Thảo luận - Chỉ vì ngu | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Chỉ vì ngu

65886

E ngu quá các bác à , nội dung câu chuyện còn dài nhưng em post 1 ảnh thôi , vì e ngu lên em chấp nhận để nó lừa mất 1 khoản tiền , đến lúc nhận ra thì đã bị chặn nick rồi , e cũng ko đăng tên nick của nó lên đây được . k thì e nhờ mọi người chia sẻ giúp e , giờ e đang trống vắng quá , e thua nhiều nợ nhiều giờ lại ôm số nợ của con lừa đảo này nữa . e giờ cũng ko biết phải làm sao nữa e hi vọng các bác có thể cho e lời khuyên và đừng mắng , đừng trách em , e biết e sai rồi , e buồn quá , lên để đây tâm sự cùng mọi người . Xin mọi người đừng giống e .

Thôi cố gắng lên em, vào đây rồi học hỏi pp của các cao thủ, kiếm lại ít vốn, chọn lấy 1 ct mà theo đừng đi lung tung, kiên trì theo 1 người thôi, chọn pp phù hợp với vốn của mình mà gỡ dần thôi em ah!!!
E chẳng biết thưa bằng chị hay bằng a nữa , cái tên thì con gái , giọng khuyên thì là con trai , Nhưng dù sao em cũng cảm ơn , e cũng chỉ mong gỡ lại được 1 chút khi bước vào diễn đàn này thôi ạ

E chẳng biết thưa bằng chị hay bằng a nữa , cái tên thì con gái , giọng khuyên thì là con trai , Nhưng dù sao em cũng cảm ơn , e cũng chỉ mong gỡ lại được 1 chút khi bước vào diễn đàn này thôi ạ
Chị là gái củng nhiều tuổi nên chị mạnh dạn xưng chị nhé?

B đã trải qua 81 kiếp nạn chưa,chắc chua đủ ,đủ rồi sẽ thành chính quả ?

Ko nên vôij em ạ, em cứ đọc bài, tìm hiểu, tham khảo cách chơi, phương pháp vào tiền trước, sau đó chuẩn bị đủ vốn mình cần rồi lại bắt đầu vào cuộc chiến mới. Vội vàng sẽ sinh mất phương hướng và loạn số lại phải thêm 1 lần mất tiền trả học phí nữa đấy em!

Đúng trước mình cũng từng bị lừa thế này . rồi nhận ra bị lừa rồi mất 3 triệu phí xong coi như cho nó luôn .
Haizz đây e cứ ngu ngu mất liên tọi bác à
Chị là gái củng nhiều tuổi nên chị mạnh dạn xưng chị nhé?
Dạ e cũng đoán là chị rồi ạ , nhưng ko dám xưng hô , hi cảm ơn chị đã cho e những lời khuyên chân thành ạ

Đến giờ này vẫn để bị lừa thế à bác ơi

View attachment 65886
E ngu quá các bác à , nội dung câu chuyện còn dài nhưng em post 1 ảnh thôi , vì e ngu lên em chấp nhận để nó lừa mất 1 khoản tiền , đến lúc nhận ra thì đã bị chặn nick rồi , e cũng ko đăng tên nick của nó lên đây được . k thì e nhờ mọi người chia sẻ giúp e , giờ e đang trống vắng quá , e thua nhiều nợ nhiều giờ lại ôm số nợ của con lừa đảo này nữa . e giờ cũng ko biết phải làm sao nữa e hi vọng các bác có thể cho e lời khuyên và đừng mắng , đừng trách em , e biết e sai rồi , e buồn quá , lên để đây tâm sự cùng mọi người . Xin mọi người đừng giống e .
Kiếp nạn này còn phải trải qua rất nhiều đó bác ơi

Cứ bình tĩnh đâu có đó , thịt chó có mắm tôm , đằng nào cũng vậy rồi coi như là 1 bài học kinh nghiệm đi bạn

Chúc cho bạn nhanh chóng sớm tìm được con đường đi đúng

View attachment 65886
Chia buồn với người anh em

Đến cái thời đại này rồi mà vẫn còn tin vào bán số vậy bạn

Chúc người anh em bình tĩnh tìm lại được con đường đi

Minh nghĩ đã vào diễn đàn rồi thì theo học hỏi , các chủ tịch diễn đàn ,là ổn nhất

Chúc người anh em , sẽ tìm được lối đi riêng