Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

PHANBAO 

Tổng Tư Lệnh
Cao Thủ Huyền Thoại
Điểm cảm xúc
316,858
Điểm
223
Xu
186,423Xu
Cập nhật lại cho anh em những chia sẻ của nhiều anh em đang trên đường về bờ trong khoảng thời gian theo mình.

Bài chốt ngày 07/03

https://caothusohoc.com/threads/bat-chot-xsmb-chu-nhat-ngay-07-03-2021.30022/post-1111010

1. THỐNG KÊ PHONG ĐỘ CỦA TÔI

95241

2. Cách đi tiền từng hạng mục với số vốn nhỏ

3. Link những bảng thống lê tiền lãi của ae theo tôi

Sửa lần cuối:
E ko chơi miền nam vì vốn không đủ với tỷ lệ chết khá cao do nhiều đài, chủ yếu theo bác miền bắc. Bác có thể chia sẻ để ae tiến quân vào nam chứ

E ko chơi miền nam vì vốn không đủ với tỷ lệ chết khá cao do nhiều đài, chủ yếu theo bác miền bắc. Bác có thể chia sẻ để ae tiến quân vào nam chứ
Ở miền nam lô chỉ có 18 ô, nên chơi các đài trên trang được.
Ae k để ý đơn cược và thống kê mỗi ngày từ nam ra bắc của tôi rồi

ANH @PHANBAO ƠI , EM THUA THA NỢ NẦN QUÁ. EM MUỐN HỎI ANH , MONG ĐƯỢC ANH TRẢ LỜI Ạ. HẰNG NGÀY E CHỈ CHƠI MIỀN BẮC CỦA ANH , VÀO TIỀN TỈ LỆ NHƯ ANH CÓ ĐƯỢC KO Ạ.NHƯ VÂY THEO KINH NGHIỆM CỦA A THÌ MỘT THÁNG DC TẦM BAO NHIÊU Ạ. EM ĐANG NƠ 200TR. MONG ĐƯỢC ANH TRẢ LỜI Ạ.

Topic này để anh em mình cùng thảo luận cách chơi 3 miền NAM - TRUNG - BẮC. Vì tôi thấy nhiều anh em diễn đàn đang tiến về miền Nam màu mỡ.
Ae nào đã theo PHANBAO tôi 3 miền từ lâu thì cứ thoải mái bình luận suy nghĩ hay câu hỏi. Sau đó tôi sẽ cập nhật lại cách chia vốn nhỏ nhất nhỏ anh em có thể theo cả 3 miền lại ở đây.
Đảo qua nhiều Topic thấy có nhiều ae theo mình cả 3 miền. Anh em chơi ra sao cứ chia sẻ nhiệt lên. Cùng nhau phát triển nhé
:-H
Chúc mừng cao thủ nha

ANH @PHANBAO ƠI , EM THUA THA NỢ NẦN QUÁ. EM MUỐN HỎI ANH , MONG ĐƯỢC ANH TRẢ LỜI Ạ. HẰNG NGÀY E CHỈ CHƠI MIỀN BẮC CỦA ANH , VÀO TIỀN TỈ LỆ NHƯ ANH CÓ ĐƯỢC KO Ạ.NHƯ VÂY THEO KINH NGHIỆM CỦA A THÌ MỘT THÁNG DC TẦM BAO NHIÊU Ạ. EM ĐANG NƠ 200TR. MONG ĐƯỢC ANH TRẢ LỜI Ạ.
anh @PHANBAO em mong được a trả lời 1 lân ạ

anh @PHANBAO em mong được a trả lời 1 lân ạ
Nếu đi theo tỷ lệ và fulll bảng đề của tôi thì vốn mỗi ngày là 9tr hơn. Tính ra ae phải có 50tr vốn trong tay để đi đều cho 5 ngày. Thì trong 5 tháng ae sẽ hết số nợ 200tr. Hoặc có thể chỉ 3-4 tháng

Nếu đi theo tỷ lệ và fulll bảng đề của tôi thì vốn mỗi ngày là 9tr hơn. Tính ra ae phải có 50tr vốn trong tay để đi đều cho 5 ngày. Thì trong 5 tháng ae sẽ hết số nợ 200tr. Hoặc có thể chỉ 3-4 tháng
tức là mỗi tháng nếu chơi full bảng miền bắc của a thì sẽ dương khoảng 40tr à a.Em cảm ơn anh nhiều.Hôm nay em cũng theo full miền bắc thôi nên âm khoảng 3 triệu ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.