Cầu MB - Chăn nuôi thôi ae | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chia sẻ toi ae dàn 36s.chơi ngày cuối. 2 chạm 3,8 chơi t2, t3, t4 hàng tuần cầu ăn dc nhiều tuần rồi nhưng ô tích vàng là húp đó ae nào chùng máu thì chơi
Ko hiểu bạn ơi chia sẻ rõ đc ko bạn

Ko lấy o đâu cả mình chỉ chơi kiểu này thôi nuôi chạm trong 3 ngay thay chan nào ra đều thì nhảy vào chơi.
Bạn phải có số của giải nào, ngày thứ mấy và nuôi khung như nào thì hôm nay mới là ngày cuối. Bạn có thể chia sẻ giải thích rõ cho mọi người được không. Cám ơn bạn nhé

Chia sẻ toi ae dàn 36s.chơi ngày cuối. 2 chạm 3,8 chơi t2, t3, t4 hàng tuần cầu ăn dc nhiều tuần rồi nhưng ô tích vàng là húp đó ae nào chùng máu thì chơi
giàn đang ăn thông mong hôm nay nổ lượm thóc ok người a e

Bạn phải có số của giải nào, ngày thứ mấy và nuôi khung như nào thì hôm nay mới là ngày cuối. Bạn có thể chia sẻ giải thích rõ cho mọi người được không. Cám ơn bạn nhé
Bạn chơi đề lâu chưa.

Nhiều năm rồi mình thường chơi 2 chạm 36s. Khung 3 ngày. Cứ theo dõi 3 ngày đầu tuần nó hay ra hai chạm j thì mình chơi. Trước đây mình chơi chạm 2,7 khung 3 ngày. Va cũng ăn thông đc 14 tuần. Tuần trước gãy khung 3 ngày .cuối tuần t6, t7, cn mình lại nuôi chạm 4,,9 hihi
Ae hiểu ko ae bỏ thời gian ra test đi nhé. Họ của 36s là 05. 16. 27. 38.49