Về bờ - Chân thành cảm ơn ban quản trị diễn đàn giải mã số học với đội ngũ admin nhiệt tình,trẻ trung,yêu nghề mặc dù không lương :D | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chân thành cảm ơn ban quản trị diễn đàn giải mã số học với đội ngũ admin nhiệt tình,trẻ trung,yêu nghề mặc dù không lương :D

VUACOBAC24

Thiếu Úy
Điểm cảm xúc
3,004
Điểm
346
Xu
0Xu
Hôm nay dc nhận cái huy chương đầu tiên kể từ ngày gia nhập diễn đàn thật sự cảm xúc rất khó tả,khi mới vào diễn đàn mình còn là 1 người chơi số xa bờ,khủng hoảng sau dây gãy 1:3:8:12:32:64 dàn 64s của 1 cao thủ.Sau 1 thời gian tìm hiểu và theo mối tình đầu khi vào diễn đàn là đại ka Nguoiquaduong cũng về dc bờ an toàn và chọn dc cách chơi phù hợp kiếm lãi hàng tháng.Thi cử thì cũng tham gia nhiều mà lần đầu lớ ngớ lại vớ huy chương,tháng trc chịu thua bác cachua019 ở bát chốt btl miền nam k2n tưởng dc giải nhì thì bác thanung77 làm phát 7 nháy lô 3 ngày cuối làm vỡ mồm con chó xồm.Đc cái với tâm lí con bạc chỉ ngừng chơi khi đóng nắp quan tài tháng này đã may mắn dc cái giải.
Nói nhiều các bác lại bảo trình bày lên phường nên thôi tôi xin chốt lại là rất cảm ơn các admin và các ct diễn đàn đã tạo ra sân chơi bổ ích để kéo các a e thua tha xa bờ về dc với cuộc sống bình thường.Giờ thì hàng tháng tôi cũng kiếm dc 1 khoản tương đối từ bộ môn số học,lâu lâu vẩy dc phát đồng chết tức tưởi như ví dụ dưới đây =o

Hôm nay dc nhận cái huy chương đầu tiên kể từ ngày gia nhập diễn đàn thật sự cảm xúc rất khó tả,khi mới vào diễn đàn mình còn là 1 người chơi số xa bờ,khủng hoảng sau dây gãy 1:3:8:12:32:64 dàn 64s của 1 cao thủ.Sau 1 thời gian tìm hiểu và theo mối tình đầu khi vào diễn đàn là đại ka Nguoiquaduong cũng về dc bờ an toàn và chọn dc cách chơi phù hợp kiếm lãi hàng tháng.Thi cử thì cũng tham gia nhiều mà lần đầu lớ ngớ lại vớ huy chương,tháng trc chịu thua bác cachua019 ở bát chốt btl miền nam k2n tưởng dc giải nhì thì bác thanung77 làm phát 7 nháy lô 3 ngày cuối làm vỡ mồm con chó xồm.Đc cái với tâm lí con bạc chỉ ngừng chơi khi đóng nắp quan tài tháng này đã may mắn dc cái giải.
Nói nhiều các bác lại bảo trình bày lên phường nên thôi tôi xin chốt lại là rất cảm ơn các admin và các ct diễn đàn đã tạo ra sân chơi bổ ích để kéo các a e thua tha xa bờ về dc với cuộc sống bình thường.Giờ thì hàng tháng tôi cũng kiếm dc 1 khoản tương đối từ bộ môn số học,lâu lâu vẩy dc phát đồng chết tức tưởi như ví dụ dưới đây =oView attachment 135886

Nói nhiều các bác lại bảo trình bày lên phường nên thôi tôi xin chốt lại là rất cảm ơn các admin và các ct diễn đàn đã tạo ra sân chơi bổ ích để kéo các a e thua tha xa bờ về dc với cuộc sống bình thường.Giờ thì hàng tháng tôi cũng kiếm dc 1 khoản tương đối từ bộ môn số học,lâu lâu vẩy dc phát đồng chết tức tưởi như ví dụ dưới đây =oView attachment 135886
Chúc mừng anh, em nhé, chơi như này mới là chơi chứ, học được cách chơi mới làm chủ được cuộc chơi.

