Thảo luận - Cậu sinh viên làm gì để vào bờ đôi lời TÂM SỰ + THỬ THÁCH | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Cậu sinh viên làm gì để vào bờ đôi lời TÂM SỰ + THỬ THÁCH

ĐÃ TỪNG VÀO BỜ VÀ LẠI XA BỜ
E là 1 người chơi số đã lâu tuy nhiên trước kia chỉ chơi xstt và chơi ở ngoài , từ khi biết đến bet và diễn đàn e đã học hỏi được nhiều cầu kèo có thắng có thua , có lúc được lúc mất.
Khi chưa biết đến đến dd e tự chơi toang đến con số 20tr
Khi biết đến dd có quá nhiều cầu kèo cho e tkhao và sau 1 tháng e đã gỡ được số nợ , tuy nhiên dạo gần đây cầu kèo có thể thay đổi hoặc do e quá nôn nóng vì số tiền kiếm được từ bet nên lại toang lại 10m
THỬ THÁCH :
Số vốn hiện tại trong tk của e là 1m và chỉ tiêu ngày kiếm giao động từ 10-20% số vốn
Cảnh sinh viên đi làm thêm mức lương 17k/1h vất vả lắm
Vốn nhỏ vậy e sẽ áp dụng cầu kèo thú vị hoặc 2s5ting
Các cao thủ đã nói đã là người chơi số hãy kiểm soát tâm lí :v
Tại topic này hàng ngày sẽ có sao kê kết lãi , chuỗi ngày về bờ bắt đầu từ 4-7-2020

Đính kèm

• 159.9 KB Lượt xem: 642
  • 171.8 KB Lượt xem: 634
OK hãy bằng bản lĩnh. Rình cầu và soi cầu. Nếu thấy thua 1,2 tay. Tức là không hợp cầu. Dừng lại ngay rồi xem và cười vào mặt thằng lotobet. Nhé. Hà nội không vội được đâu. Chúc cháu sinh viên trường tồn trong cách chơi nhé. Chiều nay lúc 17 giờ đến lúc 17 giờ 30. Tôi loay hoay mãi. Vốn 500k mà bây giờ còn có vầy nè. Tôi nghỉ ngơi để tối gỡ.
Cảm ơn chú đã tiếp cho cháu thêm động lực , cầu kèo về bóng bát quái của chú cháu thấy rất hay , mong chú và mng cse thêm nhiều cầu kèo để ta có thêm thu nhập phụ

Chơi 1 hàng số bằng 2 chạm thì không bao giờ bị thua. Chứ chơi thú vị + 5 tinh vẫn có thể thua. Hàng số mà gặp 3,4 nháy thích lắm cháu ạ
Cầu 2 chạm có khá nhiều các ct cse nhưng đa số sẽ khung từ 1-3 tay , nếu chú có cầu mới hơn có thể cse tại topic này cho các người chơi số khác tham khảo được k ạ

Cái này ko chắc ăn đâu người ae, vốn 1tr, bạn đi dàn 65s 5k ngày kiếm 160k chắc hơn, bét nó toàn đảo cầu, chỉ có môn thú vị ms gỡ được ngày hơn trăm, nhưng ko ăn thua. Bạn vào rồng bkim lấy cả 65s thống kê hằng ngày bỏ kép bằng, bộ 00,11,22,33,44 nếu thống kê có ( nên nhớ chọn thống kê 4 ngày về nhé). Lấy được vốn thì nghỉ ngay nhé. Ăn hay không do người ae, chỉ có sxmb ms lấy được vốn, bét thì bỏ đi mà làm người. Khi chơi phải tét, ko đảm bảo ổn định đừng chơi và 99% cách tôi chỉ, 1% may mắn của bạn , chào người ae!

Em là sinh viên ko nên chơi bét vì chơi bét nó mất nhiều thời gian và sức khỏe hãy để đầu óc và tinh thần thỏa mái vào học tập vốn 1tr chiều theo ct hihi làm tý xsmb thôi e nhé .bỏ đc bét càng sớm càng tốt ( bét = ma tuý)

E cảm ơn nhưng lời khuyên của mng , tvi thời kì nghỉ dịch covid , thấy đâu đâu trên fb cũng có nhóm kéo ngày kiếm 1-200 vốn thấy có vẻ ngon nên cũng bỏ số vốn ai ngờ càng theo càng thua , rồi vì tiếc nên lại nạp thêm tự chơi rồi cũng thua thêm , từ khi vào dd e mới học được nhiều cầu kèo và cũng đang trên đường về bờ , nhưng vì vẫn có lòng tham nên lại quay lại đảo , khi kiếm đủ lên 10tr e sẽ nghỉ bet

chơi bet phải luyện tâm lý trc thắng cũng nghỉ thua càng phải nghỉ , thua càng cố gỡ bet càng thích

Đọc cmt của bác mobai rồi suy nghĩ. Mình với Bạn Chạy đua nhé Từ 5-7-2020. Cố lên
được vậy thì cta cùng khởi điểm ở 1 mức vốn rồi lên dần thôi , hàng ngày mình cũng up sao kê tại đây cho ae khác , học hỏi cách chơi + kiểm soát lòng tham và cho họ thấy chất sám sẽ được đổi bằng tiền

được vậy thì cta cùng khởi điểm ở 1 mức vốn rồi lên dần thôi , hàng ngày mình cũng up sao kê tại đây cho ae khác , học hỏi cách chơi + kiểm soát lòng tham và cho họ thấy chất sám sẽ được đổi bằng tiền
Bắt đầu từ thứ 2 lên đơn đỏ voi cuối tuần nhé

. E sẽ bắt đầu từ thứ 2. Hóng cùng các bác, Chủ tus có cầu kèo hay chia sẻ lên để ae cùng chiến đấu

Tôi thấy mọi người ai nói cũng đúng. Đặc biệt lời tâm sự của bác mobai55. Tôi biết đến môn bét này từ tháng 12 năm 2019 cho đến bây giờ nghĩ lại nếu muốn ăn được tiền thì phải biết vượt qua được chính mình đó là lòng tham. Bây giờ tôi chỉ chơi 1 hàng với thu vị theo pp rình câu như bác mobai55 nói và tôi lấy hàng chục và dv công lại với nhau. Lấy kq chơi nuôi trong 3 kỳ. Tôi hay chơi ở 5d bét.

. E sẽ bắt đầu từ thứ 2. Hóng cùng các bác, Chủ tus có cầu kèo hay chia sẻ lên để ae cùng chiến đấu
Cầu kèo các ct cũng đã cse hết , mình cũng chỉ đọc và tổng hợp lại từ đó rút ra pp tốt cho mình

Tôi thấy mọi người ai nói cũng đúng. Đặc biệt lời tâm sự của bác mobai55. Tôi biết đến môn bét này từ tháng 12 năm 2019 cho đến bây giờ nghĩ lại nếu muốn ăn được tiền thì phải biết vượt qua được chính mình đó là lòng tham. Bây giờ tôi chỉ chơi 1 hàng với thu vị theo pp rình câu như bác mobai55 nói và tôi lấy hàng chục và dv công lại với nhau. Lấy kq chơi nuôi trong 3 kỳ. Tôi hay chơi ở 5d bét.
Chơi ở 5d thì nó nhanh về mặt tgian thôi mình đỡ nóng lòng chờ đợi , nhưng gặp cầu k thuận thì đi cực nhanh , 3p 1 kì là đủ và có tgian soi cầu nữa