Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 24 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Lên rồi ae. Đi công tác vào nơi k sóng. Vào diễn đàn chốt trễ. Mãi mới vô dc

Tối nay mạng mẽo chén k chơi bet. Ae nhậu tưng bừng đi chờ đợi gì nưa
:$

Mọi người chỉ giúp em hoặc cho em xin link cách vào tiền 3 miền với số vốn nhỏ nhất.
Thứ 2 là em xin hỏi là vd đài MN có 3 đài là mình đánh cả 3 đài đó ạ cảm ơn mọi người chỉ bảo
Minhf voonx w teieu dan mien nam lo 1 doem de 2 diem ,trung lo 1 diem de 3 diem ,bac lo 1 diem de 2 diem cu vay ngayf kiem 1t0k den 200 ok nhec thangs dc gaanf thangs luongw anh em.tham.khao von be thif danh be

Lên rồi ae. Đi công tác vào nơi k sóng. Vào diễn đàn chốt trễ. Mãi mới vô dc
[/QUOTE
6h mới thấy bài chốt ,tưởng là ko đánh dc,nghĩ là nay có điềm ,một là nở hoa,2 là bế tắc ,thế là nở hoa rồi

Cảm ơn bác phan bảo nay theo bác dk 5k 2d
Và 1k3d sau 3 ngày đi thông nay mới ăn dk hôm cảm giác rất vui chúc bác sức khoẻ để kéo ae vào bờ ạ

90303

1 VỊ CAO THỦ RẤT CÓ TÂM VÀ CÓ TẦM , KHÔNG NHỮNG ĐƯA RA CON SỐ MÀ CÒN ĐƯA RA PHƯƠNG PHÁP VÀ MỨC VÀO TIỀN ĐỂ LÀM SAO TỐI ƯU LÃI/LỖ CHO ANH EM.MỘT NGƯỜI THẦY CẦM TAY HỌC TRÒ CHỈ TỪNG NÉT CHỮ , VẬY MÀ ANH EM KO NGHE THẦY THÌ NGHE AI NỮA.HÃY CỨ ĐI ĐÚNG TỈ LỆ MÀ ANH ẤY ĐÃ ĐƯA RA!

Nếu đi theo tỷ lệ và fulll bảng đề của tôi thì vốn mỗi ngày là 9tr hơn. Tính ra ae phải có 50tr vốn trong tay để đi đều cho 5 ngày. Thì trong 5 tháng ae sẽ hết số nợ 200tr. Hoặc có thể chỉ 3-4 tháng
Vẫn nhớ chứ ng ae

View attachment 90303

1 VỊ CAO THỦ RẤT CÓ TÂM VÀ CÓ TẦM , KHÔNG NHỮNG ĐƯA RA CON SỐ MÀ CÒN ĐƯA RA PHƯƠNG PHÁP VÀ MỨC VÀO TIỀN ĐỂ LÀM SAO TỐI ƯU LÃI/LỖ CHO ANH EM.MỘT NGƯỜI THẦY CẦM TAY HỌC TRÒ CHỈ TỪNG NÉT CHỮ , VẬY MÀ ANH EM KO NGHE THẦY THÌ NGHE AI NỮA.HÃY CỨ ĐI ĐÚNG TỈ LỆ MÀ ANH ẤY ĐÃ ĐƯA RA!
hôm nay ăn full bak nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.