Về bờ - Chân thành cảm ơn ban quản trị diễn đàn giải mã số học với đội ngũ admin nhiệt tình,trẻ trung,yêu nghề mặc dù không lương :D | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chân thành cảm ơn ban quản trị diễn đàn giải mã số học với đội ngũ admin nhiệt tình,trẻ trung,yêu nghề mặc dù không lương :D

Còn lô khung thì cũng như ct Phong Vân-Phong Vũ chia sẻ thôi,tỷ lệ 1:3 chia vốn 5 tay tháng nào đen quá thì nghỉ hoặc bám ct nào đang đỏ,cứ xem bảng thống kê mình tự làm sẽ nhận ra ai đen ai đỏ.Riêng mấy số 3d,4d chơi lẻ cho vui thì xem kĩ 2d của nó trùng dàn 10s của ct nào ko để loại,mỗi ct chỉ cho 8s mà gộp mấy người vào cũng kha khá đấy mà ko phải tháng nào cũng có người trúng.
Kinh nghiệm chỉ có vậy,chúc các a e tham gia cuộc chơi may mắn<3 <3

Ae cho mk hỏi chút, làm sao ghép 3 dàn 3D mà ra tầm hơn 300s vậy
Bạn vào tạo dàn số lấy trùng dàn 3d:
Giongbao-saigon,saigon-niemtin,niemtin-giongbao rồi hợp 3 dàn đó làm 1
Hạ dàn bạn chọn giongbao-saigon ra 1 dàn rồi bạn ghép dàn của niemtin vào là ra dàn hạ khoảng trên dưới 100s

Với tầm 3-4tr thì a e ko nên chơi 2d 6xs vì rất tốn vốn và khó lên vốn(vì sao chắc a e chơi số đều biết),cách chơi của tôi là lấy dàn 3d của 3 cao thủ có phong độ tốt ghép vòng tạo ra 1 dàn 3d khoảng 3xxs mà vụt,với cách chơi này thì chỉ cần 2 trong 3 cao thủ đó húp 3d là mình cũng dc ăn,còn tham nữa thì làm 1 dàn hạ số trùng của 3 cao thủ ăn kèm cũng khá thú vị\-strongView attachment 135919
Như hình trên là tôi chọn dàn 3d của bác Saigon999-GiongBao-Niemtin678.Mà Niemtin đợt này đang đen về đề nên chắc sang tháng chọn ct ThayDo chơi bê đêthương <3
Bác cho e hỏi lấy dàn 3D ghép vòng như thế nào.ví dụ e lấy của a saigon999,giông bão và thầy đồ thì ghép 3D xoay vòng thế nào.xin bác chỉ bảo

chúc mừng người ae, quá tuyệt vời!!!

Phương pháp của tôi cũng vài lần chia sẻ với a e trên này nhưng chắc cùi bắp quá ít người theo,thôi thì a e đã hỏi thì tôi cũng vui vẻ chia sẻ lại:
-Trước tiên phải có công việc nghề nghiệp ổn định rồi hãy nghĩ đến việc chơi số,vì có thể bộ môn số học là tháng lương thứ 2 những nếu ko có tháng lương thứ nhất chúng ta lấy gì nuôi bản thân và gia đình,cũng như có vốn theo đuổi nó.Đi làm gì cũng dc,lương cao thấp tuỳ khả năng miễn có thu nhập đầu óc sẽ nhẹ nhàng chơi số hơn.
-Cái thứ 2 là chọn cao thủ theo sở trường và đếm nhịp húp gãy của họ ( cái này thì phải chịu khó thống kê,tôi đã có lần xin job thống kê miễn phí phong độ các ct cho dđ lúc Tiểu Mây cũ lấy chồng mà ct @Giông_Tố chưa ưng và đã tuyển dc thư kí mới rồi=)) ).Cái này khá quan trọng ví dụ đại ka Nguoiquaduong sở trường miền nam mà a e bám sâu quá theo miền bắc cũng ko ổn,Niemtin678 đang là sát thủ lô nhưng gãy dàn đề 4 ngày rồi.
-Tiếp theo là vấn đề chọn bộ môn để chơi,chia vốn vào tiền các ct trên diễn đàn ai cũng nói ra rả mà nhiều a e ko nghe.Tối thiểu chia vốn chơi 5 ngày,cẩn thận thì 10 ngày và chọn bộ môn,đặt chỉ tiêu tuỳ theo vốn của mình.
Em chào anh.Em chúc mừng với những kết quả anh đã đạt được.Em cũng vào diễn đàn cũng lâu lâu rồi nhưng vì bị cuốn theo lotobet mất khá nhiều vốn và thêm nợ.Hiện tại số nợ là hơn 50 tr nhưng đang rất mông lung chưa có phương pháp để gỡ nợ như nào.Em giờ chỉ muốn tập trung vào duy nhất miền bắc ko bet bủng gì nữa.Mong anh tư vấn giúp em nên chơi ntn và đầu tư với vố vốn bao nhiêu để có thể gỡ nợ dc số tiền hơn 50tr và trong thời gian bao lâu là khả quan ạ?Em xin chân thành cảm ơn.

