Cầu MB - CẦU SÀI GÒN 2021: CẦU TỔNG CHƠI QUANH NĂM SUỐT THÁNG | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
CHÀO ACE CHÚC BUỔI TỐI VUI VẺ VÀ HẠNH PHÚC NHÉ.
TÔI LẠI CHIA SẺ ĐƯỜNG CẦU MỚI CHẠY TƯƠNG ĐỐI THÔNG VÀ ỔN ĐỂ ACE THAM KHẢO.
CHI TIẾT ĐÃ DIỄN GIẢI TẠI TRANG ĐẦU NHÉ ACE.
CHÚC ACE MAY MẮN VÀ RỰC RỠ VỚI ĐƯỜNG CẦU NÀY.

89445

View attachment 89445
cầu cũ vẫn chạy a nhỉ. ghép 2 cầu vớ vẩn thơm

Chào Ace, Năm mới 2021 SÀI GÒN 999 chúc ace nhiều sức khỏe, luôn may mắn và rực rỡ mỗi ngày.
Hôm nay tôi lại chia sẻ đến ace đường Cầu Chạm Tổng đang chạy rất thông để ace tham khảo nhé.
Đó là ace lấy số Hàng Chục và số Hàng Vạn Giải Nhất của ngày hôm trước để làm Chạm và Tổng chơi Đề cho ngày hôm sau.
Ace tham khảo nếu thấy Trùng máu thì chơi không thì chỉ dừng ở mức tham khảo cho vui thôi nhé.
Chúc ace may mắn và rực rỡ!

View attachment 89440
Cầu của Thống Tướng Saigon999 thì quá đỉnh rồi. Mấy hôm nay theo TT SaiGon999 quá rực rỡ, mong có 1 cái tết sum vầy có đầy đủ ngân lượng rủng rỉnh đi chúc tết hahaha!!!!!!!!

View attachment 89445
Em thích cầu này nhưng chơi tổng còn lót chạm, chúc anh và cả nhà hôm nay rực rỡ!!!!

quá hay quá hay thanjks kiu bác saigon999 nhờ ghép 2 cầu chạm tổng 69 và chạm tổng 05 của bác rút gọn còn 3 bộ đề 01,04,14 thêm tiền dàn rút gọn 3 bộ húp thêm thankskiu bác vì 2 đường cầu chạm tổng ạ

CHÚC MỪNG ACE CUỐI TUẦN ĐÃ MAY MẮN VUI VẺ HẠNH PHÚC NHÉ.
TÔI CÒN RẤT NHIỀU CẦU NGÀY ĐƠN GIẢN VÀ THÔNG SUỐT CŨNG NHƯ ÍT SỐ NHƯNG ÍT NGƯỜI QUAN TÂM VÀ NHIỀU SÚC VẬT CHỬI RỦA.
CHÍNH VÍ LẼ ĐÓ CÓ LẼ CŨNG CHẲNG CẦN CHIA SẺ LÀM GÌ ACE NHỈ ?????

CHÚC MỪNG ACE CUỐI TUẦN ĐÃ MAY MẮN VUI VẺ HẠNH PHÚC NHÉ.
TÔI CÒN RẤT NHIỀU CẦU NGÀY ĐƠN GIẢN VÀ THÔNG SUỐT CŨNG NHƯ ÍT SỐ NHƯNG ÍT NGƯỜI QUAN TÂM VÀ NHIỀU SÚC VẬT CHỬI RỦA.
CHÍNH VÍ LẼ ĐÓ CÓ LẼ CŨNG CHẲNG CẦN CHIA SẺ LÀM GÌ ACE NHỈ ?????
bác chia sẻ đi ah . miệng lưỡi thế gian mà bác

tổng con hàng nghìn+ lại của 2 ngày hôm trước đc bao nhiêu bóng của con ấy . làm đầu đề cho hôm kế tiếp mai báo đầu 5 , em đang ko biết nó nhả tay thứ 5 ko đây @@

Chúc mừng anh...có những người lúc có không cân..lúc cần thi không được......chúc anh luôn dồi dào sức khỏe....vui vẻ tuổi già lạc quan yêu đời....đừng để chuyện không đáng vào đầu làm gì mau già.....
:love: :$ :$:$:love: