Lotto Bet - CHỈ TIÊU 500K NGÀY THẬT ĐƠN GIẢM | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet CHỈ TIÊU 500K NGÀY THẬT ĐƠN GIẢM

Người ae chưa gì phát xét người ta vậy, bạn không thích thì bỏ qua bài viết chứ phán vậy không được hay đâu bạn. Công sức của người cs....CẦU KÈO CÓ THẬT _ TRÚNG TRẬT DO DUYÊN.
Cám ơn bạn nhiều nha. Mình choi có hiệu quả mình đưa Lên cho mọi người cùng tham khảo thôi. Chứ mình có bảo ăn 100% đâu mà nhiều bạn noi khó nghe qua ban à

Cám ơn bạn nhiều nha. Mình choi có hiệu quả mình đưa Lên cho mọi người cùng tham khảo thôi. Chứ mình có bảo ăn 100% đâu mà nhiều bạn noi khó nghe qua ban à
Đời nó vậy ae ak cầu mình chơi đưa lên tham khảo nói này kia phát bực xoá luôn :ROFLMAO::ROFLMAO:

Đời nó vậy ae ak cầu mình chơi đưa lên tham khảo nói này kia phát bực xoá luôn :ROFLMAO::ROFLMAO:
Dạ. Mình cảm thấy khó chịu chả nhẽ
Dạ. Cám ơn bạn. Có lẽ không chia sẻ Lên làm gì để mua cục tức vào mình bạn nhỉ.

HÔM NAY MÌNH CHIA SẺ THẺM CHO ANH EM CÁCH CHƠI HẬU NHỊ VÀ CHƠI NHÓM PHỨC HỢP. TA LẤY TRĂM + ĐV CHỤC + ĐV. ĐƯỢC TỔNG TA BỎ 2 SỐ ĐÓ LẤY 8.SỐ CÒN LẠI ĐÁNH KỲ SAU NHÉ.

VÍ DU: KỲ TRƯỚC RA 13457
TA LẤY 4 + 7 = 11 LẤY 1
5 + 7 = 12 LẤY 2
* TA BỎ 2 VÀ 1 ĐÁNH CÁC SỐ : 03456789 CHO KỲ SAU. ĐÁNH ĐỀU TAY KHÔNG CHÃO NHÉ.

MINH ĐÃ LÀM CHUỘT BẠCH RỒI. CÁC BẠN TỰ TÉT NHÉ. CHÚC CÁC BẠN ĐAI THẮNG.
Anh cho em hỏi một kỳ cược 64 đơn mà anh bảo chơi 8 con là 80 số thì sao cuộc được nhỉ

Anh cho em hỏi một kỳ cược 64 đơn mà anh bảo chơi 8 con là 80 số thì sao cuộc được nhỉ
Bạn vào hậu nhị phức hợp nhé là 64 số. Còn không bạn vào nhóm phức hợp vào ) nhóm phức hợp bạn nên chú ý để ra kép bỏ 2.tay rồi vào ) .

HÔM NAY MÌNH CHIA SẺ THẺM CHO ANH EM CÁCH CHƠI HẬU NHỊ VÀ CHƠI NHÓM PHỨC HỢP. TA LẤY TRĂM + ĐV CHỤC + ĐV. ĐƯỢC TỔNG TA BỎ 2 SỐ ĐÓ LẤY 8.SỐ CÒN LẠI ĐÁNH KỲ SAU NHÉ.

VÍ DU: KỲ TRƯỚC RA 13457
TA LẤY 4 + 7 = 11 LẤY 1
5 + 7 = 12 LẤY 2
* TA BỎ 2 VÀ 1 ĐÁNH CÁC SỐ : 03456789 CHO KỲ SAU. ĐÁNH ĐỀU TAY KHÔNG CHÃO NHÉ.

MINH ĐÃ LÀM CHUỘT BẠCH RỒI. CÁC BẠN TỰ TÉT NHÉ. CHÚC CÁC BẠN ĐAI THẮNG.
tks ban chia sẻ nhé

ổn định ko vậy bạn còn cầu nào nữa ko

hnay cầu này còn chạy ko thớt

E thấy chạm 1,4,6,9 dạo này tần suất k đẹp như trc nữa.nó xen vào nên ra ít và gãy nhiều.100 kì thì về khoảng 60 hơn tí thôi
Uhm a cũng k biết nữa bỏ lâu nay từ khi ku nó hạn chế đơn lần thứ 4 rồi cũng chả vô xem cầu như nào nữa

Thôi ham hố làm gì nữa ae ku nó cho mình nhiêu đó đủ rồi còn ham nó lấy lại nhà cửa xe cộ hết lúc nào k hay đó ae ak
Thôi ham hố làm gì nữa ae ku nó cho mình nhiêu đó đủ rồi còn ham nó lấy lại nhà cửa xe cộ hết lúc nào k hay đó ae ak
Lúc nào bác mun1810 rãnh làm khóa cầu kèo đi ạ.