Thảo luận - Chỉ vì tin người | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Chỉ vì tin người

Chào anh chị em ! tôi tv mới , mong anh em chỉ giúp , trước khi vào đây tôi cũng chơi bời lô đề nợ nần nhiều , rồi bị lừa vì những thằng bán số mua mất 3 triệu 1 con btl chưa kể tiền mình bỏ vào để đánh ,mẹ nó ăn chẳng thấy đâu mà toàn thấy tiền mất đi ngày đầu trượt vẫn ngu tin nó thêm ngày 2 rồi nhận ra mình bị lừa cứ 3 triệu 1 con chưa kể tiền mình bỏ ra chơi đánh con btl đó .Nợ càng thêm nợ. Giờ lên đến 200 triệu rồi . Xin mọi người chia sẻ cho e cách nào có thể gỡ được ạ cảm ơn mn

Theo ai cũng ok.tôi thì nghĩ phải có duyên vs bát chốt người đó mới dc.vì nhiều khi mình theo 3,4 hôm ko có duyên mà theo ct khác ăn liên tọi vì vậy phải tk trc hãy xem lên theo ai. Maica.hay ct phan bảo.giông bão.Tô Hùng.Thầy Đồ.mỗi ct đều có sở trường riêng và bản thân mình cũng vậy hợp lô hay đề nó mới là quan trọng để theo người đó

giờ vào được dđ rồi bạn hãy bình tĩnh học hỏi một thời gian rồi hẵng chơi . học hỏi thật nhiều tối nào cũng phải học hỏi ghi chép đầy đủ cầu hay .rồi tự tec rồi pp chơi ntn vào tiền ntn . tìm hiểu kỹ mọi thứ rồi hãy chơi chứ đang nợ nần vat được ít vốn vội vàng là lại mất hết ngay . chứ k phải vào đây rồi chơi linh tinh cũng thắng đâu nhé . phải học và tìm ra cho mình một cách chơi .đây là một môn kiếm tiền nên phải đầu tư thời gian công sức nhé . mình mắt dạo này mờ cũng một phần nghiên cứu đề đóm nhiều đây . k thế thì sao mình có ngày hôm nay . chịu khó học hỏi thì sẽ thành côn bạn nhé .

giờ vào được dđ rồi bạn hãy bình tĩnh học hỏi một thời gian rồi hẵng chơi . học hỏi thật nhiều tối nào cũng phải học hỏi ghi chép đầy đủ cầu hay .rồi tự tec rồi pp chơi ntn vào tiền ntn . tìm hiểu kỹ mọi thứ rồi hãy chơi chứ đang nợ nần vat được ít vốn vội vàng là lại mất hết ngay . chứ k phải vào đây rồi chơi linh tinh cũng thắng đâu nhé . phải học và tìm ra cho mình một cách chơi .đây là một môn kiếm tiền nên phải đầu tư thời gian công sức nhé . mình mắt dạo này mờ cũng một phần nghiên cứu đề đóm nhiều đây . k thế thì sao mình có ngày hôm nay . chịu khó học hỏi thì sẽ thành côn bạn nhé .
Cảm ơn bạn chia sẻ

thất bại và vấp ngã là 1 chuyện tốt, quan trọng bạn phải rút ra bài học gì sau thất bại đó và làm lại thế nào..từ xưa đến nay chưa từng có 1 kẻ nào thành công mà ko từng thất bại cả..chỉ có bại mà ko nản, ngã ở đâu rút kinh nghiệm và đứng dậy ở đó..thất bại sẽ dạy cho bạn làm thế nào để thành công, thất bại dạy cho bạn biết làm thế nào để tự do tài chính. phàm trong cuộc đời chuyện sinh tử là chuyện quan trọng thì còn lại đều là chuyện nhỏ...

Tất cả đều là vấp ngã , có vấp ngã thì mới có thành công người anh em à , cố gắng lên . Mình tin đã vào diễn đàn thì còn nhiều điều bạn sẽ làm được lắm

Mình đang chơi dàn 3d của bác @maica bạn nhấp vào chữ maica đó đọc từ từng trang bác ấy tư vấn cho ae cách chơi.mình k ngu vì mua số mà mình ngu vì sổ số thé giới.giờ hiện tại con số đã lên gần cán mốc 2 tỏi.gần tuần nay chỉ chơi độ dàn 3d của bác ấy,trc mình có quen 1 chị trong nam cũng bị bán sôa lừa.khuyên thế nào cũng k nghe.chúc bạn có sự lựa chọn sáng suốt
Bạn ấy chơi ổn lắm hả bạn

thất bại và vấp ngã là 1 chuyện tốt, quan trọng bạn phải rút ra bài học gì sau thất bại đó và làm lại thế nào..từ xưa đến nay chưa từng có 1 kẻ nào thành công mà ko từng thất bại cả..chỉ có bại mà ko nản, ngã ở đâu rút kinh nghiệm và đứng dậy ở đó..thất bại sẽ dạy cho bạn làm thế nào để thành công, thất bại dạy cho bạn biết làm thế nào để tự do tài chính. phàm trong cuộc đời chuyện sinh tử là chuyện quan trọng thì còn lại đều là chuyện nhỏ...
Đúng vậy đó vấp ngã mới đứng dạy được , chính vì sự vấp ngã ngu si ấy mà mới mang nợ vào người đó bạn :(

Theo ai cũng ok.tôi thì nghĩ phải có duyên vs bát chốt người đó mới dc.vì nhiều khi mình theo 3,4 hôm ko có duyên mà theo ct khác ăn liên tọi vì vậy phải tk trc hãy xem lên theo ai. Maica.hay ct phan bảo.giông bão.Tô Hùng.Thầy Đồ.mỗi ct đều có sở trường riêng và bản thân mình cũng vậy hợp lô hay đề nó mới là quan trọng để theo người đó
Thường thì bạn hay theo vậy ah

Tôi theo phan bảo và LTD2707197 đó là 2 cao thủ tôi hay theo
Quả thật mình thấy rất nhiều cao thủ , mà lại thấy ai cũng bám ăn , vậy lên mình thấy diễn đàn này còn là cách chơi pp chơi thật sự rất hiệu quả thế lên mới nhiều anh em tìm đến , và học hỏi đến vậy . Cảm ơn bác

Tất cả đều là vấp ngã , có vấp ngã thì mới có thành công người anh em à , cố gắng lên . Mình tin đã vào diễn đàn thì còn nhiều điều bạn sẽ làm được lắm
Mình cũng hi vọng còn nhiều điều mình sẽ học hỏi được , cảm ơn bạn

Đúng rồi nhé bạn. Hôm nay bên MaiCa gãy. Mai bạn vào là hợp lý. Bạn cứ vào topic hỏi sẽ có ae chỉ bạn pp chơi và vào tiền
Ok bạn , mình sẽ tìm hiểu , chúc bạn sẽ luôn thành công ạ

Thật may khi thấy anh em trong diễn đàn này luôn đùm bọc lẫn nhau đưa cho nhau thật nhiều lời khuyên mình cảm ơn mọi người , mình cũng chỉ mong ngóng 1 lần được về bờ , để được viết lên những lời cảm ơn , cảm ơn ai đó trong diễn đàn này thôi, Chúc mọi nhiều thật nhiều sức khỏe . mình sẽ cố gắng nghe ngóng tình hình . Để cố gắng đi đúng hướng