Lotto Bet - Chia sẻ kinh nghiệm chơi cho người ít vốn | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Chia sẻ kinh nghiệm chơi cho người ít vốn

Cầu nào thì cũng chạy 1 thời gian cố định rồi cũng gãy. Quan trọng theo tôi thấy vẫn là con mắt quan sát nhận xét dấu hiệu cầu. Đúng lúc đúng thời điểm thì ăn mà đúng thời điểm k đúng lúc thì có thể toang

Cầu nào thì cũng chạy 1 thời gian cố định rồi cũng gãy. Quan trọng theo tôi thấy vẫn là con mắt quan sát nhận xét dấu hiệu cầu. Đúng lúc đúng thời điểm thì ăn mà đúng thời điểm k đúng lúc thì có thể toang
Này là hiển nhiên r

E cảm ơn a đã tổng hợp lại toàn bộ phương pháp cho mnguoi ạ

Ngồi buồn nên viết ra tí gọi là kinh nghiệm chia sẻ cho anh em ít vốn. Lúc đầu chơi cũng giống như mọi người mới, mình cứ gọi là toác toàng toạc. Nhưng sau thời gian toác đấy mình vào diễn đàn đọc rồi nghiên cứu và tổng hợp các chia sẻ của cao thủ và chủ tịch. Mình quyết định chỉ chơi 1 hàng số, thi thoảng đá thêm rồng hổ, tài xỉu. Nhưng tập trung chính vào hàng số. Mình đi tiền tỉ lệ 1-2-4 khung 3 tay nhé. Tổng hợp lại mấy cầu kèo mà mình hay theo. Cầu kèo thì nếu bạn xuân nó chạy liền mạch luôn nhưng bạn đen thì sờ vào là nó gãy nên các bạn tự tính toán số vốn để có tiền chơi hàng ngày nhé.
1: cầu kẹp chủ tịch phong vân chia sẻ. Ảnh 1
Vd: kì 200807378kq 84833 mình đánh hàng số 4 trong 3 kì tiếp theo

2: cầu 9 nằm ở tâm càng dãy số rời. Ảnh 2
Vd: kì 200807407kq 13927 mình đánh hàng 9 trong 3 kì tiếp theo.

3: cầu cộng 2 con số hàng chục ngàn và con số đơn vị khi nó giống nhau. Đấy là hoà của rồng hổ. Ảnh 3,4
Vd: kì200807324kq 20382 thì mình lấy 2+2=4. Mình đánh hàng số 4 trong 3 kì tiếp theo
Vd: kì 200807328kq 66036 thì mình cộng 6+6=12. Mình đánh hàng số 2 trong 3 kì tiếp theo.

4: cầu tâm càng dãy số rời đánh theo bảng tâm càng chủ tịch tia chớp chia sẻ. Mình có chia sẻ riêng 1 bài về nó rồi. Ảnh 5
Vd: kì 200805443kq 01658 thì mình đánh hàng số 5 cho 3 kì tiếp theo.
Tạm thơi thế thôi nhỉ. Dài quá các bạn lại bảo mình điên ???

View attachment 49857View attachment 49858View attachment 49861View attachment 49862View attachment 49863
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, chúc bạn luôn rực rỡ nhé

1 hàng số ad có chơi ko chỉ e chơi cùng với

có cái gì của lottobet vốn nhỏ ko nhỉ dm mất hết rồi chán quá

chúc anh em buổi tối rộn ràng kiếm thật nhiều lúa nhé

có cái gì của lottobet vốn nhỏ ko nhỉ dm mất hết rồi chán quá
Vốn 5 triệu đánh hàng số nhỏ nhỏ ok mà bạn. Đừng khát nước và đặt mục tiêu 1 ngày kiếm 500 đến 1 triệu mình nghĩ là có thể được bạn ạ