Lotto Bet - CẦU SỐ RỜI CHO ANH EM ĐÃ TEST 3 NGÀY NAY RỒI | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet CẦU SỐ RỜI CHO ANH EM ĐÃ TEST 3 NGÀY NAY RỒI

minhlong9

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,205
Điểm
223
Xu
0Xu
Mình ưu thích cách đánh số rời vì tỉ lệ ra nhiều, tiền ăn cũng ok (3.34) nên dành thời gian ngồi canh và thấy một sự trùng hợp là....CỨ MỖI LẦN VỀ SÁM TRONG 3 TAY KIỂU GÌ CŨNG RƠI SỐ RỜI...và đây là thành quả ,),),)
12056

12055

Sửa lần cuối:
Mình ưu thích cách đánh số rời vì tỉ lệ ra nhiều, tiền ăn cũng ok (3.34) nên dành thời gian ngồi canh và thấy một sự trùng hợp là....CỨ MỖI LẦN VỀ SÁM TRONG 3 TAY KIỂU GÌ CŨNG RƠI SỐ RỜI...với tỉ lệ ăn 3,34 thì 3 tay là lời rồi đúng ko anh em...và đây là thành quả ,),),)
View attachment 12056
View attachment 12055
M mới chơi chưa hiểu lắm b gt kỹ hơn dc k

Mình ưu thích cách đánh số rời vì tỉ lệ ra nhiều, tiền ăn cũng ok (3.34) nên dành thời gian ngồi canh và thấy một sự trùng hợp là....CỨ MỖI LẦN VỀ SÁM TRONG 3 TAY KIỂU GÌ CŨNG RƠI SỐ RỜI...với tỉ lệ ăn 3,34 thì 3 tay là lời rồi đúng ko anh em...và đây là thành quả ,),),)
View attachment 12056
View attachment 12055
Chúc mừng bác nhé, làm 7 đồng ngon ơ

Cảm ơn Pro đã chia sẻ, anh em có cầu kèo gì thêm chai sẻ nhìu nhìu nha :love:

View attachment 12056
View attachment 12055
Cầu này chơi sảnh A là ấm bụng đấy ,cảm ơn abnj

rình xam cũng cả 1 vấn đề a ơi, có hôm nhiều xám , có hôm khan