Tôi cũng theo ct người qua đường được 1 năm rồi

Mới về bờ được 3 tháng thôi giờ thỉnh thoảng lên theo bác ấy vài con lô

Chúc mừng anh, em nhé, chơi như này mới là chơi chứ, học được cách chơi mới làm chủ được cuộc chơi.
Tôi bằng tuổi ct Tố mà ko được giỏi như ct giờ vẫn vất vả lắm nhưng dc cái hơn ct ở chỗ 1 vợ 1 con rồi vì ko kén quá hihi:+

Chào Bác @VUACOBAC24 .
Đầu tiên là chúc mừng bác đã về bờ và bjo có 1 khoản thu nho nhỏ từ những con số.
Như ae đều thấy Bác có thành quả rất tốt.Bản thân e cũng vào diễn đàn cũng theo các cao thủ nhưng vì 1 vài lí do giờ vẫn chưa nhìn thấy bờ ở đâu.Qua bài của Bác biết bác đã về bờ an toàn thì qua đây cũng mạo muội hỏi bác và nhờ bác chia sẻ giúp e nói chung và ả còn xa bờ nói riêng là bác chơi theo phương pháp nào,và tỉ lệ tiền đi ra sao.Rất mong nhận đc sự phản hồi của bác.Cám ơn bác.

Chào Bác @VUACOBAC24 .
Đầu tiên là chúc mừng bác đã về bờ và bjo có 1 khoản thu nho nhỏ từ những con số.
Như ae đều thấy Bác có thành quả rất tốt.Bản thân e cũng vào diễn đàn cũng theo các cao thủ nhưng vì 1 vài lí do giờ vẫn chưa nhìn thấy bờ ở đâu.Qua bài của Bác biết bác đã về bờ an toàn thì qua đây cũng mạo muội hỏi bác và nhờ bác chia sẻ giúp e nói chung và ả còn xa bờ nói riêng là bác chơi theo phương pháp nào,và tỉ lệ tiền đi ra sao.Rất mong nhận đc sự phản hồi của bác.Cám ơn bác.
Phương pháp của tôi cũng vài lần chia sẻ với a e trên này nhưng chắc cùi bắp quá ít người theo,thôi thì a e đã hỏi thì tôi cũng vui vẻ chia sẻ lại:
-Trước tiên phải có công việc nghề nghiệp ổn định rồi hãy nghĩ đến việc chơi số,vì có thể bộ môn số học là tháng lương thứ 2 những nếu ko có tháng lương thứ nhất chúng ta lấy gì nuôi bản thân và gia đình,cũng như có vốn theo đuổi nó.Đi làm gì cũng dc,lương cao thấp tuỳ khả năng miễn có thu nhập đầu óc sẽ nhẹ nhàng chơi số hơn.
-Cái thứ 2 là chọn cao thủ theo sở trường và đếm nhịp húp gãy của họ ( cái này thì phải chịu khó thống kê,tôi đã có lần xin job thống kê miễn phí phong độ các ct cho dđ lúc Tiểu Mây cũ lấy chồng mà ct @Giông_Tố chưa ưng và đã tuyển dc thư kí mới rồi=)) ).Cái này khá quan trọng ví dụ đại ka Nguoiquaduong sở trường miền nam mà a e bám sâu quá theo miền bắc cũng ko ổn,Niemtin678 đang là sát thủ lô nhưng gãy dàn đề 4 ngày rồi.
-Tiếp theo là vấn đề chọn bộ môn để chơi,chia vốn vào tiền các ct trên diễn đàn ai cũng nói ra rả mà nhiều a e ko nghe.Tối thiểu chia vốn chơi 5 ngày,cẩn thận thì 10 ngày và chọn bộ môn,đặt chỉ tiêu tuỳ theo vốn của mình.

Với tầm 3-4tr thì a e ko nên chơi 2d 6xs vì rất tốn vốn và khó lên vốn(vì sao chắc a e chơi số đều biết),cách chơi của tôi là lấy dàn 3d của 3 cao thủ có phong độ tốt ghép vòng tạo ra 1 dàn 3d khoảng 3xxs mà vụt,với cách chơi này thì chỉ cần 2 trong 3 cao thủ đó húp 3d là mình cũng dc ăn,còn tham nữa thì làm 1 dàn hạ số trùng của 3 cao thủ ăn kèm cũng khá thú vị\-strong

Như hình trên là tôi chọn dàn 3d của bác Saigon999-GiongBao-Niemtin678.Mà Niemtin đợt này đang đen về đề nên chắc sang tháng chọn ct ThayDo chơi bê đêthương <3

Tham hơn thì a e có thể chơi 4d cũng ghép vòng như trên,tháng 6 ăn dc 7 lần còn tháng 7 vừa rồi húp dc 5 lần với 2 lần dàn nhỏ(cả 3 ct đều húp)>< vốn chỉ định 15tr vì dàn khá to tầm 14xx số

Tôi ko khuyến khích chơi kiểu này vì thuyền to thì sóng lớn,1 tháng bạn có thể x vốn lên gấp vài lần nhưng cũng dễ ra đi lắm s-gun1s-gun1s-gun1