Về bờ - Chỉ 1 tay chơi liều e về bờ theo bạn @nhungluu90 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chỉ 1 tay chơi liều e về bờ theo bạn @nhungluu90

hy666

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
555
Điểm
163
Xu
10,000Xu
Cảm ơn bạn @nhungluu90 đã giúp mik về bờ
Thua tha cắm cả xe 150tr để chơi còn mỗi tay cuối mik nhắm mắt chơi liều 3d hậu tam may nổ,mik lấy đc xe về
Cảm ơn bạn rất nhiều
May mắn luôn song hành với quyết định
Đặt niềm tin đúng người
34091

Thua tha cắm cả xe 150tr để chơi còn mỗi tay cuối mik nhắm mắt chơi liều 3d hậu tam may nổ,mik lấy đc xe về
Cảm ơn bạn rất nhiều
Đặt niềm tin đúng người
View attachment 34091
chúc mừng bạn

Chúc mừng người ae đã về bờ thành công.

Cảm ơn bạn rất nhiều
Đặt niềm tin đúng người
View attachment 34091
Môn này là chơi dàn hậu tam hả b

Cảm ơn bạn rất nhiều
Đặt niềm tin đúng người
View attachment 34091
Đánh 40đ chắc vốn phải to lắm

Oử phòng chát cao thủ cũng có a Phan bảo với người quá đg hay kéo lắm thấy ct kéo khá là ổn

Cảm ơn bạn rất nhiều
Đặt niềm tin đúng người
View attachment 34091
Ct cũng liều quá , những cũng chúc mừng ct đã lấy lại đc xe

Dàn hậu tam mà chơi 40đ cũng to lắm đấy hơi căng

Tói này vào phòng chát cao thủ theo ct kéo để cũng đc vờ bờ

Cảm ơn bạn rất nhiều
Đặt niềm tin đúng người
View attachment 34091
Dù sao cũng chúc mừng cho b .nhưng đây ko là cách về bờ ngớ ngẩn .lần sau đừng có chơi liều vậy nhé ng ae.chơi môn này ko thể dựa vào đỏ đen đc

Cảm ơn bạn rất nhiều
Đặt niềm tin đúng người
View attachment 34091
Tay này đặt x40 cơ à ghê tay vãi

Dù sao cũng chúc mừng cho b .nhưng đây ko là cách về bờ ngớ ngẩn .lần sau đừng có chơi liều vậy nhé ng ae.chơi môn này ko thể dựa vào đỏ đen đc
Chuẩn đấy!

Mình là thanh niên mới. Nay xin phép admin tập đoàn viết vài dòng chia sẻ với ae.việc kiếm tiền là việc của cả một đời người. Mình chỉ chơi nhỏ vài điểm mỗi ngày. Nhưng mình cảm thấy bản thân rất may mắn được admin cho vào diễn đàn. Mình công nhận diễn đàn gmsh là một sân chơi tuyệt vời nhất về lô đề. Ace nào đã được vào diễn đàn. Đều đầu tiên ace phải làm đó là học hỏi kinh nghiệm của các cao thủ đi trước. Ae đừng vội hãy cũng cố cho mình một kiến thức bền vững từ các cao thủ đi trước chia sẻ lại. Rồi một ngày nào đó ace sẽ thành công. Lời cuối chúc diễn đàn luôn phát triển. Chúc các Ct luôn mạnh khỏe và chúc ace trong diễn đàn luôn may mắn thành công

Mình củng nhất trí với ý của b và chúc các ct dđ luôn mạnh khỏe để phát truyển dđ ngày càng lớn mạnh để giúp đở được nhiều ae yêu môn số học này chúc ae dđ vv

Cảm ơn bạn rất nhiều
Đặt niềm tin đúng người
View attachment 34091
40k đc bn tiền bán ơi

Chúc mừng bạn.ban may mắn còn tôi.... chỉ có 15 phút mà đi gần 3m chan thật sáng vừa vay lãi được 5m với lãi 5 giờ còn 2m ko dám chơi để chiều chơi mb thôiScreenshot_2020-05-11-09-30-11-91.jpg

Kiểu tất tay này quan ngại quá ^^!