Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 52 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ae hãy cứ tin tưởng anh PhanBao nhá, mọi người cứ trao niềm tin đi và a ý không bao giờ làm mọi người thất vọng. Đừng cứ sợ này sợ nọ. Hãy thử theo 1 lần đến cùng xem kết quả như nào

93037

CẬP NHẬT ĐẾN HÔM NAY 30-01-2021

Choi 3D cuối tháng vẫn quá rực rỡ cám ơn anh 1 huyền thoại quá có tâm vì ae xin cám ơn anh vì tất cả

NUÔI SONG THỦ LÔ MB TƯƠNG ĐỐI ĐỀU NHE ANH EM ĐÁNH THEO TL 1-3-8-24

GHÉP GIẢI 3.3 VỚI GIẢI 5.2 NHƯ HÌNH, THÀNH SONG THỦ LÔ CỦA HÔM TRƯỚC ĐÁNH CHO HÔM SAU

NẾU GÃY GHÉP TIẾP HÔM SAU ĐÁNH CHO NGÀY KẾ TIẾP NHỚ CHẢO TIỀN ĐÚNG TỈ LỆ, TEST K GÃY QUÁ 3 NGÀY

Đính kèm

E đi đều 1k 3D thôi mà đã húp dc 8m rồi kiếm thêm đc 1 đầu lương e xin cám ơn anh lần nữa.qua tết e sẽ lên 2-3k đều tay cuối tháng lãnh lương hihi

em chào anh Phan Bảo, chào cả nhà ạ.
em theo anh miền nam tiền tỉ lệ ntn:
stl: 10đx3 đài = 1080k
đề 36sx10đx3đ= 1080k
tổng chi 2160k
nếu nổ 1 lô (như hôm nay) thì âm 1170k
nếu nổ 1 lô,1 đề hoặc 2 lô thì vẫn âm 180k
nổ 2 lô, 1 đề mới lãi( nhưng mà phải đỏ mới nổ rực rỡ vậy)

cho em hỏi là: tỉ lệ vào tiền miền nam ntn thì hợp lý. vì đánh hôm nào cũng âm, nên em mạn phép hỏi xin góp ý từ anh. mong anh hồi đáp giúp ạ.

miền bắc hôm nay cả nhà cùng vui rồi nhỉ. mb thì em theo đúng tỉ lệ anh chia. nên không có thắc mắc gì ạ.

em chào anh Phan Bảo, chào cả nhà ạ.
em theo anh miền nam tiền tỉ lệ ntn:
stl: 10đx3 đài = 1080k
đề 36sx10đx3đ= 1080k
tổng chi 2160k
nếu nổ 1 lô (như hôm nay) thì âm 1170k
nếu nổ 1 lô,1 đề hoặc 2 lô thì vẫn âm 180k
nổ 2 lô, 1 đề mới lãi( nhưng mà phải đỏ mới nổ rực rỡ vậy)

cho em hỏi là: tỉ lệ vào tiền miền nam ntn thì hợp lý. vì đánh hôm nào cũng âm, nên em mạn phép hỏi xin góp ý từ anh. mong anh hồi đáp giúp ạ.

miền bắc hôm nay cả nhà cùng vui rồi nhỉ. mb thì em theo đúng tỉ lệ anh chia. nên không có thắc mắc gì ạ.
Miền Nam hay lỗ thật bác phanbao ơi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.