Cầu Xóc Đĩa - Cầu Xóc Đĩa bắt vị | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu Xóc Đĩa Cầu Xóc Đĩa bắt vị

Chào ae hôm nay mình xin phép chia sẻ cho ae 1 cầu xóc đĩa theo cá nhân đánh giá là khá ổn cầu như sau :
* lấy kết quả ở cột trước đánh cho cột sau
Vd: cột trước ô đầu ra lẻ ta đánh lẻ cho ô đầu cột sau , cột trước ô 2 ra chẵn ta đánh chẵn cho cột 2 ô sau
* cầu này ae bắt vị khá chuẩn
Cột trước ra lẻ xỉu cột sau ô đó ta đánh lẻ xỉu khá chuẩn
* cột trước ra chẵn tứ ta đánh 2 tay trước và 2 tay sau ta lót tứ
Cá nhân đã test 7 ngày qua thấy cầu khá ổn cầu này ngồi rình khá hay
Ae đi đúng tỉ lệ các cao thủ đã chia sẻ nhé đi đủ 6 tay 1 cột
Chúc ae rực rỡ View attachment 206142View attachment 206143
Cảm ơn bác chia sẻ

Đính kèm

• 1.6 MB Lượt xem: 241
Cầu tn thì đánh thế nào hả bạn chỉ tơ mấy

Cầu tn thì đánh thế nào hả bạn chỉ tơ mấy
Bạn thấy cầu ngược k? :)) cầu ngược cứ bên kia 2 bên này 3 thì m theo ngược thôi, cứ 2 bên kia m đánh lẻ,nó ngược nhau mà. Chứ cầu thuận là 11,22,33 đúng k? Bh nó đi 23,21,23, thì cứ đánh ngược theo nó.

Theo cầu tới khi gãy thì thôi,rồi đứng lại quan sát xem nó đi theo ntn. Nhiều khi sau bệt nó sẽ đi so le.nên qua lúc so le thì bạn thấy bệt thì b theo,lưu ý là sau bệt là cầu nó ngắn,nên m cứ rình chứ kp vào liên tục nha

Thế mà tớ định nuôi từ 1 đến hết 0 là 6 định đánh hết, may qua bạn giải thích mấy bit dc, ko toi. Tớ cảm ơn nhớ, chậm hiểu ngu lên mất nhiều cảm ơn bạn đã giải thích cặn kẽ

Thế mà tớ định nuôi từ 1 đến hết 0 là 6 định đánh hết, may qua bạn giải thích mấy bit dc, ko toi. Tớ cảm ơn nhớ, chậm hiểu ngu lên mất nhiều cảm ơn bạn đã giải thích cặn kẽ
Nuôi đánh ngược vs nó chả toang :)) 3 ngày của m.

Đính kèm

Nếu thấy k thuận cầu e đổi bàn ngay. E thấy ổn ăn đều đó ạ
Bạn ơicanh cầu thế nào đấy, tớ đánh theo cột bên cạnh dc có lúc 1 tay gãy sau chẳng biết theo thế nào cho hợp lí, bạn cho hình chỉ tớ mấy

Bạn ơicanh cầu thế nào đấy, tớ đánh theo cột bên cạnh dc có lúc 1 tay gãy sau chẳng biết theo thế nào cho hợp lí, bạn cho hình chỉ tớ mấy
B tự xem rồi chiêm nghiệm đi. Ăn 1 tay rồi nghỉ lúc cũng dc.rình cầu mà vào

Ngược tn đợi bjo giống nhau thì chơi à bạn

Ko phải hnao cầu cungz thuận đâu bạn, đánh tn cungz ko khác mình tự đánh mấy, nc vẫn đỏ đen, vào cái nó lãi gãy thì cungz nc hết nhì