Thảo luận - Chỉ vì ngu | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Chỉ vì ngu

65886

E ngu quá các bác à , nội dung câu chuyện còn dài nhưng em post 1 ảnh thôi , vì e ngu lên em chấp nhận để nó lừa mất 1 khoản tiền , đến lúc nhận ra thì đã bị chặn nick rồi , e cũng ko đăng tên nick của nó lên đây được . k thì e nhờ mọi người chia sẻ giúp e , giờ e đang trống vắng quá , e thua nhiều nợ nhiều giờ lại ôm số nợ của con lừa đảo này nữa . e giờ cũng ko biết phải làm sao nữa e hi vọng các bác có thể cho e lời khuyên và đừng mắng , đừng trách em , e biết e sai rồi , e buồn quá , lên để đây tâm sự cùng mọi người . Xin mọi người đừng giống e .

Trời đất thời gian này là thời gian nào còn bị lừa vậy chứ bạn ơi

Mình cũng bị một lần ông thầy bảo con chưa mở đường tài lộc nên con làm ra tiền mà ko giữ dk.con phải mở cũng tài lộc thì nó mới phát .mẹ nó tháng đó mình đen đánh đâu chết đó thấy nghĩ thầy nói có khi đúng .nhưng mình bảo gọi nói chuyện thì ko gọi .và mình ko làm .nếu mở cũng tài lộc thì phí mất 5 tr .mấy ko làm

Mình cũng bị một lần ông thầy bảo con chưa mở đường tài lộc nên con làm ra tiền mà ko giữ dk.con phải mở cũng tài lộc thì nó mới phát .mẹ nó tháng đó mình đen đánh đâu chết đó thấy nghĩ thầy nói có khi đúng .nhưng mình bảo gọi nói chuyện thì ko gọi .và mình ko làm .nếu mở cũng tài lộc thì phí mất 5 tr .mấy ko làm
Mình thì ko biết tại sao nghe những lời đường mất hay ma xui quỷ khiến gì ấy cứ thế đưa tiền để mua số . hic

buồn b ei.mấy cái trò cũ rích này mà vẫn lừa dc nhiều người quá

View attachment 65886
E ngu quá các bác à , nội dung câu chuyện còn dài nhưng em post 1 ảnh thôi , vì e ngu lên em chấp nhận để nó lừa mất 1 khoản tiền , đến lúc nhận ra thì đã bị chặn nick rồi , e cũng ko đăng tên nick của nó lên đây được . k thì e nhờ mọi người chia sẻ giúp e , giờ e đang trống vắng quá , e thua nhiều nợ nhiều giờ lại ôm số nợ của con lừa đảo này nữa . e giờ cũng ko biết phải làm sao nữa e hi vọng các bác có thể cho e lời khuyên và đừng mắng , đừng trách em , e biết e sai rồi , e buồn quá , lên để đây tâm sự cùng mọi người . Xin mọi người đừng giống e .
Thôi đừng buồn nữa có lẽ nó là kiếp nạn mà em phải vượt qua. Bên cạnh Đường Tăng có Tôn Ngộ Không với 72 phép thần thông quảng đại mà vẫn gánh kiếp nạn rách kinh thư để giờ vẫn phải ú ớ hay sao. Đừng buồn nữa đứng dậy bước tiếp đi vì thực sự tỉnh táo mới tìm được đường đi cho chính mình.

buồn b ei.mấy cái trò cũ rích này mà vẫn lừa dc nhiều người quá
Khi con người mù quáng túng quấn tìm cách gỡ rồi thì chẳng biết phải làm sao nữa , cứ lao đầu như con thiêu thân thôi bạn à . chẳng muốn thế nhưng cuộc đời xô đẩy

Thôi đừng buồn nữa có lẽ nó là kiếp nạn mà em phải vượt qua. Bên cạnh Đường Tăng có Tôn Ngộ Không với 72 phép thần thông quảng đại mà vẫn gánh kiếp nạn rách kinh thư để giờ vẫn phải ú ớ hay sao. Đừng buồn nữa đứng dậy bước tiếp đi vì thực sự tỉnh táo mới tìm được đường đi cho chính mình.
E đang cố gắng và đang rất bình tĩnh để tìm ra con đường mới cho mình đây ạ

TRÒ NÀY BỌN BÁN SỐ LỪA NHIỀU LẮM, DẠI 1 LẦN RỒI THÔI. VÀO ĐÂY HỌC HỎI NHIỀU THỨ HƠN ĐÓ AE
Dạ thì cũng chỉ 1 lần thôi bác à , nếu có lần thứ 2 chắc e nhảy xuống sông ko hết nhục , vừa mất tiền vừa bị chửi là ngu :(

Khổ thân, thời này rôuf còn mê muội thế ae?
Thế có câu chuyện để nói bác à , nếu ko chắc e cũng chẳng đến nỗi quá khổ này nữa rồi ạ e đau lắm , mà ko dám kêu 1 ai

View attachment 65886
Ngày trước mình cũng bị ngu ngơ rồi tin như thế này cuối cùng thì nhận ra mình bị lừa 1 cách trắng trợn

View attachment 65886
Haizz chẳng biết nói sao cả .Mà cái bọn lừa đảo này nó cứ giả thánh giả thần để lừa gạt thế k biết dkm

Thế có câu chuyện để nói bác à , nếu ko chắc e cũng chẳng đến nỗi quá khổ này nữa rồi ạ e đau lắm , mà ko dám kêu 1 ai
Thôi cố gắng lên em, vào đây rồi học hỏi pp của các cao thủ, kiếm lại ít vốn, chọn lấy 1 ct mà theo đừng đi lung tung, kiên trì theo 1 người thôi, chọn pp phù hợp với vốn của mình mà gỡ dần thôi em ah!!!