Tâm sự - Chia sẻ cho ae cách theo các chủ tịch để về bo | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Chia sẻ cho ae cách theo các chủ tịch để về bo

Sau đây tôi cs cho ae cách theo các CT để luôn thắng,và cách nhìn tổng quát về thể mạnh của các chủ tịch,chu tịch phan bảo,mạnh về STl,và dàn de36 số,nếu ae theo phan bao,nên theo STl,như hay lập bảng nuôi khung3 đến 4 ngày cho tuyệt đối.ae mún an từng ngày ko bao giờ thang được,tất cả ae mún chơi đàn 64 số,hay dàn 36 tất cả phải lập bảng nuôi,dàn 36 nên lập bảng nuôi 6 hôm,dàn 64 lập bảng 4 hôm,nếu theo ct,to hung,nên theo STl,3 mien,đánh cũng theo khung nuôi nhé,nếu ăn cư đánh moc ban đầu,ty lệ chắc ai cũng biết,theo CT lan,nên theo btl,khung,6 ngày,vì mình theo dõi chua trượt khung,theo CT,huấn hoa hon,nên theo btl,khung6 hôm,dàn de36 số,khung,6 ngay,theo CT,lưu cuong,nên theo dan36 số khung,6 hôm,cách cuối cùng là ae,nhat vài cặp STl,cua,cac CT nào đang có câu ăn on Dinh gep vào được vài cặp xien2, những vẫn lập bảng nuôi,vài hôm,làm thế nào về ngày cuối cùng,tru hết gốc ae vẫn lai như ngày đầu nhé,do là cách nhìn tổng quát và kinh nghiệm cua mình,ae tham khảo,để theo các CT,để về bo sớm nhất,chúc ae luôn may mắn,

mai có nên theo a bảo big bét k nhỉ, để mua thyt nhợn gói bánh trg

năm nay là năm của a bảo , lên thuyền cug a bảo , a bảo tay lái lụa mà

e cảm ơn ct phan bảo , mong a sẽ chốt thông nh` nh` nữa để mn mới bt đến a cug có thể về bờ

chính thức đặt chân về đất liền , e cảm ơn a bảo

ngại j nếu mai lại băm ttđ của ct bảo tiếp , hy vọng lại rr liên hoàn cước ????

E chúc ct sẽ thành côg hơn nữa , theo ct là đúng đắn nhất

Chúc ae sớm về bo,hay tham khảo kỹ cách toi,cs,để theo các cao thủ,vì sao phải lập bảng nuôi,vì có khi cao thủ chot trượt thông 2 hôm,ae nào đang xa bờ ít vốn dinh vao,coi như trim luôn,the nên ae phải tim cách chơi hợp lý,phan bảo chia sẻ đánh đều tien,như ae ko thể du tiền mà theo cao thủ được,mình ít vốn,phải nuôi từ một con gà,rồi mi nuôi được dan gà,ae phải tu duy 1 ty,ko sẽ ko có đường về đâu,ít vốn chơi 1 loại thoi,dàn 64 số,ae đat khung nuôi 3,4,du để,trả no dàn rồi,ko lên chơi nhiều loại,khuyên chân thành ae,vì,cao thủ phan bao,dàn 64 chưa trượt wua3 hôm,ae tin tới,cứ thế ma danh,nho là chơi 1 loại nhé,chơi nhiều loại,cái trượt cái trung,ae sẽ loan,có khi trượt hết là xong luôn,nhac lại nhớ chơi một loại,

Chúc ae sớm về bo,hay tham khảo kỹ cách toi,cs,để theo các cao thủ,vì sao phải lập bảng nuôi,vì có khi cao thủ chot trượt thông 2 hôm,ae nào đang xa bờ ít vốn dinh vao,coi như trim luôn,the nên ae phải tim cách chơi hợp lý,phan bảo chia sẻ đánh đều tien,như ae ko thể du tiền mà theo cao thủ được,mình ít vốn,phải nuôi từ một con gà,rồi mi nuôi được dan gà,ae phải tu duy 1 ty,ko sẽ ko có đường về đâu,ít vốn chơi 1 loại thoi,dàn 64 số,ae đat khung nuôi 3,4,du để,trả no dàn rồi,ko lên chơi nhiều loại,khuyên chân thành ae,vì,cao thủ phan bao,dàn 64 chưa trượt wua3 hôm,ae tin tới,cứ thế ma danh,nho là chơi 1 loại nhé,chơi nhiều loại,cái trượt cái trung,ae sẽ loan,có khi trượt hết là xong luôn,nhac lại nhớ chơi một loại,
Cảm ơn bác đã chia sẻ, em đang nợ 40 triệu ko biết bao giờ mới trả hết

Ae,theo phan bao như tôi chia sẻ cach đánh,sẽ sớm về bo.vi phan bao,rất có tâm,cứu độ chung sinh.ae có gắng bám vào,