Cầu Xóc Đĩa - CẦU ngồi lâu kiếm tiền đi nhậu nào.. | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu Xóc Đĩa CẦU ngồi lâu kiếm tiền đi nhậu nào..

43c23037

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
411
Điểm
276
Xu
10,000Xu
cầu ra C đánh C ( ra L đánh L) rất đơn giản chỉ đánh tay 2
1-nếu trúng ngừng chờ gãy ra gì đánh nấy ( vào lại tiền bước 1)
2- nếu gãy ra gì đánh nấy( chảo tiền lên)
LƯU Ý:
Khung đi tiền yêu thích của mình 50k-100-250-500-1000(1500) Khung 5 tay
Bắt đầu chơi ae nên để ý cầu 1-1 đã chạy chưa nhé
Vì phương pháp này gặp cầu 1-1 sẽ thua. Khi nào thấy cầu 1-1 được khoảng 3-5 tay thì vào tiền . Tại vì cầu 1-1 ít khi chạy quá 10 tay.

Nếu gãy1 khung nghĩ khoảng 3 tay lại vào. Gãy 2 khung liên tiếp thì nên nghĩ vì bạn quá đen ((( cầu 1-1 chạy gần 20 tay quá hiếm )))
NHƯỢC ĐIỂM: khá mất thời gian ăn ít nhưng nếu ban vào trúng cầu 1-2 2-2 1-3 2-3 thì ăn khá dc đấy. Ko ham nhé đủ chỉ tiêu thì out (:)đặt biệt ko ngứa tay trong thời gian chờ đợi)).
Vd: cầu về C vào C 50k
Ra C ngừng. Nếu tiếp tục ra C ngồi chờ về lẻ lại vào tay 1 50k
Ra L vào L 100k nếu trúng thì ngừng chờ ra lại C vào lại C 50k. Nếu lại gãy ( ra C ) lại vào C 250k… khi nào trúng lại ngừng chờ khung mới.
Phương pháp này ko phải nhức đầu suy nghĩ cầu kèo - vị
Chúc ae mấy mắn

cầu ra C đánh C ( ra L đánh L) rất đơn giản chỉ đánh tay 2
1-nếu trúng ngừng chờ gãy ra gì đánh nấy ( vào lại tiền bước 1)
2- nếu gãy ra gì đánh nấy( chảo tiền lên)
LƯU Ý:
Khung đi tiền yêu thích của mình 50k-100-250-500-1000(1500) Khung 5 tay
Bắt đầu chơi ae nên để ý cầu 1-1 đã chạy chưa nhé
Vì phương pháp này gặp cầu 1-1 sẽ thua. Khi nào thấy cầu 1-1 được khoảng 3-5 tay thì vào tiền . Tại vì cầu 1-1 ít khi chạy quá 10 tay.

Nếu gãy1 khung nghĩ khoảng 3 tay lại vào. Gãy 2 khung liên tiếp thì nên nghĩ vì bạn quá đen ((( cầu 1-1 chạy gần 20 tay quá hiếm )))
NHƯỢC ĐIỂM: khá mất thời gian ăn ít nhưng nếu ban vào trúng cầu 1-2 2-2 1-3 2-3 thì ăn khá dc đấy. Ko ham nhé đủ chỉ tiêu thì out :))đặt biệt ko ngứa tay trong thời gian chờ đợi)).
Vd: cầu về C vào C 50k
Ra C ngừng. Nếu tiếp tục ra C ngồi chờ về lẻ lại vào tay 1 50k
Ra L vào L 100k nếu trúng thì ngừng chờ ra lại C vào lại C 50k. Nếu lại gãy ( ra C ) lại vào C 250k… khi nào trúng lại ngừng chờ khung mới.
Phương pháp này ko phải nhức đầu suy nghĩ cầu kèo - vị
Chúc ae mấy mắn
Vốn tầm 2 khung 1 ngày thỳ ăn tầm bảo nhiêu là đừn vậy ct

Vốn tầm 2 khung 1 ngày thỳ ăn tầm bảo nhiêu là đừn vậy ct
Tuỳ bạn thôi.. kiếm tiền nhậu mà đủ vài lít thì nghĩ..cách chơi này dùng để đốt thời gian mà.. chơi cho vui kiếm tý chứ ăn thua to thì ko dùng cách này dc

Tuỳ bạn thôi.. kiếm tiền nhậu mà đủ vài lít thì nghĩ..cách chơi này dùng để đốt thời gian mà.. chơi cho vui kiếm tý chứ ăn thua to thì ko dùng cách này dc
Bác chơi pp này lâu chưa

Số chuẩn 100% sao không kêu anh em họ hàng cầm sổ đỏ xuống xác luôn, có tiền mua maybach mà chạy