Về bờ - Chào Các Chủ Tịch cùng tất cả anh, chị, em trên Tập Đoàn Giải Mã Số Học. | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chào Các Chủ Tịch cùng tất cả anh, chị, em trên Tập Đoàn Giải Mã Số Học.

Thật ra mình chơi cái này không thua vì phương pháp vào tiền, nếu mọi người chưa biết soi cầu thì lên theo 1 cao thủ để về bờ. Đừng theo nhiều người mà loạn số, mình nói thật là vốn ban đầu của mình chơi không lớn đâu. Vốn chỉ có mấy trăm nghìn thôi, lúc đầu mình chơi có 30 điểm lô với 5 con đề. Từ đấy mình có số vốn để nhập giày về bán, vì cầu ấy mình đỏ lên khởi đầu thuận lợi. Mình ăn lô 20 ngày thông và 8 con đề trong 20 ngày đó
xốp chia sẻ thêm ae kinh nghiệm về bờ. Vào tiền tỷ lệ nào? Nuôi bn ngày?

xốp chia sẻ thêm ae kinh nghiệm về bờ. Vào tiền tỷ lệ nào? Nuôi bn ngày?
Mình chơi số của mình mà, kinh nghiệm về lô thì đánh 3 con và số tiền bằng nhau. Đề thì chơi đề dàn 3x, 6x nếu ăn thì đánh thông còn nếu gẫy 2 ngày liền thì tạm dừng và theo dõi. Bắt được cầu thì lại vào tiền thôi bạn

Mình chơi số của mình mà, kinh nghiệm về lô thì đánh 3 con và số tiền bằng nhau. Đề thì chơi đề dàn 3x, 6x nếu ăn thì đánh thông còn nếu gẫy 2 ngày liền thì tạm dừng và theo dõi. Bắt được cầu thì lại vào tiền thôi bạn
cám ơn xốp