Về bờ - CHÂN THÀNH CẢM ƠN DIỄN ĐÀN GMSH | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHÂN THÀNH CẢM ƠN DIỄN ĐÀN GMSH

Có duyên với cuộc thi ghê sắp tới có đi thi xs thế giới k ct
Sxvn còn khó nữa là sxtg nó bịp cho ko còn mảnh áo, thằng bét phải đem nó đi tử hình mới hả cơn giận giữB-)

Sxvn còn khó nữa là sxtg nó bịp cho ko còn mảnh áo, thằng bét phải đem nó đi tử hình mới hả cơn giận giữB-)
Môn nào cũng thế thôi, riêng cá nhân tôi chơi thì thấy XSTG sẽ dễ chơi hơn có thể ngồi canh nhịp vào đc, gãy có thể bắt lại và vào tiền, còn XSVN gãy thì phải mất 1 ngày mới chơi tiếp đc

Môn nào cũng thế thôi, riêng cá nhân tôi chơi thì thấy XSTG sẽ dễ chơi hơn có thể ngồi canh nhịp vào đc, gãy có thể bắt lại và vào tiền, còn XSVN gãy thì phải mất 1 ngày mới chơi tiếp đc
Có lần ăn thông 3,4 hôm liên tục, hôm thứ 5 đi 11 tay ko trúng tay nào, mà canh me rồi đổi sảnh mà còn nghẻo luôn kinh thật sự:ROFLMAO:

Chuc mừng ct rảnh lúc nào vào kéo ae nhe a Cường

:coffee: Lần nữa tôi xin gửi lời cảm ơn chân thành tới BQT diễn đàn , các cao thủ, chủ tịch của GMSH. AE nào ở lâu diễn đàn cũng sẽ biết đến tôi. Trước khi biết đến diễn đàn thì tôi cũng đã thua tha, nợ nần phải bán xe, cầm sổ đỏ gần như bán nhà.
Lúc gần như hết hi vọng thì biết đến diễn đàn qua kênh youtube của Bão, lúc đó tôi theo cao thủ PhanBao chơi đề, đặc biệt là TTĐ. AE nào lúc đó ăn thì đều biết PhanBao ăn TTĐ, STĐ thông như thế nào. Sau thì theo dàn đề chủ tịch hihi, bác tô hùng,...
Trước từ chơi may mắn thì bây giờ học hỏi cũng biết bắt cho bản thân cầu kèo, hay lên dàn số s ăn đều 1 tuần 4-5 ngày hay 3-4 ngày mà vào tiền sao cho có lãi.
Xin cảm ơn phần thưởng của BTC cũng như BQT diễn đàn đã tạo sân chơi đầy ý nghĩa này, phần thưởng tuy k nhiều so với số tiền bản thân trúng số nhưng nó mang lại ý nghĩa rât nhiều. Nó cho thấy thành quả của bản thân, cứ nghĩ mình sẽ k làm đc, s có thể vượt qua nhiều ng như vậy. Nhưng khi cố gắng + thêm may mắn thì sẽ đạt được.
Lần này xin góp tiền thưởng vào quỹ tìm kiếm nhân tài của diễn đàn để góp 1 chút sức cùng BQT tìm ra những tài năng giúp nhiều ae về bờ hơn nữa.

Lời khuyên cho ae nào mới vào diễn đàn là hãy bỏ thời gian ra học cách xem các bát chốt của cao thủ, chủ tịch diễn đàn, xem các bài viết chia sẻ cách vào tiền, cách chơi, phương pháp chơi như thế nào, phong độ cao thủ nào đang tốt để theo, ... chứ đừng cứ vào hóng số rồi ra thì k kiếm đc tiền đâu.
Ban ngày ae đi làm thì đêm về thay vì đi nhậu ở nhà nằm xem các bài chia sẻ của các cao thủ, chủ tịch trên diễn đàn, ai phong độ tốt, ai đang dây đỏ để theo, vì k ai đỏ mãi đc. Nhiều ae cứ cắm đầu theo mà k biết nên vào bao nhiêu tiền, tỷ lệ tiền như thế nào. Cứ thấy ăn thì đánh nhiều là thua ngay, ăn 1 ngày thua 2 ngày mà k biết vào tiền là ở chỗ đó.
Chúc Ban quản trị, cao thủ, chủ tịch và tất cả ae thành viên diễn đàn nhiều sức khỏe và may mắn! Cùng nhau giúp đỡ cho nhiều ae về bờ hơn nữa. Cùng chung sức xây dựng diễn đàn ngày phát triển mạnh. :coffee:
bác đánh dàn đề thế có đánh 3D 4D k bác

anh em chỉ cho mình cách ghép càng 3d.4d với mình cảm ơn

Vào diễn đàn học đc rất nhiều thứ từ kinh nghiệm đến soi cầu kèo cảm ơn diễn đàn và các ct

Cầu kèo là để tham khảo , k nên dựa dẫm vào cầu kèo quá nhiều

Cảm ơn diễn đàn đã tạo ra sân chơi cho ae

Theo dàn 3c 4c của a Bão cũng rất ok