Về bờ - Chàng y tá trên đường về bờ phần 2 tập 1 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chàng y tá trên đường về bờ phần 2 tập 1

GIAN1

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,974
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Gửi đôi lời chúc sức khoẻ đến anh thần tượng của lòng em anh @SaiGon999 , mấy nay a gãy ít ngày nhưng ko sao cả , em út theo a lúc nào cũng lót kép , thêm càng 0 càng 1 nên a đừng buồn lo cho em, kép em ăn tất anh ạ, tới ngày anh thông thì thông dài ❤❤❤
Cảm ơn sâu sắc tới dàn 4d 8s của cao thủ @Ngokhong lúc nào em cũng lót theo 20k 1 con, chắc tại do em may mắn anh ạ, em ko biết cảm ơn a thế nào cho đủ
Tuần nay cặp 363 em ăn full 2 đài bắc trung 7 nháy
Chỉ đơn giản em may mắn phải không? em chỉ đánh theo bạc nhớ , lót kép , hậu thêm càng 0,1 , tham khảo số các cao thủ, hai con em nuôi lâu lắm rồi chắc sẽ về trong tháng này hoặc đầu tháng sau 84 vs 97, chúc ae diễn đàn may mắn lúc nào cũng lót theo hai con này ở đề , nay em ăn được 200tr em trích 10tr ủng hộ tiền mua đồ bảo hộ cho bệnh viện, em cảm ơn diễn đàn, cảm ơn tất cả mọi người EEB0B088-FC34-4E34-98B6-0D2BFBF20603.jpeg199CA284-D392-4E9C-9207-8CFDAC4761D4.png

Gửi đôi lời chúc sức khoẻ đến anh thần tượng của lòng em anh @SaiGon999 , mấy nay a gãy ít ngày nhưng ko sao cả , em út theo a lúc nào cũng lót kép , thêm càng 0 càng 1 nên a đừng buồn lo cho em, kép em ăn tất anh ạ, tới ngày anh thông thì thông dài ❤❤❤
Cảm ơn sâu sắc tới dàn 4d 8s của cao thủ @Ngokhong lúc nào em cũng lót theo 20k 1 con, chắc tại do em may mắn anh ạ, em ko biết cảm ơn a thế nào cho đủ
Tuần nay cặp 363 em ăn full 2 đài bắc trung 7 nháy
Chỉ đơn giản em may mắn phải không? em chỉ đánh theo bạc nhớ , lót kép , hậu thêm càng 0,1 , tham khảo số các cao thủ, hai con em nuôi lâu lắm rồi chắc sẽ về trong tháng này hoặc đầu tháng sau 84 vs 97, chúc ae diễn đàn may mắn lúc nào cũng lót theo hai con này ở đề , nay em ăn được 200tr em trích 10tr ủng hộ tiền mua đồ bảo hộ cho bệnh viện, em cảm ơn diễn đàn, cảm ơn tất cả mọi ngườiView attachment 133276View attachment 133277View attachment 133276View attachment 133277
Chắc nay là tẠp cuối ko ai vào chúc mung bạn nữa đâu , chỉ mình toi thoi ak chúc mừng đã giàu lại còn giau teem

Chắc nay là tẠp cuối ko ai vào chúc mung bạn nữa đâu , chỉ mình toi thoi ak chúc mừng đã giàu lại còn giau teem
Trắng tại da giàu tại số , so mình ko giàu dc mẹ đen các ct đỏ thì ko bám họ đen lại nhảy vào đời ơi là đời

Nay mình cũng thoải mái , bờ thì sát rồi bạn, muốn về chắc cũng về được , đánh văn nghệ thôi, tập sau mình chia sẽ thêm kinh nghiệm mình đánh và chốt lại cho ae tham khảo, Cách chơi loto 27 bet để làm thế nào có lãi ??? Ngày kiếm vài củ nhẹ nhàng còn hơn chơi lô mb

Nay mình cũng thoải mái , bờ thì sát rồi bạn, muốn về chắc cũng về được , đánh văn nghệ thôi, tập sau mình chia sẽ thêm kinh nghiệm mình đánh và chốt lại cho ae tham khảo, Cách chơi loto 27 bet để làm thế nào có lãi ??? Ngày kiếm vài củ nhẹ nhàng còn hơn chơi lô mb
Huuu lại giống bác gì ý cũng bảo tết về bo quay lại chia sẻ có mà bọn e thán tàn ma dại hết tiền lấy đâu tiền mà choiw