Còn lô khung thì cũng như ct Phong Vân-Phong Vũ chia sẻ thôi,tỷ lệ 1:3 chia vốn 5 tay tháng nào đen quá thì nghỉ hoặc bám ct nào đang đỏ,cứ xem bảng thống kê mình tự làm sẽ nhận ra ai đen ai đỏ.Riêng mấy số 3d,4d chơi lẻ cho vui thì xem kĩ 2d của nó trùng dàn 10s của ct nào ko để loại,mỗi ct chỉ cho 8s mà gộp mấy người vào cũng kha khá đấy mà ko phải tháng nào cũng có người trúng.
Kinh nghiệm chỉ có vậy,chúc các a e tham gia cuộc chơi may mắn<3 <3
Ct ơi vậy m lấy 2-3 ct dàn 8s để loại bớt trong dàn 64s à? Nhỡ lấy phải 8s của ct nào đó ăn thì ân hận quá :(

Ct ơi vậy m lấy 2-3 ct dàn 8s để loại bớt trong dàn 64s à? Nhỡ lấy phải 8s của ct nào đó ăn thì ân hận quá :(
Bạn ko hiểu ý tôi rồi,ví dụ dàn 8s 4d ct NgoKhong chốt là :3567,8774,5896,... thì tôi thường xem 2d của nó là 67,74,96,... có trùng dàn hạ 10s của ct nào ko để lấy số 4d đó chơi (tôi cho làm vậy sẽ tăng % may mắn còn tuỳ vào quan điểm mỗi người).Lô đề ngày nào cũng quay nên chơi mà bỏ tiền ra càng ít càng tốt

Em chào anh.Em chúc mừng với những kết quả anh đã đạt được.Em cũng vào diễn đàn cũng lâu lâu rồi nhưng vì bị cuốn theo lotobet mất khá nhiều vốn và thêm nợ.Hiện tại số nợ là hơn 50 tr nhưng đang rất mông lung chưa có phương pháp để gỡ nợ như nào.Em giờ chỉ muốn tập trung vào duy nhất miền bắc ko bet bủng gì nữa.Mong anh tư vấn giúp em nên chơi ntn và đầu tư với vố vốn bao nhiêu để có thể gỡ nợ dc số tiền hơn 50tr và trong thời gian bao lâu là khả quan ạ?Em xin chân thành cảm ơn.
Ví dụ bạn có 15tr đi,bạn chia ra chơi lô khung và 3d thì 1 tháng trung bình kiếm dc trên dưới 10tr nếu tuân thủ đúng kỉ luật chỉ lô khung 10:30 và 3d 2 dàn ghép 3 ct và dàn hạ vậy tầm nửa năm sẽ trả hết.Còn muốn nhanh thì 4d nhưng tất nhiên rủi ro cao hơn,trông bác saigon999 húp 4d rât thích nhưng dàn của bác ấy hơn 3tr/ngày ko phù hợp với người huyết áp cao và bệnh tim mạch,tháng nào đen thì xác định chân lạnh toát luôn.Mình tháng trc ghép dàn 4d 3 ct chơi đầu tháng dc 3 phát xong đến chuỗi 13 ngày gãy thông còn vãi cả đái may mà cuối tháng dc thêm 3 phát nữa?

Ví dụ bạn có 15tr đi,bạn chia ra chơi lô khung và 3d thì 1 tháng trung bình kiếm dc trên dưới 10tr nếu tuân thủ đúng kỉ luật chỉ lô khung 10:30 và 3d 2 dàn ghép 3 ct và dàn hạ vậy tầm nửa năm sẽ trả hết.Còn muốn nhanh thì 4d nhưng tất nhiên rủi ro cao hơn,trông bác saigon999 húp 4d rât thích nhưng dàn của bác ấy hơn 3tr/ngày ko phù hợp với người huyết áp cao và bệnh tim mạch,tháng nào đen thì xác định chân lạnh toát luôn.Mình tháng trc ghép dàn 4d 3 ct chơi đầu tháng dc 3 phát xong đến chuỗi 13 ngày gãy thông còn vãi cả đái may mà cuối tháng dc thêm 3 phát nữa?
Dạ vâng.em cũng muốn gột vốn chứ ko phải là nóng vội ngay được vì ko phải lúc nào cũng may mắn để kiếm được nhiều trong 1 ngày.Hiện tại số vốn em có là 25tr và mục tiêu đề ra là em muốn 1 tháng gỡ dc 15-20tr ạ.Mong anh chỉ bảo thêm ạ

Xin chào ct VuaCoBac nha, ct chụp gửi mk xin thống kê nhịp Húp, Gãy dàn 2D đề của các cao thủ chủ tịch Tháng 7 với nha. Cảm ơn :i

đây nhé bạn,màu đỏ là húp tứ thủ,vàng là húp dàn 10s còn xanh da trời là húp dàn 16 hoặc 20s

Bác ơi.Bác có thống kê Lô của các chủ tịch trong tháng 8 này ko cho e xin với ah? Em cám ơn bác
136846

đây bạn,lô với 2d tháng này các ct vẫn ổn còn 3d với 4d đìu hiu lắm?chắc do đổi địa điểm quay,có khi nghỉ vài ngày xem nhịp chạy ổn lại rồi tiếp tục