Cầu MB - CẦU SÀI GÒN 2021: CẦU TỔNG CHƠI QUANH NĂM SUỐT THÁNG | Page 36 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
NGỰA CHẠY ĐƯỜNG DÀI MỚI BIẾT NGỰA HAY. ANH SÀI GÒN ĐÃ GIÚP RẤT NHIỀU ANH EM RỒI ĐÓ BẠN. HÔM NAY CÓ THỂ ANH ẤY TRƯỢT LÀ CHUYỆN QUÁ BÌNH THƯỜNG VÌ CÓ AI NGÀY NÀO CŨNG ĂN ĐƯỢC , LÀM GÌ CÓ CHUYỆN RA ĐẢO.NỘI QUY DIỄN ĐÀN CÓ RỒI , TOPIC CỦA BẠN ĐĂNG KHU VỰC "CAO THỦ SOI CẦU " MÀ KO ĐƯA CẦU KÈO ĐỂ MỌI NGƯỜI HÓNG THÌ ADMIN XOÁ LÀ ĐƯƠNG NHIÊN
Mình cũng chỉ muốn giúp ae thôi. Mình lên cầu đang muốn test thử xem ntn mà bác ý đã bảo mình bậy bạ. Mình cũng công nhận bác ý giỏi nhưng còn rất nhiều cầu kèo cũng rất giỏi trong diễn đàn

Mình cũng chỉ muốn giúp ae thôi. Mình lên cầu đang muốn test thử xem ntn mà bác ý đã bảo mình bậy bạ. Mình cũng công nhận bác ý giỏi nhưng còn rất nhiều cầu kèo cũng rất giỏi trong diễn đàn
chắc bạn mới vào nên chưa đọc nội quy , nếu đăng bài ở khu vực cao thủ soi cầu mà ko đưa ra cầu kèo , để mọi người hóng là admin xoá bài đó bạn

CHÀO ACE.
Đã lâu vì bận công việc cuối năm không có thời gian chia sẻ Cầu để ace tham khảo.
Hôm nay tôi lại chia sẻ đến ace 1 đường Cầu 6 Tổng hiện đang ăn khá thông, để ace TK và chơi quanh năm suốt tháng không cần phụ thuộc bất cứ ai sau khi có kết quả ĐB là đã có Dàn để chơi cho ngày hôm sau nhé.
Cầu chơi theo kiểu LOTO BET, đó là lấy 3 số Giữa (Hàng Ngàn, Trăm, Chục) của giải Đặc Biệt Ngày hôm trước Cộng lại sau đó lấy Đơn Vị +0+1+2 và Bóng Dương của 3 số đó = 6 Tổng để chơi Đề cho ngày Hôm sau.
Ví dụ: ngày 04/02/21 giải ĐB là 48218 ta có 8+2+1=11 lấy Đơn Vị đã cộng được là 1+0+1+2=123 và Bóng Dương = 678 sẽ được 6 Tổng: 162738 ngày 05/02/21 Đề về 20 ăn Tổng 2.
Ngày 05/02/21 giải ĐB là 48520 ta có 8+5+2=15 ta có 6 Tổng: 051627 để chơi Đề cho ngày 06/02/21.
Ace nhìn Cầu và đọc diễn giải cũng như Test cho thật kỹ nếu áp dụng.
1 số lưu ý: ace có thể loại Tổng mới ra hoặc Đề Kép, Đề Gan để còn ít số.
Ace có thể áp dụng ghép Càng chơi 3d Đề để tăng hiệu quả Lời khi ăn.
Ace chơi Đều Tay, Cầu chạy là chơi, Cầu Gãy tạm dừng chờ Ăn lại chơi tiếp.
Không có Cầu nào là Vĩnh Cửu vì vậy tôi chia sẻ Cây Cầu Tâm Huyết này dành cho những ace không có thời gian và chơi với tính chất Đường Dài, bảo toàn Vốn.

Chúc ace Năm mới 2021 với nhiều sức khỏe, an lành, may mắn và rực rỡ !

View attachment 94529
Cầu hay cám ơn CT chia sẽ nha@

Khóa Nich luôn rồi ae, vi phạm nội quy mà hết sức bậy bạ để mọi người hóng
Vâng e cũng nghĩ thế bác ạ. Hơn nữa ăn quanh năm lại còn nuôi 5 tay thì ai chịu nổi. Nói ko gãy quá 4 tay thì cũng phải thủ sang tay thứ năm rồi. Hơn nữa kiều chia sẻ đó làm nhiều người khó chịu. Cứ như kiểu nhử người ta bắt người khác phải quan tâm. Nay mong sẽ vẫn nổ cầu đề 4 chạm 8910 bác saigon9999 ạ.

