Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 97 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Quyết định là của Admin mà ông anh
Em thì đam mê rồi, dễ gì bỏ được. Diễn đàn có 30k thành viên thì chỉ cần có 300 ae tin tưởng là em còn cố gắng ;L
ct phan bảo nói vậy tôi rất vui và yên tâm,thật tâm tôi chỉ sợ ct k chốt số thôi.diễn đàn nhiều ct và ct nhưng tôi cảm thấy hợp pp của ct pb.và niềm tin cũng như cảm mến con người.mặc dù chỉ nghe đc giọng nói qua giao lưu.

Hôm qua bác phanbao gãy toàn tập là e vui lắm lắm ý , gãy hẳn tất 1 lần cho vui , xong lại chuỗi thông ăn tay , e theo bác phanbao khá lâu và thấy bác chốt quá đỉnh luôn ý , mg ai nói ngược xuôi gì thì tự kiểm điểm lại mình đi , theo ko đúng pp vào $ ko đúng pp thua phải chịu thôi , riêng e thấy bác pb chốt quá đỉnh , chúc bác luôn khoẻ mạnh để đầu óc thoải mái chốt cho những ng cần bác lắm lắm ý, đen quá bác đi làm bữa đog rồi làm 1 chai nửa lít là hết đen mà ??????

Hôm qua bác phanbao gãy toàn tập là e vui lắm lắm ý , gãy hẳn tất 1 lần cho vui , xong lại chuỗi thông ăn tay , e theo bác phanbao khá lâu và thấy bác chốt quá đỉnh luôn ý , mg ai nói ngược xuôi gì thì tự kiểm điểm lại mình đi , theo ko đúng pp vào $ ko đúng pp thua phải chịu thôi , riêng e thấy bác pb chốt quá đỉnh , chúc bác luôn khoẻ mạnh để đầu óc thoải mái chốt cho những ng cần bác lắm lắm ý, đen quá bác đi làm bữa đog rồi làm 1 chai nửa lít là hết đen mà ??????
Cho e xin pp vào tiền vs ạ

Hôm qua thua mình vô 27lo và bị thua, hối hận quá mn à, áp lực kiếm tiền trả nợ càng nợ hơn

Hôm qua thua mình vô 27lo và bị thua, hối hận quá mn à, áp lực kiếm tiền trả nợ càng nợ hơn
:)) tiền kiếm được dư sức để ae đóng lãi !! cứ gắp từ từ ! không phải vội ! 27lo muốn chơi thì bạn cũng phải có pp cầu kèo ! ( cái này có thể tự nghiệm ra trên dàn 27 lô ) cứ từ từ ae à

97268
Chúc tất cả a e nhà mình may mắn heg ♥️♥️

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.