Cầu MB - CẦU SÀI GÒN 2021: CẦU TỔNG CHƠI QUANH NĂM SUỐT THÁNG | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
cầu chạm 49 hôm nay thì mai báo chạm 16?
Mai ghép chạm 3-8 của em đi anh trong 5 tuần liên tiếp cầu vị 3 đầu của em đều nổ khung T5 anh ah( Đầu:1,2,3 em đặc biệt kết đầu 3).Anh TK cầu lô 3D:028,528,582,528 nữa nhé).

Đính kèm

Có gì đâu anh lên đây em cũng chỉ mong học hỏi giao lưu cùng mọi người để cùng tham khảo nhg nước hay cầu đẹp.Em đi làm đã Chúc bác và ae trong ngôi nhà SaiGon999 luôn rực rỡ nhé.
Ok nhé e trai, chúc e may mắn đến Tết nhé???

Chào Ace, Năm mới 2021 SÀI GÒN 999 chúc ace nhiều sức khỏe, luôn may mắn và rực rỡ mỗi ngày.
Hôm nay tôi lại chia sẻ đến ace đường Cầu Chạm Tổng đang chạy rất thông để ace tham khảo nhé.
Đó là ace lấy số Hàng Chục cộng số Đơn Vị G5.2 và Bóng Dương của ngày hôm trước để làm Chạm và Tổng chơi Đề cho ngày hôm sau.
Ace tham khảo nếu thấy Trùng máu thì chơi không thì chỉ dừng ở mức tham khảo cho vui thôi nhé.
Chúc ace may mắn và rực rỡ!

View attachment 89004

Chào Ace, Năm mới 2021 SÀI GÒN 999 chúc ace nhiều sức khỏe, luôn may mắn và rực rỡ mỗi ngày.
Hôm nay tôi lại chia sẻ đến ace đường Cầu Chạm Tổng đang chạy rất thông để ace tham khảo nhé.
Đó là ace lấy số Hàng Chục cộng số Đơn Vị G5.2 và Bóng Dương của ngày hôm trước để làm Chạm và Tổng chơi Đề cho ngày hôm sau.
Ace tham khảo nếu thấy Trùng máu thì chơi không thì chỉ dừng ở mức tham khảo cho vui thôi nhé.
Chúc ace may mắn và rực rỡ!

View attachment 89004
Chúc Thống tướng bigwin