Nay bắt chạm 8910 chết cứng rồi. Ấy thế mà loại con bố nó chập 00. Sao mà cay hơn ớt cả nhà ợ.
A cũng loại kép 00 vì qua mới ra 55, bắt chuẩn Tổng Chạm tự loại kép thua. Đồng quá ảo chịu rồi mai làm lại thôi e

A cũng loại kép 00 vì qua mới ra 55, bắt chuẩn Tổng Chạm tự loại kép thua. Đồng quá ảo chịu rồi mai làm lại thôi e
Vâng anh. Đành vậy thôi anh ạ. Nay bảng vàng các ct gần như trắng bảng luôn. Sợ thật. Em cũng kết kiểu bắt miền nam của anh. Nhưng theo miền nam e chưa biết theo ntn là đúng. Vì liên quan vốn ko dám trải. Em chỉ trải theo dàn 3d thôi. Bắt một chạm và cài càng là ổn nhất anh ạ. Ct Anhduy em theo dõi tg vừa qua chốt mn cũng ok. Gần đây có ct khải89 chốt một đài cũng ổn. Để trải đều mn cũng thấy rủi ro lắm anh ạ.

Vâng anh. Đành vậy thôi anh ạ. Nay bảng vàng các ct gần như trắng bảng luôn. Sợ thật. Em cũng kết kiểu bắt miền nam của anh. Nhưng theo miền nam e chưa biết theo ntn là đúng. Vì liên quan vốn ko dám trải. Em chỉ trải theo dàn 3d thôi. Bắt một chạm và cài càng là ổn nhất anh ạ. Ct Anhduy em theo dõi tg vừa qua chốt mn cũng ok. Gần đây có ct khải89 chốt một đài cũng ổn. Để trải đều mn cũng thấy rủi ro lắm anh ạ.
MN nếu chơi lâu dài chọn 1 trong 2 cách a đang chơi: cách 1 chơi cặp STL/3 Đài. Cách 2 lấy 2 chạm kết=32s chơi đầu đuôi (G8 và ĐB) hoặc ghép 7 Càng chơi 3d/3 Đài.
Chơi MN-MT dễ hơn MB, Lô Đề MB quay rất ảo. Nếu chơi Nam-Trung có Lời nghỉ MB hoặc chơi MB trong phạm vi số Lời.
Qua tháng a sẽ chia sẻ thêm 1 số PP, cách vào Tiền và kiểu chơi Đường Dài nhưng bảo toàn Vốn để ace cùng tham khảo.
Chúc e luôn may mắn và rực rỡ nhé.

Mai chạm 5678 ổn ko em? @SaiGon999
Cầu Tâm Càng ĐB +0+1+2+3 (kiểu Loto Bet) đang ăn thông 12 tay.
Hôm qua Tâm Càng là 6 hôm nay có 4 chạm là 6789 a tham khảo ghép Tổng 27384905 có dàn 51s loại Kép còn 48s để áp dụng.
Mặc dù nấy bữa nay e chốt gãy là do loại Kép Bằng nhưng Cầu này chơi an toàn thì không loại mà ghép 7 Càng chơi 3d đã Thông gần như tuyệt đối từ sau Tết.
Chúc bác nhiều sức khỏe, may mắn và rực rỡ nhé!

Cầu Tâm Càng ĐB +0+1+2+3 (kiểu Loto Bet) đang ăn thông 12 tay.
Hôm qua Tâm Càng là 6 hôm nay có 4 chạm là 6789 a tham khảo ghép Tổng 27384905 có dàn 51s loại Kép còn 48s để áp dụng.
Mặc dù nấy bữa nay e chốt gãy là do loại Kép Bằng nhưng Cầu này chơi an toàn thì không loại mà ghép 7 Càng chơi 3d đã Thông gần như tuyệt đối từ sau Tết.
Chúc bác nhiều sức khỏe, may mắn và rực rỡ nhé!
Cảm ơn em!

MN nếu chơi lâu dài chọn 1 trong 2 cách a đang chơi: cách 1 chơi cặp STL/3 Đài. Cách 2 lấy 2 chạm kết=32s chơi đầu đuôi (G8 và ĐB) hoặc ghép 7 Càng chơi 3d/3 Đài.
Chơi MN-MT dễ hơn MB, Lô Đề MB quay rất ảo. Nếu chơi Nam-Trung có Lời nghỉ MB hoặc chơi MB trong phạm vi số Lời.
Qua tháng a sẽ chia sẻ thêm 1 số PP, cách vào Tiền và kiểu chơi Đường Dài nhưng bảo toàn Vốn để ace cùng tham khảo.
Vâng anh. Em thấy chơi mn cũng thấy ok đó. Tuy nhiên e cũng phải tính toán sao cho hợp lý anh ạ. E bắt số cho ae chơi cũng rất ok. Nhưng nếu e cứ vaod theo là ae cũng bể. mặc dù e rất kết E ko hiểu sao nữa.

Lô mn đôi khi 3 đài e vào cả 3 cặp stl là 6 con. Mà có ngày nó ra một con vẫn lỗ anh ạ. Vậy nên e vẫn muốn đi dàn 3d là như vậy. Ăn 1 đài coi như hoà mà ăn 2 đài là có lãi.