VỀ BỜ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

HOANG6688

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
36
Điểm
113
Đôi lơi tâm sự cùng anh em. Anh em mình ai cũng nợ. Nợ ít. Nợ nhiều. Bản thân tui bây h nợ 300. Nhưng anh em phải có chương trình trả nợ rõ ràng. Bản thân tôi theo 3d 2d của bác phan bảo để trả lãi. Lô để trả gốc. Theo đều tay theo pp của anh phan bảo. Đang dây đen. Anh em phải bình tĩnh. Trong tết theo lô của anh phan bảo và anh nguoiquaduong. Gỡ được 50m. Bây h vẫn theo dều như vậy. Mất 30m. Nhưng có lúc đỏ lúc đen. Đến dây đỏ. Vài 3 hôm lại đâu vào đấy. Anh em phải bình tĩnh. Đừng có loạn lên.

TYPHU8899

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
933
Điểm
173
BẢNG TÔI ĐI LÀ VỐN CHIA ĐỀU CHO LÔ LẪN ĐỀ TRONG 5 NGÀY ( TRÁNH TRƯỜNG HỢP TRẮNG BẢNG)
VÀ TÔI LUÔN NHẮC AE RẤT NHIỀU LẦN
NẾU CHỈ CHĂM CHĂM CHƠI LÔ THÌ KHÔNG AI CỨU ĐƯỢC
Trên bảng tỉ lệ vào tiền rõ ràng đó rồi anh. Do mn chắc chưa
Sory các CT. Có pp ăn theo 6 CT mn tham khảo. Mọi người tự chọn hợp ai thì theo 6 người. Lấy số của 2 CT ghép cả đc 1pp. Sau đó ghép trùng 3pp ta đc dàn khoảng 70s. Cũng như vậy ghép 3d lấy 8 càng. Ta được 70s x8 càng = 560s chơi 3d. Tỷ lệ thắng rất cao.
Nếu bạn chơi nhiều số như vậy phải chia đôi làm 2 tk ku để vào điểm. 3d tối đã cho ghi 520s thôi bạn.

huy984

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,781
Điểm
173
Tôi người ngoài cuộc thôi nhưng có đôi lời gửi anh em
Ai mà chẳng có dây đen, tôi đầu tháng 02 cũng chật vật cả lô, cả đề nhưng không nổi tiếng, ít ng theo nên chẳng có ai trách móc gì.
Người được nhiều anh em tín nhiệm thì họ áp lực, có mấy ai ở diễn đàn được nhắc tên và tâm huyết tạo những topic dìu dắt anh em.
Trò đời mà, chủ yếu là chua cay. Có mấy ngày thôi mà anh em đã loạn lên như thế thì đâu ra còn ai dám tâm huyết với anh em
Tiếc con 115 của ct quá.

HOANG6688

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
36
Điểm
113
MỌI NGƯỜI CỐ GẮNG LÊN NÀO
CÀNG KHÓ KHĂN THÌ CÀNG PHẢI GẮN KẾT VƯỢT QUA
BIẾT ĐÂU ĐÂY CHÍNH LÀ CHÚT THỬ THÁCH :)
Báo cáo chị tiểu mây. Bây h là lúc thử thách kiên nhẫn và kỷ luật. Ai làm được nguoi đó thành công. Bản thân em trong tết theo lô anh phabao và nguoiquaduong. Gỡ đuoc 50m. Bây h cũng vậy. Thua 30m. Nhưng phải bản lĩnh và kỷ luật. Thì mí vào bờ được.

hoangtuhuu

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
88
Điểm
118
CT cứ an tâm soi cầu; ae nào ca thán kệ đi ạ!
Bác nào không tin tôi trước tếttới giờ chưa 1 lần ăn 3D,4D mà tôi vẫn theo anh Bảo ko ca thán. Biết số đen mỗi lần vô theo anh Bảo là y chang gãy mà vẫn bám theo không lẻ đen hoài! Ai không tin kéo về trước nhìn tôi cmt mỗi lần ko theo hoặc ko vô được đều ăn 3D,4D.
Anh Bảo đừng trách em nha

