Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 215 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CT cho em hỏi ,e Theo dàn dề 64 số của anh , ví dụ một tháng ăn 20 ngày , còn lại 10 thua thì huề vốn hả anh , e chưa biết đi thế nào cho có lời . mộng anh chỉ giúp , cảm ơn anh CT

CHÚC ANH EM CUỐI TUẦN VUI VẺ VÀ NHIỀU MAY MẮN
anh bảo ơi .a chốt chuẩn chỉ chút đi ạ .phong độ tụt dốc quá .ko bít a đưa ae về bờ hay xa bờ nữa tháng này hoang mang quá .e đi 1 góc nhà rồi 2/

anh bảo ơi .a chốt chuẩn chỉ chút đi ạ .phong độ tụt dốc quá .ko bít a đưa ae về bờ hay xa bờ nữa tháng này hoang mang quá .e đi 1 góc nhà rồi 2/
Không ai muốn thua cả, bạn có quyền ôm bất kỳ ct nào bạn thích. Mình chơi chưa chắc bỏ vốn nhiều hơn ct, vào dây đen thì phải chịu, bạn nói vậy... Ct không vui đâu...

Không ai muốn thua cả, bạn có quyền ôm bất kỳ ct nào bạn thích. Mình chơi chưa chắc bỏ vốn nhiều hơn ct, vào dây đen thì phải chịu, bạn nói vậy... Ct không vui đâu...
ko vui thì đó cũng là sự thật mà . cái tính của mình nó kiên định .chơi là chơi tới cùng .chứ ko đứng núi này trông núi kia .chẳng ai đỏ mãi và đen mãi đc .vẫn là đợi thời thời .thời chưa tới :₫

Chào chủ tịch, em theo anh cũng lâu, từ ngày vào diễn đàn em đã được giới thiệu là theo anh, nhưng thực lòng lúc đó em đam mê 27bet với xóc đĩa quá nên em đang nợ nần, dạo gần đây theo anh nhưng vốn em nhỏ, rất nhỏ, em đã chuẩn bị được 5tr và theo anh trong mấy ngày đầu năm, vì vốn nhỏ nên em chỉ theo lô miền nam nhưng do đúng dây đen nên 8 ngày em chỉ được 1 nháy lô của anh, rồi em cũng cạn vốn, giờ em chỉ mong sao một ngày kiếm 2-300k để đi chợ, lâu lâu làm nồi lẩu ngồi với anh em thôi, anh cho em hỏi em với nhu cầu và số vốn nhỏ như vậy em có thể chơi theo cách nào ạ, lô hay đề, hay là miền bắc, miền trung hay miền nam. Em cám ơn anh rất nhiều, mong được anh tư vấn.

hơn 2 tháng nay phong độ các ct đi xuống chầm trọng .cá nhân mình vẫn xa bờ và chia tay ct rồi .có e giang203c chốt nét thì e ý bị sư tử hà đông chòng cổ rồi .buồn lẫu mề :)

Mọi người chỉ em cách vào tiền dàn 64s và lo của anh phan Bảo với ạ. Em xin cảm ơn.

tức là mỗi tháng nếu chơi full bảng miền bắc của a thì sẽ dương khoảng 40tr à a.Em cảm ơn anh nhiều.Hôm nay em cũng theo full miền bắc thôi nên âm khoảng 3 triệu ạ
Mỗi miền bắc hay cả trung nam ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.