Lotto Bet - CẦU SỐ RỜI CHO ANH EM ĐÃ TEST 3 NGÀY NAY RỒI | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet CẦU SỐ RỜI CHO ANH EM ĐÃ TEST 3 NGÀY NAY RỒI

Đúng rồi.lúc t vào toàn đôi rồi lại 2 đôi rồi lại sám má nó tay thứ 8 mới ra cũng chịu
Thì bởi v mới nói. Cờ bạc đỏ đen có ngày. Cái số ngày hôm ấy éo đk ăn thì thò đâu chết đấy tốt nhất là nghỉ

Tớ mới chơi bạn giải thích tớ càng thêm ảo luôn @@ có VD cụ thể đc ko thks
Sau khi ra sám hoặc 2 đôi thì b sẽ vào cược số rời . Và ăn toàn hơn để k mất tiền thì b cược 1 đôi luôn để có ra 1 đôi mà chưa ra số rời b có thể giữ đc vốn. Tạo đà vào số rời nhiều hơn. Nhưng nếu ra 2 đôi thì b sẽ bị mất tiền. Nhưng ra 3-4 lần 2 đôi thì b có cơ hội nuôi sám trong 8 tay trở lại sẽ ra ?

Sau khi ra sám hoặc 2 đôi thì b sẽ vào cược số rời . Và ăn toàn hơn để k mất tiền thì b cược 1 đôi luôn để có ra 1 đôi mà chưa ra số rời b có thể giữ đc vốn. Tạo đà vào số rời nhiều hơn. Nhưng nếu ra 2 đôi thì b sẽ bị mất tiền. Nhưng ra 3-4 lần 2 đôi thì b có cơ hội nuôi sám trong 8 tay trở lại sẽ ra ?
Cầu về sám là đợi bệt 2 đôi à bạn

nuôi nhưu bác tính toán vốn để lấy lời hơi khó

cách chơi số rời làm sao vậy, có bác nào hướng dẫn cụ thể được ko ah?

qua sm với cầu này luôn , mấy tay kỳ trc thì ổn đến kỳ mình chơi toàn quá khung

vào cái thấy tay sau ra xám luôn nên bắt gẫy tay đầu , mong sẽ chén trong khung

15069

vừa nói xong húp luôn tks chủ thớt nhé