Tiểu_Mây

Administrator
Điểm cảm xúc
57,749
Điểm
123
MÂY ĐÃ NHÌN THẤY HẾT NHỮNG THĂM TRẦM CỦA CÁC CAO THỦ DIỄN DÀN
VÀ MÂY TIN NHỮNG ANH EM LÂU NĂM Ở DIỄN ĐÀN CŨNG THẾ
HY VỌNG CÁC BẠN HÃY CÙNG ĐỘNG VIÊN SÁT CÁNH VÀ GIÚP NHỮNG NGƯỜI ANH EM MỚI VÔ NHẬN RA ĐƯỢC CÁCH CHƠI NHA

minh2358

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
611
Điểm
173
CT cứ an tâm soi cầu; ae nào ca thán kệ đi ạ!
Bác nào không tin tôi trước tếttới giờ chưa 1 lần ăn 3D,4D mà tôi vẫn theo anh Bảo ko ca thán. Biết số đen mỗi lần vô theo anh Bảo là y chang gãy mà vẫn bám theo không lẻ đen hoài! Ai không tin kéo về trước nhìn tôi cmt mỗi lần ko theo hoặc ko vô được đều ăn 3D,4D.
Anh Bảo đừng trách em nha
hôm sau bác âm thầm theo nhé, hoặc đen quá k hợp thì thử vận may ở 1 CT khác xem sao. Chứ bác âm mãi thế cũng buồn cho bác. có mấy hôm ăn thì bác lại k theo

hoangtuhuu

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
88
Điểm
118
hôm sau bác âm thầm theo nhé, hoặc đen quá k hợp thì thử vận may ở 1 CT khác xem sao. Chứ bác âm mãi thế cũng buồn cho bác. có mấy hôm ăn thì bác lại k theo
Âm tôi vô 27 bet, 11/5 kiếm lại dễ mà. Dù thắng, dù thua anh em cũng phải cảm ơn CT bỏ công giup đỡ ae chứ. Ngồi than vãn làm CT buồn ảnh hướng đến việc soi cầu=> bất lợi chung thôi.
Tuỳ vốn lớn, nhỏ chia ra mà đánh có thua tâm lý cũng không nặng

0thelight0

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
107
Điểm
133
BẢNG TÔI ĐI LÀ VỐN CHIA ĐỀU CHO LÔ LẪN ĐỀ TRONG 5 NGÀY ( TRÁNH TRƯỜNG HỢP TRẮNG BẢNG)
VÀ TÔI LUÔN NHẮC AE RẤT NHIỀU LẦN
NẾU CHỈ CHĂM CHĂM CHƠI LÔ THÌ KHÔNG AI CỨU ĐƯỢC
Em chia đều vốn trong 5 ngày như anh nói, nhưng vào dây đen lỗ nên phải chấp nhận, chờ cơ hội lần sau.

0thelight0

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
107
Điểm
133
biết là xa bờ , tôi cũng xa bờ chứ , nợ nần chứ.Nhưng bản thân đã ko biết phương pháp tự bắt thì tôi im lặng theo thôi , vì có biết gì mà bảo a ấy đổi phương pháp như bác kia. Đương nhiên thua ai chả buồn , bác có công nhận không ? Còn bản thân tôi có 1 niềm tin rất lớn vì anh Bảo rất căn ke đồng vốn để giúp anh em giữ vốn , chờ dây ăn thông lấy lại . Còn tôi nợ 150 triệu , vốn 50 triệu , chẳng may có hết sạch 50 triệu , coi như tôi đen thôi , chứ cũng trách gì được anh ấy , a ấy lên số cho chơi là tốt lắm rồi
Mình nợ hơn 200tr, có ít vốn theo CT PB 5 ngày, nhưng tiếc là ko phải dây thông, chờ cơ hội lần sau.

