Cầu MB - CẦU SÀI GÒN 2021: CẦU TỔNG CHƠI QUANH NĂM SUỐT THÁNG | Page 37 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cầu Tâm Càng ĐB +0+1+2+3 (kiểu Loto Bet) đang ăn thông 12 tay.
Hôm qua Tâm Càng là 6 hôm nay có 4 chạm là 6789 a tham khảo ghép Tổng 27384905 có dàn 51s loại Kép còn 48s để áp dụng.
Mặc dù nấy bữa nay e chốt gãy là do loại Kép Bằng nhưng Cầu này chơi an toàn thì không loại mà ghép 7 Càng chơi 3d đã Thông gần như tuyệt đối từ sau Tết.
Chúc bác nhiều sức khỏe, may mắn và rực rỡ nhé!
CT thường ghép 7 càng nào?

MN nếu chơi lâu dài chọn 1 trong 2 cách a đang chơi: cách 1 chơi cặp STL/3 Đài. Cách 2 lấy 2 chạm kết=32s chơi đầu đuôi (G8 và ĐB) hoặc ghép 7 Càng chơi 3d/3 Đài.
Chơi MN-MT dễ hơn MB, Lô Đề MB quay rất ảo. Nếu chơi Nam-Trung có Lời nghỉ MB hoặc chơi MB trong phạm vi số Lời.
Qua tháng a sẽ chia sẻ thêm 1 số PP, cách vào Tiền và kiểu chơi Đường Dài nhưng bảo toàn Vốn để ace cùng tham khảo.
Chúc e luôn may mắn và rực rỡ nhé.
Anh chia sẻ cách bắt chạm chơi đài mn với . Mn và mt rất ít cầu kèo .

Chúc bác cùng cả nhà rực lửa? Dù ko chốt bên bát chốt thần tượng thì bác vẫn bên ngôi nhà chung cùng chúng em là ok? Chúc bác nhiều sức khoẻ và gia đình đoàn viên :$ <3

Bác Saigon ơi.Giờ Bác chốt Miền trung ở đâu đấy ah?E cám ơn Bác ah

cám ơn những chia sẻ rát quý của bạn, chúc bạn luôn thành công trong cs

Bác oi, cho em hỏi tí, nếu mình đc 6 tổng đó thì mình vào đánh lotobet 27 đc ko Bác với lại mình nhập như thế nào Bác ah. Cảm ơn Bác chia sẻ

Bác oi, cho em hỏi tí, nếu mình đc 6 tổng đó thì mình vào đánh lotobet 27 đc ko Bác với lại mình nhập như thế nào Bác ah. Cảm ơn Bác chia sẻ
Cầu chơi dàn Đề nhé ae, vào khu vực tạo dàn Đề rồi nhập số vào ô Tổng sẽ có dàn nhé. Chơi Lobet 27 vào khu vực CT chia sẻ tham khảo để áp dụng