Cầu MB - CẦU SÀI GÒN 2021: CẦU TỔNG CHƠI QUANH NĂM SUỐT THÁNG | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
ĐƯỢC BỮA MÀ ĐI TOPIC ĐÉO NÀO CŨNG KHOE NHẶNG ĐÍT LÊN.T CÓ THẤY CHỦ TỊCH NÀO ĐI KHOE NHƯ ÔNG NÀY ĐÂU NHI
Mình là hậu bối lên đây là để học hỏi kinh nghiệm chơi của các cao thủ.họ chia sẽ chiến thắng cũng là họ giúp mình học hỏi được phương pháp đánh và cách bảo toàn vốn.vào topic của người ta xem được thì xem đừng nói lời khó nghe vậy."ăn phải nhai nói phải nghĩ"

ĐƯỢC BỮA MÀ ĐI TOPIC ĐÉO NÀO CŨNG KHOE NHẶNG ĐÍT LÊN.T CÓ THẤY CHỦ TỊCH NÀO ĐI KHOE NHƯ ÔNG NÀY ĐÂU NHI
Vào nhà người ta SỦA, những loại ít học như này không bằng CON ?????
CỐ GẮNG MÀ HỌC ĐỂ LÀM NGƯỜI ĐI

CHÀO ACE NGÀY MỚI CUỐI TUẦN VUI VẺ, AN LÀNH, MAY MẮN VÀ RỰC RỠ NHÉ.

CẦU NGÀY 09/01/21 TÔI ĐÃ CHIA SẺ TẠI TRANG ĐẦU, MỜI ACE THAM KHẢO!
Xin chào TT SAIGON999, bác cho em hỏi chút vì chưa hiểu lắm. Khi chơi các đài miên Nam dàn 36s của bác, chơi dàn ĐÂU - ĐUÔI thì tiền cược phải nhân đôi. Vì cược cả đầu - đuôi, phải không ạ. Xin cảm ơn TT đã chỉ bảo ạ

Em cảm ơn Bác Thống tướng đã mang niềm vui hàng ngày đến cho toàn thể a e, chúc bác sức khỏe và giữ vững phong độ. Hôm nay e đã cược rồi, đợi tối KU chuyển xèng về thôi

Xin chào TT SAIGON999, bác cho em hỏi chút vì chưa hiểu lắm. Khi chơi các đài miên Nam dàn 36s của bác, chơi dàn ĐÂU - ĐUÔI thì tiền cược phải nhân đôi. Vì cược cả đầu - đuôi, phải không ạ. Xin cảm ơn TT đã chỉ bảo ạ
E kéo về 2 trang trước đọc hướng dẫn nhé.

CHÚC MỪNG ACE NHÉ, CẢ 3 MIỀN ĐỀU RỰC RỠ. RIÊNG MB HÚP LUÔN 2 CẦU CHẠM TỔNG VÀ DÀN ĐỀ 60S.
HÚP CẶP LÔ: 14,41. HÚP FULL 234D ĐỀ: 3132 ACE LẠI TƯNG BỪNG PHẤN KHỞI.
VỢ THẰNG ĐỒNG LẠI NGẢ MŨ CÚI ĐẦU TRƯỚC THẦN TÀI SÀI GÒN999.
PHÁO HOA RỰC SÁNG TRÊN BẦU TRỜI TOÀN QUỐC ACE CỨ NHẸ NHÀNG MÀ ĐƯA NGAY HÀNG VÀO LỖ NHÉ.
CHÚC ACE VUI VẺ VÀ HẠNH PHÚC BÊN NHỮNG NGƯỜI THÂN YÊU CỦA MÌNH VÀ ĐỪNG QUÊN NGẮM PHÁO HOA NHÉ???????????????
View attachment 86447
Chúc mừng đại gia đình bác nhé.hôm nay 2 sếp tưng bừng rực rỡ quá????