Cầu MB - CẦU TỔNG CHƠI QUANH NĂM SUỐT THÁNG????? | Page 56 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
bacs có thể chia sẽ ae chút về càng cố định lô cho 27 lo bet được không bác ơi @SaiGon999
Càng cố định không áp dụng được ae nhé, nếu chơi trực tiếp mới bắt Càng được.
Nếu chơi thì áp dụng Cầu tôi đã chia sẻ chơi digit 4C và nhớ canh Cầu chạy, chơi vài tay ăn Non rồi Chuồn, ngồi lâu cháy Acc đó???

CHÀO ACE ĐANG MÙA DỊCH BỆNH VÀ SẼ KÉO DÀI, ACE CỐ GẮNG GIỮ VỐN, CHƠI ĐỀU TAY KIẾM TÍ CHÁO THÔI.
ĐỪNG NÓNG VỘI VÀ CHƠI BỜI LUNG TUNG LẠI HẾT VỐN LÀ KHỔ ĐẤY.
CỨ ĐỀU TAY CHƠI 1 MIỀN NÀO MÀ MÌNH KẾT, VÀI NGÀY CÓ TIỀN LÃI RÚT RA MUA NGAY ĐỒ DÙNG CẦN THIẾT LO CHO GIA ĐÌNH.

CHÚC ACE NGÀY MỚI AN LÀNH, MAY MẮN VÀ RỰC RỠ NHÉ!

Càng cố định không áp dụng được ae nhé, nếu chơi trực tiếp mới bắt Càng được.
Nếu chơi thì áp dụng Cầu tôi đã chia sẻ chơi digit 4C và nhớ canh Cầu chạy, chơi vài tay ăn Non rồi Chuồn, ngồi lâu cháy Acc đó???
đó là 4c, còn nếu chơi bắt lô thì càng mình sẽ dựa vào đâu bác ơi @SaiGon999

CHÀO ACE ĐANG MÙA DỊCH BỆNH VÀ SẼ KÉO DÀI, ACE CỐ GẮNG GIỮ VỐN, CHƠI ĐỀU TAY KIẾM TÍ CHÁO THÔI.
CỨ ĐỀU TAY CHƠI 1 MIỀN NÀO MÀ MÌNH KẾT, VÀI NGÀY CÓ TIỀN LÃI RÚT RA MUA NGAY ĐỒ DÙNG CẦN THIẾT LO CHO GIA ĐÌNH.

Chúc bác Saigon999 và ae ngày mới mạnh khỏe, giữ sức để 18h30 ta lại gánh lúa về nhà!

BÁc nói chuẩn quá, cái qtrong là phải giữ đc cái đầu lạnh và kiềm chế cảm xúc, chơi theo phương pháp của bác là học đc tính kiên nhẫn luôn. Chúc bác luôn mạnh khoẻ để lên số cho ae về bờ!

Cảm ơn em! Được mb vào lotobet là lại thua. Chúc em và gia đình luôn mạnh khoẻ, bình an màu dịch dã!

BÁc nói chuẩn quá, cái qtrong là phải giữ đc cái đầu lạnh và kiềm chế cảm xúc, chơi theo phương pháp của bác là học đc tính kiên nhẫn luôn. Chúc bác luôn mạnh khoẻ để lên số cho ae về bờ!
Cản ơn e chúc e nhiều may mắn nhé @NGHIENHA93

Theo bang thong ke va ngay chot cua ct khac nhau chot ngay dan 64s va ha dan 30s x 7 cang nhu vay 3d chi co 448s va 210s sao bang thong ke lai ghi 320s nhi minh chua hieu mong ad giai thich giup
Là lấy 5 càng kết ghi vs dàn 64s ấy bác. Hok phải dàn 3x số ghi vs 7 càng đâu.

E vốn 15tr muốn theo a, vậy theo ct lên theo hạng mục nào có lãi ổn định hàng tháng ạ, và đi tiền chơi như nào mong a chia sẻ giúp ạ

Số chốt và chia sẻ từ đêm hôm trước, tôi chưa khi nào chốt số sau CT nào trong DĐ này từ trước tới nay.
Cụ thể ghi rất chi tiết Càng Lô hay Càng Đề, ae không chú ý mất Tiền Oan vậy cứ ngắm cho kỹ nếu không tự tin thì ghi Càng ra giấy rồi nhập cho chắc ăn nhé!
Hôm nay em vào nhầm 3càng lô sang để lại được ăn. Hihi. K hiểu kiểu gì luôn. Cảm ơn bác ạ. Mai em phải nhìn khĩ

122597

2 NGÀY BUỒN QUÁ ACE NHỈ, NAY LẠI BỆT CÀNG. MẤT ĂN 3D ĐỀ.
ACE TẠM THỜI CHƠI 2D ĐỀ VÀ 3D ĐỀ GHÉP 7 CÀNG VÀI NGÀY ỔN LẠI HÃY CHƠI GHÉP 5 CÀNG.
HY VỌNG NGÀY MAI SẼ MAY MẮN HƠN, CHÚNG TA KHỞI ĐỘNG THÁNG MỚI CHƯA ĐƯỢC NHƯ Ý VÌ VẬY ACE HẾT SỨC BÌNH TĨNH ĐỂ CHƠI NHÉ!