TYPHU8899

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
933
Điểm
173
Có lẽ giờ chỉ vào sinh hoạt một số topic mình đang tham gia đang theo dõi thôi. CÒn lại ko nhẩy vào các topic mới nào nữa. Dù cầu có đang chạy hay đang ăn cũng mặc kệ thôi mn ạ. Tập trung một mối đỡ đau đầu. Mình thấy mất tg nhiều khi phải theo dõi nhiều Topic nhiều nhóm. Cứ phanbao cùng một số cao thủ khác mình đang theo mà chiến.

tuan060983

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
439
Điểm
143
Báo cáo 2 huyền thoại. Em vẫn theo lô của 2 bác. Đều tay. Không gấp chão..từ đầu năm đi 30m. Nhưng ko sao. Có lúc đen. Lúc đỏ. 2 huyền thoại cố lên. Anh em vẫn tin tưởng
không nên để chung trứng vào một rổ người ae ah.nên chia ra chơi cả lô và đề,gánh nhau ,sẽ có hôm gãy và sẽ ăn phun,còn vốn là còn sống,ai theo cả lô đề sẽ hồi phục rất nhanh!

THU0510

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
823
Điểm
173
Âm tôi vô 27 bet, 11/5 kiếm lại dễ mà. Dù thắng, dù thua anh em cũng phải cảm ơn CT bỏ công giup đỡ ae chứ. Ngồi than vãn làm CT buồn ảnh hướng đến việc soi cầu=> bất lợi chung thôi.
Tuỳ vốn lớn, nhỏ chia ra mà đánh có thua tâm lý cũng không nặng
bác kiếm bet dễ mà lại k kiếm bet đi bác,hihi

LG686

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
36
Điểm
113
chỉ vì có vài cá nhân "trẻ con" mà lamf cho công cuộc " làm dâu trăm họ" Thêm phần áp lực Mất thời gian lên mạng soi số , post lên cho Ae tham khảo ...lời qua tiếng lại ...vân vân và mây mây các thể loại Nhức hết đầu óc
-Các Ae còn ntn thì còn sẻ mất thêm nhiều cái nữa Chứ ko phải chỉ là tiền bạc ko đâu
-Kêu ca đừng chơi lô đề nữa bỏ đi mà làm người các bác ạ
-Bám càng theo Ct thì đi nhẹ , nói nhỏ,cười duyên mà theo
-Các "huân chương lao động" Bác PB nhận đc đều chứng minh cho thành tích của bác ấy rồi ko cần bàn cãi nhiều
-Mới theo Bác Pb từ đầu tháng đến h Ko phải bợ đít bác ấy hay gì cả Kết quả cho đến thời điểm hiện tại Thực chất chưa đc như mong muốn Nhưng ko sao cả Ngày mai sẻ tốt hơn ...
-Ae ủn mông cho bác PB động viên anh ấy nào Đầu óc thoải mái , vui tươi thì mới sáng suốt đc Chốt số nó đâu lại vào đấy ngay

PHANTRUNA

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
69
Điểm
118
Mi
MÂY TIN NHỮNG THÀNH VIÊN ĐỘNG CAM CỘNG KHỔ CÙNG CÁC CAO THỦ RỒI SẼ HÁI ĐƯỢC TRÁI NGỌT THÔI :)
Mình biết dao này ct bảo đang vào day đen . nên mình đi nhỏ lại chút . chờ mạch thông thì mình lại vào lớn hơn chút . mình chúc ct . và ae đang Theo như mình cùng nhau cố gắng vượt qua thử thách

PHANTRUNA

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
69
Điểm
118
Chào ct bảo .ae luôn tin tưởng vào ct .mong ct . sớm lấy lại phong độ .

