu lotobet dễ chơi cho anh em nào ít vốn | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cầu lotobet dễ chơi cho anh em nào ít vốn

M

mynhanngu

Guest
70861

Mình có cầu lotobet này nhé . anh em tham khảo thử
VD : 5 kì gần nhất anh em thấy tổng vào là chẵn thì anh em đánh 1 hàng số hàng đó là chẵn
VD hàng chục ngàn : 09398 = 0+9+3+9+8 = 29 số lẻ => đánh 1 hàng số hàng chục ngàn là lẻ Tương tự với các hàng khác cũng vậy . Mình thấy cầu này mình soi cũng ăn khá đều . A e cứ bắt đầu chơi thì kéo 5 kì gần nhất chơi .
Lưu ý : test trước khi vào tiền , và cảm thấy thích chơi hàng nào do các bạn nhé, hoặc chơi cả 5 hàng do các bạn nhé . Chúc anh em rr

Cảm ơn bạn có cầu là ổn rồi còn hơn là k có bạn ơi

View attachment 70861
VD : 5 kì gần nhất anh em thấy tổng vào là chẵn thì anh em đánh 1 hàng số hàng đó là chẵn
VD hàng chục ngàn : 09398 = 0+9+3+9+8 = 29 số lẻ => đánh 1 hàng số hàng chục ngàn là lẻ Tương tự với các hàng khác cũng vậy . Mình thấy cầu này mình soi cũng ăn khá đều . A e cứ bắt đầu chơi thì kéo 5 kì gần nhất chơi .
Lưu ý : test trước khi vào tiền , và cảm thấy thích chơi hàng nào do các bạn nhé, hoặc chơi cả 5 hàng do các bạn nhé . Chúc anh em rr
Chúc cho bạn may mắn , cầu cứ đẹp là mình lại cứ mê thôi

Tức là hàng nào mình cũng lấy tổng 5 con hàng đó + lại ra chẵn thì đi 1 hàng số chẵn ra lẻ đi 1 hàng số lẻ đúng k bạn

Cầu này ra đảo chơi
Người ta chia sẻ cho mình thì được hay ko thì cũng là tham khảo sao nặng lời thế bạn , cầu nào cũng chỉ có lúc chạy lúc ko . Chơi thì chơi k chơi thì thôi bạn sao nói nặng lời thế ai còn muốn soi càu cho anh em minh chơi nữa

View attachment 70861
Chúc chủ tịch may mắn

Người ta chia sẻ cho mình thì được hay ko thì cũng là tham khảo sao nặng lời thế bạn , cầu nào cũng chỉ có lúc chạy lúc ko . Chơi thì chơi k chơi thì thôi bạn sao nói nặng lời thế ai còn muốn soi càu cho anh em minh chơi nữa
Ý minh nói cầu này k thể chơi được, cầu này minh theo dõi mấy năm nay k áp dụng đc đâu, đa số là gãy, a e nào chơi k nên theo cầu này