Về bờ - Chân thành cám ơn cao thủ Người Qua Đường và toàn thể admin diễn đàn | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chân thành cám ơn cao thủ Người Qua Đường và toàn thể admin diễn đàn

vuongquoc

Trung Úy
VIP Member
Điểm cảm xúc
4,703
Điểm
173
Xu
14,388Xu
Mình vào diễn đàn cũng từ rất lâu rồi, soi cầu đánh số luôn có riêng cho mình, nhưng đợt gần đây đánh cũng rất đen toàn chết bệt, nhiều khi không làm chủ được mình còn chơi big tiền. Số thì thua tiền thì hết dần phải đi vay.
Rất may cho mình là vớ được số của a Người Qua Đường tham khảo, mình rất thích lối đánh và chia sẻ của cao thủ. Số chốt rất ít, tỷ lệ chia tiền rất đều, đánh cả 3 đài. Mỗi ngày mình cũng theo nhẹ 5-10đ từng đài và học a cách chia tiền.
Có hôm ăn đậm, hôm vừa đủ lãi hôm thì hơi thua 1 chút thì vào mấy tay bet đỏ thì được, ko thì mai vào theo. Kiên trì theo bác Nguoiquaduong và sau 1 tháng cũng có kết quả. Tuy số tiền không nhiều nhưng hơn 35tr cũng là 1 số vốn quá tuyệt vời đối với mình.
Một lần nữa chúc bác nhiều sức khỏe và hạnh phúc, cám ơn toàn thể admin diễn đàn đã tạo ra 1 sân chơi uy tín và lành mạnh. Có dịp e sẽ qua Bắc Ninh mời bác 1 bữa ra trò. Cám ơn bác rất nhiều.

Hôm nay theo chủ tịch cũng dược tứ thủ đề cảm giấc ôi thật là mê

Tất cả theo chủ tịch @Nguoiquaduong từ cách chơi đến pp chơi đều thật sự hiệu quả cảm ơn anh

Chúc mừng bạn đã về bờ quá xứng đáng khi theo cao thủ

Mình cũng đang tìm hiểu để bám càng ct Nguoiquaduong gỡ nợ chứ chơi số cũng gần 20 năm rồi, chưa biết đến từ xa bờ là gì nhưng chỉ mấy tháng lỡ chân sa vào thiên đg bet mà nay ngoài mất hơn 100m vốn của mình rồi còn nợ thêm gần 200m. Từ chổ thấy rất tự tin với những con số mà nay thấy run tay mỗi khi vào số. Nay thấy bn về bờ nhờ theo ct ngươiquaduong mình cũng thấy yên tâm hơn. Chúc mừng bạn nha!

Mình vào diễn đàn cũng từ rất lâu rồi, soi cầu đánh số luôn có riêng cho mình, nhưng đợt gần đây đánh cũng rất đen toàn chết bệt, nhiều khi không làm chủ được mình còn chơi big tiền. Số thì thua tiền thì hết dần phải đi vay.
Rất may cho mình là vớ được số của a Người Qua Đường tham khảo, mình rất thích lối đánh và chia sẻ của cao thủ. Số chốt rất ít, tỷ lệ chia tiền rất đều, đánh cả 3 đài. Mỗi ngày mình cũng theo nhẹ 5-10đ từng đài và học a cách chia tiền.
Có hôm ăn đậm, hôm vừa đủ lãi hôm thì hơi thua 1 chút thì vào mấy tay bet đỏ thì được, ko thì mai vào theo. Kiên trì theo bác Nguoiquaduong và sau 1 tháng cũng có kết quả. Tuy số tiền không nhiều nhưng hơn 35tr cũng là 1 số vốn quá tuyệt vời đối với mình.
Một lần nữa chúc bác nhiều sức khỏe và hạnh phúc, cám ơn toàn thể admin diễn đàn đã tạo ra 1 sân chơi uy tín và lành mạnh. Có dịp e sẽ qua Bắc Ninh mời bác 1 bữa ra trò. Cám ơn bác rất nhiều.
Bác @Nguoiquaduong quá là tận tình với anh em rồi

Anh em nào chưa chơi thì nên tìm đến chủ tịch @Nguoiquaduong cầu kèo khá là ổn đinh , 1 cao thủ có tâm đấy chúc anh em thành công như tôi đã thành công

Chúc mừng bác , bác có thể chia sẻ chút kinh nghiệm của bác được chứ tks

MÌNH CHIA SẺ CÁC VÀO TIỀN CỦA MÌNH HAY CHƠI, AE DỰA VÀO SỐ TIỀN CỦA MÌNH RỒI ÁP DỤNG VÀO TIỀN CHO RIÊNG BẠN NHÉ.
LÔ 3 CON MÌNH ĐÁNH: 100Đ/CON => TỔNG TIỀN ĐÁNH 8TR1
GIẢI 7 ĐÁNH 19 SỐ: 100Đ/CON => TỔNG TIỀN ĐÁNH 7TR6
TỨ THỦ GIẢI 7: 20Đ/CON => TỔNG TIỀN ĐÁNH 320 NGHÌN
ĐẶC BIỆT DÀN 36S: ĐÁNH 100Đ/CON => TỔNG TIỀN ĐÁNH 3TR6
DÀN ĐẶC BIỆT 10S: ĐÁNH 20Đ/CON => TỔNG TIỀN 200 NGHÌN
TỨ THỦ ĐỀ, BTĐ: ĐÁNH 20Đ CON => TỔNG TIỀN 100 NGHÌN
3 CÀNG ĐỀ 180 SỐ (GHÉP DÀN ĐỀ 36S + 5 CÀNG) ĐÁNH 10Đ/CON => TỔNG TIỀN ĐÁNH 1TR8
DÀN 3 CÀNG 8 SỐ (GHÉP DÀN ĐỀ 4 SỐ + 2 CÀNG) ĐÁNH 10Đ/CON => TỔNG TIỀN ĐÁNH 80 NGHÌN
Cảm ơn ct
Ct chia sẻ thêm cách vào tiền đài nam và trung cho em theo với

Cảm ơn CT ..CT có phương pháp bắt đề miền Bắc để a.e học hỏi với.nhieu khi CT lên muôn ko tìm thấy.ct còn có cái để chơi cảm ơn nhiều

MÌNH CHIA SẺ CÁC VÀO TIỀN CỦA MÌNH HAY CHƠI, AE DỰA VÀO SỐ TIỀN CỦA MÌNH RỒI ÁP DỤNG VÀO TIỀN CHO RIÊNG BẠN NHÉ.
DÀN 3 CÀNG 8 SỐ (GHÉP DÀN ĐỀ 4 SỐ + 2 CÀNG) ĐÁNH 10Đ/CON => TỔNG TIỀN ĐÁNH 80 NGHÌN
chúc người ae phong độ ngày càng cao giúp ae về bờ

Ct cs cách vào tiền nam-trung cho ae theo với. Cảm ơn ct

Miền Trung và Nam cũng gần tương tự nhau thôi ae.
Miền Nam đánh 1 con lô 3 đài vào điểm 50/ con
Lô 3 càng: 5 số x 3 đài= 15 con đánh 1/4 tiền lô => 15 đ/ con
Dàn đề 36s giải 8 - đầu: đánh 50/ con
Dàn đề 36s giải đặc biệt: đánh 50/ con
Dàn 8s đánh: 10d/ con
Dàn 3 càng đề: 10d/ con
Ae theo tỷ lệ này nhé
Cảm ơn ct. Chúc ct và ae luôn thành công