Thảo luận - CHIA XẺ CÁCH BẮT 3 CÀNG (3D ĐỀ) | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CHIA XẺ CÁCH BẮT 3 CÀNG (3D ĐỀ)

Chào ace trên diễn đàn. Mình cũng tham khảo nhiều cách bắt 3d đề theo các cao thủ, chủ tịch nhưng rồi cũng rất nhiều hôm không trùng ý mình ( tất nhiên mỗi ng một tính). Hôm nay mình mạnh dạn chia sẻ cách mà mình vẫn đang áp dụng bắt 3D (7 càng) cho dàn đề 64 số hiệu quả. ( tuy nhiên trong 64 số mình lại phân ra khoảng 30 số kết hơn để đánh to hơn còn lại là thủ nhưng vẫn có lời nếu ra vào thủ).
Cách của mình như sau: Vẫn lấy toàn bộ các con số có xuất hiện ở giải 2.1; 2.2 + với tâm càng của giải nhất: Nếu >7 số ta loại bớt số trùng với càng hôm trước đã ra; Nếu <7 số ta lấy thêm các con số chưa có trong các con số có ở giải 2.1, 2.2 từ các giải 6.1, 6.2, 6.3 ( thường các số ở giải 6.2 hay ăn ở càng: hôm nay 14/10 mình bắt càng 1234679)
Chúc cac bạn TK may mắn!

7/10 thì vẫn còn 30% có tỷ lệ trượt. Trúng đc cả thì còn gì bằng.

Chào b vu479 b cho mình hỏi b dùng cách bắt càng này lâu chưa ạ? Bình quân cho 1 tháng ăn dc bao nhiêu ngày vây b? Cám ơn b rất nhiều và chúc b mk

Chào b vu479 b cho mình hỏi b dùng cách bắt càng này lâu chưa ạ? Bình quân cho 1 tháng ăn dc bao nhiêu ngày vây b? Cám ơn b rất nhiều và chúc b mk
Mình chơi cả năm nay rồi. Từ mùng 1 đến hn mình bị gãy 2 lần. Hn lại ăn mà. (....1345678)

Mình chơi cả năm nay rồi. Từ mùng 1 đến hn mình bị gãy 2 lần. Hn lại ăn mà. (....1345678) cám ơn b nhiều ? Chúc b mk và rr

Mình chơi cả năm nay rồi. Từ mùng 1 đến hn mình bị gãy 2 lần. Hn lại ăn mà. (....1345678) cám ơn b nhiều ? Chúc b mk và rr? Ngày 16/7 lại gẫy càng rồi b ơi?