Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 93 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vậy bác có kèo hay thì bác chơi đi vậy.Sao bác biết cầu a Bảo là cầu nào mà bảo anh ý ko đổi cầu.Cầu trúng thì chỉ có hội đồng mới biết thôi , chứ cầu kèo trước giờ quay đến 10 anh Bảo cũng ko dám chắc.Anh Bảo có nói đi đều tiền đúng tỉ lệ cả lô cả đề giữ vốn , nếu hôm nay đi đúng tỉ lệ thì làm gì có thua.Ai chả muốn ăn , cứ phải đi đều tiền , đợi dây ăn thông.
Buon gì????.hôm qua to mồm dạy đời nguoi khác mà.đi đều tiền buồn gì kâkkka

buồn rồi ae cố gắng giữ vốn thôi, a phanbao tối nay đi giải đen mai cho ae rực rỡ lấy sức bám bác cho khỏe

Mình theo bác Bảo chưa thua, đang trong dây đen thôi. Những ae nào mới vào theo dây này là hiểu nhé, coi xả đen đi hử...

Tình hình sếp Bảo đi giải đen thôi. Cố lên sếp. Ae nhớ vững tin.

96987

BẢNG TÔI ĐI LÀ VỐN CHIA ĐỀU CHO LÔ LẪN ĐỀ TRONG 5 NGÀY ( TRÁNH TRƯỜNG HỢP TRẮNG BẢNG)
VÀ TÔI LUÔN NHẮC AE RẤT NHIỀU LẦN
NẾU CHỈ CHĂM CHĂM CHƠI LÔ THÌ KHÔNG AI CỨU ĐƯỢC

Thôi toàn ae xa bờ thông cảm cho nhau đi
biết là xa bờ , tôi cũng xa bờ chứ , nợ nần chứ.Nhưng bản thân đã ko biết phương pháp tự bắt thì tôi im lặng theo thôi , vì có biết gì mà bảo a ấy đổi phương pháp như bác kia. Đương nhiên thua ai chả buồn , bác có công nhận không ? Còn bản thân tôi có 1 niềm tin rất lớn vì anh Bảo rất căn ke đồng vốn để giúp anh em giữ vốn , chờ dây ăn thông lấy lại . Còn tôi nợ 150 triệu , vốn 50 triệu , chẳng may có hết sạch 50 triệu , coi như tôi đen thôi , chứ cũng trách gì được anh ấy , a ấy lên số cho chơi là tốt lắm rồi

BẢNG TÔI ĐI LÀ VỐN CHIA ĐỀU CHO LÔ LẪN ĐỀ TRONG 5 NGÀY ( TRÁNH TRƯỜNG HỢP TRẮNG BẢNG)
Cố lên a Bảo?

k sao ct phan bảo ơi.pb đã cảnh báo rất nhiều rồi.ai k có duyên biết hiểu đc thì phải chịu thôi.nhìn về lâu dài chứ k nhìn ngày 1,2.ct phan bảo đừng phân tâm nha! Nhất định ae ta sẽ về đích an toàn!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.