DUC9999A

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
165
Điểm
133
Cs luôn cho ta cơ hội đó chính là ngày mai 🚣‍♂️🚣‍♂️🚣‍♂️ 🌊🌊🌊 ,, cố lên hỡi những người anh em cùng cảnh ngộ ,,

HUANHOAHON

HUYỀN THOẠI
Điểm cảm xúc
93,952
Điểm
173
Quyết định là của Admin mà ông anh
Em thì đam mê rồi, dễ gì bỏ được. Diễn đàn có 30k thành viên thì chỉ cần có 300 ae tin tưởng là em còn cố gắng ;L
Uầy nặng tình quá khổ lắm em trai
Ai mà ai nói đụng đến anh là anh xử đẹp, luyến tiếc gì nữa :cool:
Đùa chứ, ae chơi với nhau vài ngày k nói, ngựa hay là ngựa chạy được đường dài nhất

DUC9999A

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
165
Điểm
133
Uầy nặng tình quá khổ lắm em trai
Ai mà ai nói đụng đến anh là anh xử đẹp, luyến tiếc gì nữa :cool:
Đùa chứ, ae chơi với nhau vài ngày k nói, ngựa hay là ngựa chạy được đường dài nhất
Có khả năng là xích thố của Lữ Bố anh nhỉ ,, hay là Hắc Thuỷ Tiên của Khấu Anh Kiệt hả a ,, kkkk

JIN2020

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,720
Điểm
173
Mình hiểu cách bắt lô và chạm đề của ct @PHANBAO, đúng là dạo này cầu đấy nó hay về chậm nhịp, nhưng hôm nay nếu chơi đúng lô ngày 83 292 thì nó lại ăn.

Anh em cứ bình tĩnh để cầu lô ổn định lại nhé.

Sửa lần cuối:

kittybi

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
896
Điểm
173
Em thì đam mê rồi, dễ gì bỏ được. Diễn đàn có 30k thành viên thì chỉ cần có 300 ae tin tưởng là em còn cố gắng ;L
Chủ tịch thật sự là người tâm huyết với ae.Sự nhiệt huyết của ct sẽ là động lực đối với ae vẫn đặt niệm tin vào chủ tich PB.

M7606

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
16
Điểm
103
Cố len ông ơi.Phong độ la nhat thời đẳng cấp moi la mai mai

DACNGOC

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
35
Điểm
118
Sory các CT. Có pp ăn theo 6 CT mn tham khảo. Mọi người tự chọn hợp ai thì theo 6 người. Lấy số của 2 CT ghép cả đc 1pp. Sau đó ghép trùng 3pp ta đc dàn khoảng 70s. Cũng như vậy ghép 3d lấy 8 càng. Ta được 70s x8 càng = 560s chơi 3d. Tỷ lệ thắng rất cao.
Bác có thể giải thích rõ hơn là ép và ghép ntn ko ạ

sontung63

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
47
Điểm
118
Tôi người ngoài cuộc thôi nhưng có đôi lời gửi anh em
Ai mà chẳng có dây đen, tôi đầu tháng 02 cũng chật vật cả lô, cả đề nhưng không nổi tiếng, ít ng theo nên chẳng có ai trách móc gì.
Người được nhiều anh em tín nhiệm thì họ áp lực, có mấy ai ở diễn đàn được nhắc tên và tâm huyết tạo những topic dìu dắt anh em.
Trò đời mà, chủ yếu là chua cay. Có mấy ngày thôi mà anh em đã loạn lên như thế thì đâu ra còn ai dám tâm huyết với anh em
A nói chuẩn đấy. Lúc được thì tung hô, thua thì buông lời cay đắng. Ae phải hiểu là Các cao thủ lên số là các cao thủ đều chơi thì làm sao các a ấy muốn thua đc.

YOUTUBE TẬP ĐOÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC

TOP LÔ ĐÁNH NHIỀU NGÀY 25/02/2021

14 CÓ 198 NGƯỜI CHƠI

07 CÓ 185 NGƯỜI CHƠI

33 CÓ 179 NGƯỜI CHƠI

84 CÓ 171 NGƯỜI CHƠI

03 CÓ 160 NGƯỜI CHƠI

11 CÓ 147 NGƯỜI CHƠI

49 CÓ 139 NGƯỜI CHƠI

92 CÓ 125 NGƯỜI CHƠI

59 CÓ 112 NGƯỜI CHƠI

47 CÓ 101 NGƯỜI CHƠI