Hướng dẫn - Chỉ dẫn về bờ giúp em kiếm tiền từ 27 lô bet vs ạ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Hướng dẫn Chỉ dẫn về bờ giúp em kiếm tiền từ 27 lô bet vs ạ

Chơi môn 27 lô bét bác thử tim hiểu cầu 1 chạm xem sao cả pp vào tiền nữa

Chơi bet dễ cuốn lúc ăn đc thì k muộn nghỉ nên mới thua nhiều

H chơi bên 27 lô bét mà k kiếm đc thì sang 5D có bác chia sẻ cầu phức hợp hậu nhị nếu 2 đầu về hòa và chỉ xuất hiện 1 đoi trong kỳ đó thì bỏ 4 con và bắt 6 con còn lại đi khung 3 tay bạn chỉ cần rình đc 1 khung cũng đủ chỉ tiêu 500k 1 ngày rồi , đi tỷ lệ 10đ 25đ hầu như toàn ăn tay 1 hoặc 2
Áp dụng sảnh nào bạn

Vốn em bao nhiêu, mỗi ngày em đặt mục tiêu là gì?
Mục đích chơi của em là kiếm thêm hay là gỡ nợ.
Bác sem có cach lào giup e về bờ sớm không a.chứ e vao dđ hơn 2năm rồi ma chưa biet theo ai .chỉ chơi 27bet thôi.nó sẻo thịt e từng ngày đến chết

Quá đúng luôn . Cầy mà trả nợ thôi bạn … chúc bạn chọn đúng hứơng đi cho mình .

2 năm rồi mà chưa biết theo ai, là ae phải xem lại chính mình.
Mục tiêu đầu tiên ae vào diễn đàn GMSH là gì?
Mục tiêu vào DĐ la chơi kiếm chút tiêu vặt .giờ thì nó vặt thịt e từng ngày .giờ nợ nhiều chán chẳng biết lam sao.k biết theo chủ tịch lào cho ổn.trong này có bác lào đang theo các cao thủ chu tich mà về bờ va ổn thi baỏe với .chứ giờ e loạn không biết lên theo ai

H chơi bên 27 lô bét mà k kiếm đc thì sang 5D có bác chia sẻ cầu phức hợp hậu nhị nếu 2 đầu về hòa và chỉ xuất hiện 1 đoi trong kỳ đó thì bỏ 4 con và bắt 6 con còn lại đi khung 3 tay bạn chỉ cần rình đc 1 khung cũng đủ chỉ tiêu 500k 1 ngày rồi , đi tỷ lệ 10đ 25đ hầu như toàn ăn tay 1 hoặc 2
Hậu nhi chơi sao vậy bác

Chơi 1 chạm 57 số cho 3 giải đi 3 tay mà hay ăn tay 1. Có khi ăn 3 nháy, chơi vài tay có lãi nghỉ thì ok. Ham dễ chết lắm nó hút lại hết.chơi chạm này ok hơn chơi dàn 64 số chỉ ăn 1 nháy

Hai đâu về hoa thi cha la có 1 đôi

Tầm 2,3 chục cũ ạ, đối với moi ng thì it nhưng đối với e là số tiền lớn ,a chị có giải Pháp nào kéo e về với ac dc k ạ
Vay FECREDIT vài chục củ trang trải nợ xong không cần trả FE luôn là ổn. Nhiều ae đã làm vậy rồi nhé!

Tốt nhất ko dính vào bet bạn ạ. Mình vào diễn đàn mấy năm nay cúng nạp cho bet ko biết là bao nhiêu tiền rồi đây. Tiền bạc , niềm tin , chữ tín , và đặc biệt hạnh phúc gia đình mất hết bạn ạ. Hãy tìm 1 ct nào đó trung thành theo họ sxtt thì còn cơ may chứ bét thì 100 % bạn chết

Mấy a ơi chỉ e cách kiếm ngày vài trăm được không ạ...chứ giờ quá khổ rồi nqpj bao nhiêu cũng hết😥😥😥
von cua bac bao nhieu.neu von 10m dat chi tieu ngay 300k.bac vao f1-f2-f3 deu dc.chia ra 3ca.moi ca 100k.bat dau vao ko can biet chan hay le.bac cu,danh c le le c c l.du chi tieu la nghi

Mấy a ơi chỉ e cách kiếm ngày vài trăm được không ạ...chứ giờ quá khổ rồi nqpj bao nhiêu cũng hết😥😥😥
Vốn ít ko cần nhiều bạn vào 27 lô 1p. Tes xem cặp song thủ đề nào hay ra nhiều canh tầm chục tay rùi vào tiền cặp song thủ đề đó, cược 20 tay liên tiếp ko cần chão. Ngày kiếm vài trăm đơn giản , mình vẫn chơi hàng ngày.