Lotto Bet - CẦU SỐ RỜI CHO ANH EM ĐÃ TEST 3 NGÀY NAY RỒI | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet CẦU SỐ RỜI CHO ANH EM ĐÃ TEST 3 NGÀY NAY RỒI

14270

bắt ngay tay đầu húp ln bà cố nội ơi, chơi đâu tim v~

Mình ưu thích cách đánh số rời vì tỉ lệ ra nhiều, tiền ăn cũng ok (3.34) nên dành thời gian ngồi canh và thấy một sự trùng hợp là....CỨ MỖI LẦN VỀ SÁM TRONG 3 TAY KIỂU GÌ CŨNG RƠI SỐ RỜI...và đây là thành quả ,),),)
View attachment 12056
View attachment 12055
Ae thấy cầu mình còn chuẩn thì cho xin 1 like nữa đi :D:D:D

Sau khi ra 2 đôi ae cứ bắt 1 đôi luôn để giữ vốn và vẫn vào số rời bình thường. Ăn lấy 2-3 tay 1 đôi giữ dc vốn rồi x tiền số rời nổ số rời là đẹp. Húp trọn gói ?

Số rời chơi 5 tay đi tiền như nào có lời thế bro
Cái này thì tùy b x tiền thôi. Vì b vào 1 đôi nữa mà để lỡ số rời chưa ra luôn thì vẫn giữ đc vốn. B chỉ thua khi nó lại ra 2 đôi tiếp thôi. Nhưng ra đc 2 đôi thì lại càng có cơ hội nuôi sám ?. B cứ tét thử xem

Cái này thì tùy b x tiền thôi. Vì b vào 1 đôi nữa mà để lỡ số rời chưa ra luôn thì vẫn giữ đc vốn. B chỉ thua khi nó lại ra 2 đôi tiếp thôi. Nhưng ra đc 2 đôi thì lại càng có cơ hội nuôi sám ?. B cứ tét thử xem
Tớ mới chơi bạn giải thích tớ càng thêm ảo luôn @@ có VD cụ thể đc ko thks

Chả có cầu kèo nào chạy mãi đk. Quan trọng là thời điểm nó chạy mình vào cộng thêm chút may mắn nữa mới húp đk. Cờ bạc may mắn vẫn quan trọng nhất

Chả có cầu kèo nào chạy mãi đk. Quan trọng là thời điểm nó chạy mình vào cộng thêm chút may mắn nữa mới húp đk. Cờ bạc may mắn vẫn quan trọng nhất
Đúng rồi.lúc t vào toàn đôi rồi lại 2 đôi rồi lại sám má nó tay thứ 8 mới ra cũng chịu