Cầu MB - CẦU TỔNG CHƠI QUANH NĂM SUỐT THÁNG????? | Page 52 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Ae coi trang đầu tiên tôi chia sẻ cả Chạm, Tổng, Càng. Ae nào tinh ý tý là chủ động chơi mỗi ngày và cần gì thì hỏi thêm.
Quan trọng là quản lý Vốn, chơi đều tay, có Lãi và thấy Thông Nhồi mạnh 1 Phát, sau đó ăn hay thua lại chơi Mốc ban đầu.
Chơi là cả 1 nghệ thuật cũng như thấy Người ta ăn chán không theo, đến khi nhảy vào tưởng Ngon chơi Mạnh Chết lại Khóc than.
VÂNG EM XEM KỸ VÀ COPY VỀ NGHIN CỨU RỒI Ạ CẢM ƠN ANH

của bác sài gòn tháng 5 đây bac ae tham khảo

View attachment 122125
Cảm ơn người e trai quý mến @kentom đã thống kê cho a và ae coi nhé.
1 số Ae vẫn than thở mỗi khi Gãy ví dụ như hôm nay, ae chỉ thích Húp Sổi cho Nóng thì suốt đời BỎNG MIỆNG.
Nếu có thể được e thống kê và Post cho anh những tháng tiếp theo nhé, cảm ơn e và chúc e nhiều may mắn @kentom

Ae coi trang đầu tiên tôi chia sẻ cả Chạm, Tổng, Càng. Ae nào tinh ý tý là chủ động chơi mỗi ngày và cần gì thì hỏi thêm.
Quan trọng là quản lý Vốn, chơi đều tay, có Lãi và thấy Thông Nhồi mạnh 1 Phát, sau đó ăn hay thua lại chơi Mốc ban đầu.
Chơi là cả 1 nghệ thuật cũng như thấy Người ta ăn chán không theo, đến khi nhảy vào tưởng Ngon chơi Mạnh Chết lại Khóc than.
Vậy chơi dàn 64s và 3d phải cố định số tiền vào không thay đổi cho đủ ăn hay chượt phải k bác. Tại đây là lần đầu E chơi xem nhiều thứ bỡ ngỡ và k biết mong bác thông cảm và giúp đỡ ạ. E cảm ơn bác và các chủ tịch tạo ra diễn đàn nhiều ạ

Vậy chơi dàn 64s và 3d phải cố định số tiền vào không thay đổi cho đủ ăn hay chượt phải k bác. Tại đây là lần đầu E chơi xem nhiều thứ bỡ ngỡ và k biết mong bác thông cảm và giúp đỡ ạ. E cảm ơn bác và các chủ tịch tạo ra diễn đàn nhiều ạ
Đó e coi ngược lên trên có @kentom thống kê chơi của tháng 05/21 để tham khảo nhé.
Tự cân đối Vốn để chơi và chuẩn bị tối thiểu Tiền 5 tay để chơi dài ngày nhé.

Đó e coi ngược lên trên có @kentom thống kê chơi của tháng 05/21 để tham khảo nhé.
Bác chôt 7 càng 1tháng 27 ngày chúng càng.7ngày thua đê phãi ko bác

Dạ A. E cảm ơn A mai tháng mới E mong cả tháng rực rỡ đến vs A và các AE trong diễn đàn. E theo A dàn 64s vs 3D tháng này ạ.??.

THÁNG MỚI 06/21 LẠI TỚI CHÚC ACE NHIỀU SỨC KHỎE, AN LÀNH, MAY MẮN VÀ RỰC RỠ THÔNG SUỐT LÔ ĐỀ MỖI NGÀY NHÉ!
122148

Bảng thống kê chi tiết trên ae coi có 2 cột đấy, chi tiết chơi 20đ Đề+1đ 3d Đề Lãi hơn 21 Củ.
Dàn 65s ghép với 7 càng à bác.
Bảng thống kê chi tiết trên ae coi có 2 cột đấy, chi tiết chơi 20đ Đề+1đ 3d Đề Lãi hơn 21 Củ.
Bác cho E hỏi . nếu đánh là đánh đan đề 65s vs 7 càng à Bác

THÁNG MỚI 06/21 LẠI TỚI CHÚC ACE NHIỀU SỨC KHỎE, AN LÀNH, MAY MẮN VÀ RỰC RỠ THÔNG SUỐT LÔ ĐỀ MỖI NGÀY NHÉ!
View attachment 122148
Chú cho cháu hỏi nếu hàng ngày chỉ chơi dàn 3D đều tay ngày 1k thì cần tối thiểu bao nhiêu tiền vốn để chiến hàng tháng ạ, nếu chỉ chơi nguyên 3D thì cuối tháng có lương không ạ . Chú tư vấn giúp cháu với?

chấm mút để mai đọc lại, chứ giờ này đọc k vào đk từ nào ?

Tháng mới chúc bác Saigon999 luôn mạnh khỏe soi số thật chuẩn cho ae vào bờ nhé. Cám ơn CT rất nhiều

Theo bảng thống kê t5-2021 của CT Saigon999 thì ở đây là chỉ đánh dàn 64s 3D448s và 3D320s. Chơi đều tay ngày nào cũng vậy. Chốt lãi cuối tháng. Vốn cần có khoảng 5 tay tùy mức vào tiền của mỗi người. Ko thích hợp cho các bác thích ăn sổi hoặc chão nhé. Chơi kiểu này phải rất kiên nhẫn tâm lý phải vững.. Chúc các bác tháng mới theo CT thắng to nhé !!!!!