Cầu MB - Cầu vũ hán 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

LONG1969

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
198
Điểm
143
Xu
10,000Xu
H.nay mạn phép đăng cho ace tk cầu vũ hán 4 , tôi đã chuộc bạch trươc đầu tháng 7 rồi và ăn thông đến hôm nay , nên quyêt đinh đưa lên ace tk cùng , ai trùng máu và thích thì co thể cùng tôi lên thuyền về bờ nhé , cơ hôi tim đươc btđ là rất cao ace ạ ....... vd như đb ngay 06/08 về 25375 .......ace lây con hàng vạn + con hàng nghìn ( 2 + 5 = 7 ) kq ta có tông 7 nuôi tư thư 6 đến thư 5 tuần sau ace nhe .... chuc mn tâp đoan sk va găp nh may măn !

H.nay mạn phép đăng cho ace tk cầu vũ hán 4 , tôi đã chuộc bạch trươc đầu tháng 7 rồi và ăn thông đến hôm nay , nên quyêt đinh đưa lên ace tk cùng , ai trùng máu và thích thì co thể cùng tôi lên thuyền về bờ nhé , cơ hôi tim đươc btđ là rất cao ace ạ ....... vd như đb ngay 06/08 về 25375 .......ace lây con hàng vạn + con hàng nghìn ( 2 + 5 = 7 ) kq ta có tông 7 nuôi tư thư 6 đến thư 5 tuần sau ace nhe .... chuc mn tâp đoan sk va găp nh may măn !
Cảm ơn bạn đã chia sẻ!

3 cầu còn lại là gì thế bác , cko e xin link bài viết

Có khi hnay btd 89 đc đấy (hnay bác Phiêu mất cũng 89t)

Test 3 tuần gần đây thì không tuần nào ăn nếu cộng hai con hàng vạn và đơn vị ngày t5 làm tổng nuôi tuần.
Tôi không hiểu ban cộng kiểu j , nhưng cầu này tôi đã chuộc bạch cả tháng nay giơ tôi mơi dám chia sẻ ??

Tôi không hiểu ban cộng kiểu j , nhưng cầu này tôi đã chuộc bạch cả tháng nay giơ tôi mơi dám chia sẻ ??
Cầu đb thư 5 lấy con hàng vạn + hàng nghìn bạn nhe đươc bao nhiêu lấy hàng đơn vi làm tổng , ok .....

À ace nào còn nhớ cầu vũ hán 3 vơi chủ đề 01289 ghep vòng ko nhỉ , khung còn 3 ngày cuôi tuần sẽ gặt nhé , chúc may mắn nha ...!
Đệ đang tìm cầu vũ hán 3 đây mà chưa thấy nè huynh ơi

Đệ đang tìm cầu vũ hán 3 đây mà chưa thấy nè huynh ơi
Cầu vũ hán thư 3 là lấy 01289 ghép vòng thành tổng là 25s bạn nhé , còn 3 ngay cuôi tuần tỷ lệ vê khá cao .... cầu này áp dụng từ thư 2 đến cn hàng tuần , cô đinh luôn nha ?

Xin hỏi tuần trươc bạn đánh cầu vũ hán thư mấy mà bị gãy vây , tôi vẫn thông đều mà ?
Cầu đó minh theo của 1 bạn chia sẻ nào đó ko nhớ nữa nhưng mà ghép xoay vong 20s tuần rồi thì toang à

cầu kèo này hiệu quả gớm đấy chứ