Cầu MB - CẦU SÀI GÒN 2021: CẦU TỔNG CHƠI QUANH NĂM SUỐT THÁNG | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Em còn vốn 1m có nên vào 3d ko bác
Ngày mai e vào bát chốt THẦN TƯỢNG lấy số và càng ghép để chơi 3d/1đ, số tiền còn lại chơi Đề hết luôn.
Thôi thì còn có 1m a cũng Cầu Thần may mắn phù hộ cho e, nếu Đỏ a tư vấn tiếp để chơi.
Không may e cũng đừng buồn nhé, bây giờ cũng chỉ còn Vốn như vậy quá khó cho cả e và a thôi thì cứ HY VỌNG vậy đi e nhé!

Ngày mai e vào bát chốt THẦN TƯỢNG lấy số và càng ghép để chơi 3d/1đ, số tiền còn lại chơi Đề hết luôn.
Thôi thì còn có 1m a cũng Cầu Thần may mắn phù hộ cho e, nếu Đỏ a tư vấn tiếp để chơi.
Không may e cũng đừng buồn nhé, bây giờ cũng chỉ còn Vốn như vậy quá khó cho cả e và a thôi thì cứ HY VỌNG vậy đi e nhé!
Chơi miền nam hay bắc a.mai a soi kỹ cho e theo với nhé.d cũng còn có 1tr ah

Chào anh Saigon999 và cả nhà saigonhouse ngày mới ...Chúc anh và cả nhà ngày nghỉ vui vẻ,thoải mái,an lành sau 1 tuần làm việc mệt nhọc......Cả nhà cười vui rộn rả sau 18h30 ... :love: :$ :love::$

Vâng em cảm ơn bác

Em cảm ơn Bác Thống tướng đã mang niềm vui hàng ngày đến cho toàn thể a e, chúc bác sức khỏe và giữ vững phong độ. Hôm nay e đã cược rồi, đợi tối KU chuyển xèng về thôi
XL cho e hỏi CT Niemtin678 nay chốt ở đâu mà e tìm mãi k thấy topic vậy ah

Đầu tuần chúc a saigon phong độ, may mắn, thuận lợi nhé a

Chào anh Saigon999 luôn giử phong độ và ace saigonhouse ngày đầu tuần may mắn rực rở..... :love: :$ :love:

Chúc mừng anh và cả nhà đầu tuần rưc rở......Đầu xuôi đuôi lọt....chúc cả nhà mai tiếp tục rực rở...... :love: :$ :$ :$ :love: