Thảo luận - Chỉ vì tin người | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Chỉ vì tin người

Chào anh chị em ! tôi tv mới , mong anh em chỉ giúp , trước khi vào đây tôi cũng chơi bời lô đề nợ nần nhiều , rồi bị lừa vì những thằng bán số mua mất 3 triệu 1 con btl chưa kể tiền mình bỏ vào để đánh ,mẹ nó ăn chẳng thấy đâu mà toàn thấy tiền mất đi ngày đầu trượt vẫn ngu tin nó thêm ngày 2 rồi nhận ra mình bị lừa cứ 3 triệu 1 con chưa kể tiền mình bỏ ra chơi đánh con btl đó .Nợ càng thêm nợ. Giờ lên đến 200 triệu rồi . Xin mọi người chia sẻ cho e cách nào có thể gỡ được ạ cảm ơn mn

Chào anh chị em ! tôi tv mới , mong anh em chỉ giúp , trước khi vào đây tôi cũng chơi bời lô đề nợ nần nhiều , rồi bị lừa vì những thằng bán số mua mất 3 triệu 1 con btl chưa kể tiền mình bỏ vào để đánh ,mẹ nó ăn chẳng thấy đâu mà toàn thấy tiền mất đi ngày đầu trượt vẫn ngu tin nó thêm ngày 2 rồi nhận ra mình bị lừa cứ 3 triệu 1 con chưa kể tiền mình bỏ ra chơi đánh con btl đó .Nợ càng thêm nợ. Giờ lên đến 200 triệu rồi . Xin mọi người chia sẻ cho e cách nào có thể gỡ được ạ cảm ơn mn
Xin chia buồn cùng bạn, mong bạn sớm tìm đc p.p ổn định để lấy lại những gì đã mất, bạn tham khảo các cao thủ Top 1.2 và chủ tich Để theo, chúc bạn thành công nhé

Chia buồn với người anh em , tôi nghĩ bạn lên theo 1 cao thủ học hỏi cách chơi thì khả năng sẽ ổn hơn đó bạn

Chả biết chia buồn hay là nên chửi bạn nữa,, tiền của mình mà lại đi cho người khác,,
Tốt nhất là đừng hoang mang nghỉ vài ngưyf cho tinh thần ổn áp rồi chiến lại, từ từ lên diễn đàn rồi học hỏi

Chẳng biết nói thế nào nữa . haizzz đúng những kiểu người thua thì hay ngu muội ko biết chuyện gì xảy ra nó thế

Thời gian này rồi , mà vẫn ngu muội vào bán số sao hả bạn

Thôi cố gắng tìm kiếm 1 cao thủ để đi vào cách chơi , thế nào cho hoàn hảo b à , chứ ngu muội tin bán số thế thì hỏng hẳn

Chúc người anh em cố gắng tìm được 1 lối đi tốt nhất

Chả biết chia buồn hay là nên chửi bạn nữa,, tiền của mình mà lại đi cho người khác,,
Tốt nhất là đừng hoang mang nghỉ vài ngưyf cho tinh thần ổn áp rồi chiến lại, từ từ lên diễn đàn rồi học hỏi
Nếu như biết trước thì đã ko vậy bác à , e đã sai vì quá u mê lên vậy, giờ cũng chỉ mong được lấy lại những gì đã mất thôi

Xin chia buồn cùng bạn, mong bạn sớm tìm đc p.p ổn định để lấy lại những gì đã mất, bạn tham khảo các cao thủ Top 1.2 và chủ tich Để theo, chúc bạn thành công nhé
E cũng mong là tìm được 1 ai đó có thể giúp được bản thân mình

Hiện tại trên phòng chat của dd có rất nhiều CT kéo môn xstg rất tốt, có hôm còn kéo lên đến +100. Bạn theo dõi các phòng lấy 1 tuần, xem ai hô ổn thì theo. Vốn mà xoay dc 50m nếu may mắn 1-2 ngày là trả hết nợ 200tr. Còn ko thì tự đặt chỉ tiêu ngày 1-2m tích dần.

Cá nhân tôi chỉ biết nói ông đã vào đây lên theo 1 ct.ct nào cũng ok hãy xem 1 vài bữa coi mình hợp duyên vs ai đi theo người đó đánh đúng pp.vào đúng tỉ lệ tiền theo mức các ct chia sẻ đảm bảo lâu thì 1 năm.còn nhanh mà có vốn ô sẽ vào bờ an toàn.ô hãy tự kinh doanh đồng tiền của mình sao cho hợp lý và cái qua trọng nhất là phải chiến thắng bản thân đừng tham.vì tham là sẽ thâm.Hết

e cung 150tr nợ rồi a. a cs vs cho e ít kinh nghiệm nữa để e lm lại vs a

Toi cung từng trải qua thoi điem nhu vay, giờ k me theo bon ban so thi bi mê ong bet,cung chet nsng

Cố gắng theo dõi các ct hợp ai thì theo họ và làm lại.số trên này hoàn toàn miễn phí

Nếu như biết trước thì đã ko vậy bác à , e đã sai vì quá u mê lên vậy, giờ cũng chỉ mong được lấy lại những gì đã mất thôi
Cứ nghỉ ngơi vài ngày cho tinh thần thoải mái, vào được diễn đàn là có cơm có cháo ăn rồi cứ yên tâm, còn lại là do bản thân có kiềm chế dc hay k