Cầu MB - CẦU SÀI GÒN | Page 68 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU SÀI GÒN

Ok mai chơi ăn đấy, thường thoát xong đỏ. A nhớ năm ngoái đi công tác HN nhậu xỉn tối về KS nhập số để chơi thế nào bấm nhầm Đề đầu. Tối coi kq Tạch mở trang kiểm tra quái lạ tiền nhảy lên mấy chục củ, giở lịch sử cược mới biết lộn, ngày sau Phang mạnh thông gần tuần???
Em thi co lan voi qua.dag di tren duong gan 6h toi dung xe cuoc.cuoc ngay de dau.toi do ket qua trung ngon luon.mo ra tk boc hoi me dau.coi lai lich su cuoc me bo no cuoc ngay de dau.da den thi cai den no cung non.hi

MB: 13/10/20
SÀI GÒN999 TÔI ĐÂY!
Chào ace, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: Giải ĐẶC BIỆT. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Đề gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3+4 Càng Đề: 0134579 Kết Càng: 34579

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 2378

Dàn 2-36s: 27
2 CHẠM:

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 2

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????
View attachment 64015
Chúc bác nay rr. Đoàng đoàng đoàng. Pháo hoa lại rợp trời khắp Bắc Trung Nam.

Anh có bao giờ anh bị em chơi mãi trưa gặp như này bao giờ em vào ku dan 3 càng 288 số nuôi 5 nghìn một con mà nó không cho cuoc là sao anh nhỉ

Anh có bao giờ anh bị em chơi mãi trưa gặp như này bao giờ em vào ku dan 3 càng 288 số nuôi 5 nghìn một con mà nó không cho cuoc là sao anh nhỉ
Ku đang giới hạn chơi 34d nếu không cược sớm là thua. Tải thêm trang khác để chơi nha e