Dàn 8s có nhiêu tiền đâu a em khỏi mua vé số, chúc ae về bờ thành công
Ae ngày nào cũng giã 20k full 2 phát 1 tháng như mình là về thỉnh kinh nha?
Mình theo tư lâu rồi va theo niem tin nữa ngày nào cũng ấn 10k nhungw chưa dc bao gio nản qua bỏ đại thánh tôn ngộ ko thì lại về suoot âu cũng là cái số

Huuu lại giống bác gì ý cũng bảo tết về bo quay lại chia sẻ có mà bọn e thán tàn ma dại hết tiền lấy đâu tiền mà choiw
Chia sẽ rồi bản cập nhật mới cũng fixx lại à, mỗi bản có 1 cách chơi khác nhau nha bạn, bạn đánh bạn để ý, tâm phải tịnh ăn là nghỉ, cứng lên mới vào bet được, phải nói cứng như đá mới chơi bet được

Còn 8 củ giờ ko biết choi 4d hay 3d hay 2d thua tha nhieu sắp cuói tháng đánh thì toàn trượt ko bit lấy tin đâu mà đóng lãi

Mình theo tư lâu rồi va theo niem tin nữa ngày nào cũng ấn 10k nhungw chưa dc bao gio nản qua bỏ đại thánh tôn ngộ ko thì lại về suoot âu cũng là cái số
Nhớ kẹp con 84 97 đề mb nó sắp về rồi 4d 2d ăn full chứ ko lại uổng chúc bác may mắn

Chia sẽ rồi bản cập nhật mới cũng fixx lại à, mỗi bản có 1 cách chơi khác nhau nha bạn, bạn đánh bạn để ý, tâm phải tịnh ăn là nghỉ, cứng lên mới vào bet được, phải nói cứng như đá mới chơi bet được
Chơi bet 27 3p ak ban Bác chỉ cách chơi vơi

Nhớ kẹp con 84 97 đề mb nó sắp về rồi 4d 2d ăn full chứ ko lại uổng chúc bác may mắn
Nuôi đến bao gio vậy bạn cin cho con btd 4d nuoo mỗi ngay 5k ko về thì coi như uong nc mía ak

Còn 8 củ giờ ko biết choi 4d hay 3d hay 2d thua tha nhieu sắp cuói tháng đánh thì toàn trượt ko bit lấy tin đâu mà đóng lãi
8 củ chơi 1 cặp lô với đá 3 xiên cũng được bạn 8 củ là xũng tạm rồi, bỏ 4d đi bạn gãy là mất hết

8 củ chơi 1 cặp lô với đá 3 xiên cũng được bạn 8 củ là xũng tạm rồi, bỏ 4d đi bạn gãy là mất hết
Biết lấy nô của ai mà gép thật sự mình đánh nô từ bé trượt nhiu hơn trúng lên gét nô thé mặc cảm

Nuôi đến bao gio vậy bạn cin cho con btd 4d nuoo mỗi ngay 5k ko về thì coi như uong nc mía ak
Ăn nhiều gãy cũng sẽ nhiều tội bạn thôi
Chưa ai vô đó kiếm được tiền nhiều đâu bet là vậy chơi tý đam mê lấy tiền chơi đề vânz oke hơn

Ăn nhiều gãy cũng sẽ nhiều tội bạn thôi
Chưa ai vô đó kiếm được tiền nhiều đâu bet là vậy chơi tý đam mê lấy tiền chơi đề vânz oke hơn
Thế bạn thường choii đan nào cho mình xin

Biết lấy nô của ai mà gép thật sự mình đánh nô từ bé trượt nhiu hơn trúng lên gét nô thé mặc cảm
Bạn lên cuộc thi lô khung miền bắc đó, theo mấy ae phong độ tốt chắc về bờ lâu r á

Dàn 8s có nhiêu tiền đâu a em khỏi mua vé số, chúc ae về bờ thành công
Ae ngày nào cũng giã 20k full 2 phát 1 tháng như mình là về thỉnh kinh nha?
Chắc vậy, cầu may có ngày lại đc về bờ ở chứ đảo muỗi đốt kinh quá