Cầu Xóc Đĩa - Cầu Xóc Đĩa bắt vị | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu Xóc Đĩa Cầu Xóc Đĩa bắt vị

Chơi 10 người điều chết cả 10, tôi đây chơi hơn 2 năm nghiên cứu các kiểu, cũng chết như chó,từ hồi biết môn xóc đĩa, khổ vợ con, có bao nhiêu vào nó lấy hết, ae ko dừng tay chỉ có nhảy cầu, điển hình như tôi và những người bạn của tôi điều ra đảo nợ
Chịu bạn thật oánh thua suốt mà ko bỏ, chơi làm gì nữa để thua lắm thế

Chị ko nhớ mk lên thay nik này, e theo ai lô khun gbaor chị mấy, để chị theo tháng kiếm tiền đóng lãi nhục như chó, xóc bay lúc nào cũng hay ý, có gì nhắn chị
Ko biết chơi thì thay cũng thua, mà ko thay cũng cũng thua, nên chờ ADMIN THIỆN NHÂN HÔ CHO MÀ GỠ

tỷ lệ đi 6 tay như nào bác . nếu thuận cầu về 1-1 2-2 3-3 thì đánh theo nếu ngược thì đánh như nào bác. bác giải thích thêm về cầu được ko a

Thôi bỏ môn xóc đĩa đi máy cha ơi, chơi 10 người chết cả 10 cả CT còn chết bịp kinh khủng ai ăn đc

nói thật bỏ đi bạn cạc đây 1 tuần chỉ giwx 10m bay luôn 100m, đm chơi xong 2 tuần nay bị trầm cảm

Vụ gì nữa 🙄🙄🙄 nói e nghe xem nào.
Thì thua đấy e vay lãi dc 7-80tr đánh dần dần dc 120tr, sau thua 10tr chị nạp gỡ dần rồi chết hết e à, chị sôcs thật sự luôn e, giờ chẳng con gì

Thì thua đấy e vay lãi dc 7-80tr đánh dần dần dc 120tr, sau thua 10tr chị nạp gỡ dần rồi chết hết e à, chị sôcs thật sự luôn e, giờ chẳng con gì
E dạo này tn e, đéo dám vào xem lịch sử đánh luôn

Lô khung e theo tháng kiếm ổn ko e, vốn cần nhiều ko, đánh mấy con 1 khung khung tầm mấy ngày bảo chị mấy

C chơi Lô Khung Miền Nam đi ạ,đánh 1
Con chị aj. Trước mắt mình gỡ dần đi chị. Vốn 10tr - lk 2 ngày,ngày đầu đi 10đ , ( nếu ra thì hsau sẽ đi con lô khác ) vẫn theo khung 10đ ,nhưng nếu con lô ngày 1 chưa ra,thì ngày 2 chơi 30đ, có nghĩa là gấp 3 ngày đầu. C vào lô khung MN,xem cao thủ nào tháng trước ăn đều và chắc thì theo đi.lãi tính tháng cộng dồn,k tính ngày,nên c xđ phải theo đúng khung và k nhảy cóc linh tinh mới dc.giữ lập trường mới dc á
Chị cảm ơn nhớ để chị theo mẹ giờ lại quay ra nợ thêm chán e ạ

5/9
6S 06 60 57 75 25 52
TTD 06 60 57 75
BTD 60
CÀNG 0 9
BTD 3C 960
ST3C 960 560

Ảnh chụp màn hình (138).png
Ảnh chụp màn hình (139).png

Mình vẫn chưa hiểu rình như nào thì đánh thế nào. Giải thích cụ thể cho mình với